[JX] Bàn luận về vấn đề core dumped
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Thành Viên
    Thanks
    1

Bàn luận về vấn đề core dumped

dạo này có vẻ thấy ae k bàn luận về vấn đề này nữa mình lập topic này mong tìm đc ae có hướng giải quyết
    Đã bỏ nhiều tiền thử nhiều cách để fix r mà k ăn thua
    Khách viếng thăm hãy cùng newbiejxlinux xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Ðề: Bàn luận về vấn đề core dumped

Trích dẫn Gửi bởi newbiejxlinux [Only registered and activated users can see links. ]
    dạo này có vẻ thấy ae k bàn luận về vấn đề này nữa mình lập topic này mong tìm đc ae có hướng giải quyết
    Đã bỏ nhiều tiền thử nhiều cách để fix r mà k ăn thua
    lỗi core dump hình như volammienphi.net đã fix được rồi thì phải? chắc xem như đó là rào cản để các server jx không bị tràn lan ra thôi để 1-2-3 cái của những pro có tâm là đươc rồi

love you!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Domino9990 vì bài viết này !

HoangTVT (27-06-16)

Vi phạm quy định hocdevgame's Avatar
    Thanks
    247

Vấn đề này bạn giai quyết = cách tự code scrip riêng cho sever mình, sau đó nếu có dumcore hay gì thì pik chỗ mà sữa.
    Dùng bản share thì chịu nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng hocdevgame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi hocdevgame [Only registered and activated users can see links. ]
    Vấn đề này bạn giai quyết = cách tự code scrip riêng cho sever mình, sau đó nếu có dumcore hay gì thì pik chỗ mà sữa.
    Dùng bản share thì chịu nhé
    Làm đc chưa mà cười sảng khoái thế linux có ai là k share k. Script đâu liên quan mấy đến dump. Cả kể tắt sạch shop dùng script vẫn dump đấy thôi.Nhìn profile toàn xin xỏ là biết k hiểu dump core là gì rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng kennyhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Có mua cũng thế. Bản gốc china cũng thế. Bị cả thôi. Mà bị vậy cũng tốt 3 cái sever tạp nham lấy hàng share về mở đc tuần hút máu xong dẹp nó cũng sợ mà ít hẵng đi
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ztviet vì bài viết này !

dongmau (01-08-16)

Vi phạm quy định nguyenhuynhduc's Avatar
    Thanks
    126

Trích dẫn Gửi bởi kennyhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm đc chưa mà cười sảng khoái thế linux có ai là k share k. Script đâu liên quan mấy đến dump. Cả kể tắt sạch shop dùng script vẫn dump đấy thôi.Nhìn profile toàn xin xỏ là biết k hiểu dump core là gì rồi
    Bạn chắc core dumb k liên quan tới spcrit k
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuynhduc [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy bạn có dám chắc lỗi liên quan đến script không?, quan điểm của mỗi người khác nhau thôi, bạn muốn phản biện thì bạn nên chứng minh cho người ta thấy
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định nguyenhuynhduc's Avatar
    Thanks
    126

Tối nay hocdevgame onl. Bạn có thể vào test thử SV nó ây
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuynhduc [Only registered and activated users can see links. ]
    Script đâu liên quan mấy đến dump---> mình nói không liên quan mấy chứ đâu nói là không liên quan nhưng có nhiều hướng giả thiết. Đã có bác kéo server china về viết lại chỉnh sửa srcipt việt hóa bằng tay vẫn core dump đây đây . Đã ai dám khẳng định core dump ở đâu không?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tối nay hocdevgame onl. Bạn có thể vào test thử SV nó ây
    mình chả phải test xem profile là hiểu. Chính mình cũng chưa hiểu hết core dump nên mình cũng bó tay.
    Bản thân mình cũng không mấy thiện cảm với những bạn toàn xin và xỏ. Tài liệu rất nhiều tự nghiên cứu thì mới lên tay. Mục đích cuối cùng phải hiểu bản chất lần sau control không bị mắc nghẹn
    Lần sửa cuối bởi kennyhoang, ngày 29-06-16 lúc 11:35 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kennyhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    77

Script không liên quan tới dump thì không hẳn là nthe nhưng chỉ có các trường hợp ít thì về script hoặc settings sẽ vẫn có thể gây dump ví dụ về item option lỗi cũng có thể dump
    Còn nếu bị phá dump thì 100% không liên quan tới script mình cũng từng có 1 time sống dở chết dở vs chúng nó phá có khá nhiều cách : Shop , lỗi nhân vật move ra khỏi map cũng dump , bán hàng , ...
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangThaoBe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Hướng dẫn fix Core Dumped cho những người chịu khó mò.
    Bởi hoangcungclub trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 12-11-20, 02:34 PM
  2. [JX] Hướng dẫn fix Core Dumped đơn giản nhất
    Bởi trongduydn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-11-20, 11:08 AM
  3. [JX] Cần cao nhân giúp fix fix lỗi phá Core Dumped
    Bởi newbiejxlinux trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 11-11-20, 11:05 AM
  4. [JX] Có server nào đóng Kỳ Trân Các mà vẫn bị phá Core Dumped không?
    Bởi family2806 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 27-05-16, 04:13 PM
  5. [JX] Nhờ cao nhân chỉ giáo Core dumped
    Bởi mrdoevn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 15-02-16, 07:07 PM