[JX] Update Ver 4 - Hoa Sơn - Đằng Long - Tinh Sương.... - Trang 15
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 96 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 25 65 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 951
    Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: Update Ver 4 - Hoa Sơn - Đằng Long - Tinh Sương....

Cho mình hỏi nếu mình muốn lấy script LBAdmin bên sever này up vào server V3 hoặc V4 của bác tranminhdo thì mình phải làm như thế nào ạ ? Mình rất là gà nên nếu đc xin chỉ giúp mình chi tiết một xíu ạ ! Mình thích Version này lắm nhưng ko biết vì sao rất hay bị lỗi Thần Hành Phù và Thổ Địa Phù đang sử dụng đc thì lại ko sử dụng đc nữa , mà bản này có LBAM là cái mình thích nhất , mong có bác nào chỉ dùm . Sẵn tiện nếu đc xin chỉ giúp cách lấy LBAM từ Lễ Quan hoặc CHiến Tâm Tôn Giả luôn ạ ! Cảm ơn ạ !
    Khách viếng thăm hãy cùng vikingnguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

Trích dẫn Gửi bởi vikingnguyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi nếu mình muốn lấy script LBAdmin bên sever này up vào server V3 hoặc V4 của bác tranminhdo thì mình phải làm như thế nào ạ ? Mình rất là gà nên nếu đc xin chỉ giúp mình chi tiết một xíu ạ ! Mình thích Version này lắm nhưng ko biết vì sao rất hay bị lỗi Thần Hành Phù và Thổ Địa Phù đang sử dụng đc thì lại ko sử dụng đc nữa , mà bản này có LBAM là cái mình thích nhất , mong có bác nào chỉ dùm . Sẵn tiện nếu đc xin chỉ giúp cách lấy LBAM từ Lễ Quan hoặc CHiến Tâm Tôn Giả luôn ạ ! Cảm ơn ạ !
    về cái lệnh bài admin
    để mai mình úp cho cái lệnh bài mới cho ,có thể để vào phí tắt và hình ảnh lệnh bài đẹp mắt hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có đồ hot lắm nhưng k dám share a Nam ơi, sợ bị thiên hạ chữi quá
    ib bác ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng dakhunter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Vào bắc đẩu không cho chuyển sinh 5.các bác hướng dẫn em fix với.
    Khách viếng thăm hãy cùng ghost0507 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    13

Xin lỗi mọi người cho e đi lạc chủ đề xíu, e đang muốn sửa vài đoạn code về chuyển sinh ạ..!
    E có hỏi bên Ngạo Tuyết mà ko thấy mem nào trả lời, thấy bên này sôi động quá nên có gì mong ae giúp đỡ ạ..!
    Help...!

Việc là thế này " e có tham khảo Code chuyển sinh trên clbgamesvn và chuyển sinh thành công...!
    Nhưng khi chuyển sinh thì phái nào cũng nhận skill HOa Sơn hết..!
    E không biết làm sao để xóa..!
    Mong các pro chỉ giáo ạ..!
    Em cảm ơn nhiều..!

[Only registered and activated users can see links. ]

Đây là code chuyển sinh của e..!
    function ChuyenSinh1()
    local b = 6 -- gioi han chuyen sinh
    local a = GetTask(TASK_CHUYENSINH) -- so lan chuyen sinh
    local c = 351 + a -- cai nay la ID cua ExpandRank.txt
    local nTTK = GetNumber2(GetTask(TASK_TAYTUYKINH),1)
    local nVLMT = GetNumber2(GetTask(TASK_TAYTUYKINH),2)
    if GetTask(TASK_CHUYENSINH) >= b then
    Say("<color=water>Giíi h¹n chuyÓn sinh: "..b.." LÇn \n<color=wood>B¹n ®· ®¹t møc giíi h¹n chuyÓn sinh.",3,
    "Quay lai/main",
    "Tho¸t./no")
    elseif GetTask(TASK_CHUYENSINH) < b and GetLevel() >= 200 and GetCash() >= 5000000 then
    SetTask(TASK_CHUYENSINH,GetTask(TASK_CHUYENSINH)+1 )
    if GetTask(TASK_CHUYENSINH) == a + 1 then
    Pay(5000000) -- tru 500v
    SetRankEx(c,1) -- vong sang
    DelItem(187,5,1) -- xoa item
    DelItem(129,5,1) -- xoa iteam
    AddProp(-935)
    ResetProp()-- reset tiem nang
    ResetMagicPoint() -- reset ky nang
    SetLevel(10) -- ve lv 10
    AddMagicPoint(-GetMagicPoint()+9 + nVLMT + a*2) --xoa ky nang + 9 ky nang(lv10) + so lan an VLMT + 2 ky nang/lan chuyen sinh
    AddProp(-GetProp() + 45+ nTTK*5 + a*20) -- xoa tiem nang + 45 tiem nang(lv10) + an TTK*5 + 20 tiem nang/chuyen sinh
    Msg2Player("B¹n §· ChuyÓn Sinh Thµnh C«ng")
    KickOutSelf()
    Msg2Player("B¹n §· ChuyÓn Sinh Thµnh C«ng")
    else
    Msg2Player("B¹n Kh«ng §ñ CÊp 200 HoÆc Kh«ng Cã 500 V¹n L­îng")
    end
    else
    Msg2Player("B¹n Kh«ng §ñ CÊp 200 HoÆc Kh«ng Cã 500 V¹n L­îng")
    end
    end
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenvanduc1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Các bác cho em hỏi chút
    Em tạo nhân vật nữ hệ thủy sau đó gia nhập hoa sơn bằng LB Admin nó bảo chỉ có hệ thủy mới gia nhập được.
    Em đã chỉnh cách đánh boss sát thủ theo cách của anh TvNam mà sao nó vẫn chỉ cho đánh 8 con
    ( trước em chơi bản ver3 chạy 2 máy ảo làm theo cách đó vào săn bình thường)
    Sorry em không biết úp ảnh
    Khách viếng thăm hãy cùng thienybi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Đi Vượt Ải cuối ngày nào các bác ơi

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi vikingnguyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình mới gộp cái scripts LB Admin của mình lại chỉ cần chạy 1file duy nhất, k cần file hotrothem với file dohoangkimmax nữa. Nếu bạn cần thì mình up lên cho.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi thienybi [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác cho em hỏi chút
    Em tạo nhân vật nữ hệ thủy sau đó gia nhập hoa sơn bằng LB Admin nó bảo chỉ có hệ thủy mới gia nhập được.
    Em đã chỉnh cách đánh boss sát thủ theo cách của anh TvNam mà sao nó vẫn chỉ cho đánh 8 con
    ( trước em chơi bản ver3 chạy 2 máy ảo làm theo cách đó vào săn bình thường)
    Sorry em không biết úp ảnh
    Muốn vào phái Hoa Sơn thì tạo acc Nam, hệ gì cũng được. Đến cấp 10 rồi gia nhập Hoa Sơn nha bạn. K phải Nữ nha.
    Lần sửa cuối bởi cuongvh93, ngày 09-07-16 lúc 11:26 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuongvh93 vì bài viết này !

thienybi (09-07-16)

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình mới gộp cái scripts LB Admin của mình lại chỉ cần chạy 1file duy nhất, k cần file hotrothem với file dohoangkimmax nữa. Nếu bạn cần thì mình up lên cho.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Muốn vào phái Hoa Sơn thì tạo acc Nam, hệ gì cũng được. Đến cấp 10 rồi gia nhập Hoa Sơn nha bạn. K phải Nữ nha.
    Cảm ơn Bác , Bác cho em cái LBAM đó đi ạ ? Up vào server nào cũng đc hả Bác ?
    Khách viếng thăm hãy cùng vikingnguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

Cảm ơn Bác , Bác cho em cái LBAM đó đi ạ ? Up vào server nào cũng đc hả Bác ?

bạn vào đây nè [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 15 của 96 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 25 65 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share bản Ver 4 TranMinhDo add thêm Đằng Long + Tinh Sương.
    Bởi cuongvh93 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 157
    Bài viết cuối: 08-08-16, 03:21 PM
  2. KTVS UPDATE SKILL 180 Open SV 64 Lưu Tinh 10h 24/10/2015 Cùng Bộ GifCode Cực Khủ
    Bởi kiemthe2014 trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-10-15, 01:37 PM
  3. [JX] Share Tinh Vân 6 - Bản Update
    Bởi gianghotk trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 20-09-14, 04:11 PM
  4. Thiên long tinh võ server chuyển sinh cực hay và mới lạ trang bị mới, tính năng
    Bởi catkevin trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-05-14, 07:25 PM
  5. can 1 tai khoai tlbb sv than long hoac tinh kiem ai co pm
    Bởi anhtruongdl3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-10-10, 10:41 PM