[Cảnh Bảo - Lừa Đảo] - Xin chào ACE CLB ! Và thân gửi đến Sgame - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 95
    Thành Viên thiencoi55's Avatar
    Thanks
    41

Ðề: [Cảnh Bảo - Lừa Đảo] - Xin chào ACE CLB ! Và thân gửi đến Sgame

ra công an trình báo đi bạn đem cả tin nhắn sms đó + ảnh đối tượng, công an họ sẽ triệu tập cái thằng lừa đảo (sgamer) đó để lấy lời khai và abcxyz
    Khách viếng thăm hãy cùng thiencoi55 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thiencoi55 vì bài viết này !

kenh14 (23-06-16)

Thành Viên
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Báo đi bác. Cứ viết đơn CA nó không làm thì thôi. coi như mình đã cố găng hết sức. Ăn tiền ng ta kiểu đó sau này con chau cũng gặp hậu qả
    Bạn nói đúng. Cảm ơn bạn đã đồng quan điểm với mình. dù thằng nào nói gì thì mình cũng đã báo rồi. ở topic kia mình k thèm tloi. nhưng thấy bạn Avatar bị nữua. thực sự đáng báo động.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi thiencoi55 [Only registered and activated users can see links. ]
    ra công an trình báo đi bạn đem cả tin nhắn sms đó + ảnh đối tượng, công an họ sẽ triệu tập cái thằng lừa đảo (sgamer) đó để lấy lời khai và abcxyz
    Chuẩn. Mình báo nhưng chỉ cung cấp đc tên + Ninh Bình nên thấy bọn C.a chưa gì. Hnay mờ ra thêm đc nhiều thứ. đợi Avatar đi báo là mình đi bổ sung thông tin nó luôn. Cũng đang lhe với ng thân bạn bè nó nhờ giúp đỡ rồi. Hi vọng nhận đc sự trợ giúp Bằng k thfi nó cũng là 1 nỗi nhục cho Vợ Chồng nó. vì tôi pm toàn bạn bè thân thiết với nó. CMT ảnh ọt của vợ chồng con cái nó mà
    Khách viếng thăm hãy cùng kenh14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Avatar's Avatar
    Thanks
    12

Các bác đọc qua tn khi đêm qua e giả làm 1 người hỏi mua sv
    Và cái e nhận được như thế này
    -- Nó nói là nó 15/05 mới mất acc clb
    Mà em quen nó cuối tháng 4 & 13/5 em xin được em FB nó là Nguyễn Huy Nam
    14/4 bắt đầu trả lời liên lạc của e chắc chắn chưa
    mà bây giờ nói cái kiểu nó vô tôi đây là 1 loại lừa đảo ngu nhất e thấy

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Avatar xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên phungbaphu's Avatar
    Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi Avatar [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác đọc qua tn khi đêm qua e giả làm 1 người hỏi mua sv
    Và cái e nhận được như thế này
    -- Nó nói là nó 15/05 mới mất acc clb
    Mà em quen nó cuối tháng 4 & 13/5 em xin được em FB nó là Nguyễn Huy Nam
    14/4 bắt đầu trả lời liên lạc của e chắc chắn chưa
    mà bây giờ nói cái kiểu nó vô tôi đây là 1 loại lừa đảo ngu nhất e thấy
    Chào bạn chủ topic. Mình xin đính chính với bạn những gì mà bạn đưa ra nếu đúng đó là sự thật thì thanh niên kia có thể ngồi tù vì tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản. và nếu không lầm thì nó đã vì phạm nhiều lần và số tiền đã đủ để truy tố Hình sự tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản nhé. Còn việc công an có tìm ra hay không thì cứ suy nghĩ đi. Số tài khoản ngân hàng đó thì không trốn được. Và dĩ nhiên công an sẽ triệu tập lấy lời khai chưa định tội và bắt đầu mời bạn lên đối chất cùng với việc xem xét các bằng chứng liên quan. Còn việc truy tố định tội thì còn tùy thuộc vào thái độ và mức độ nghiêm trọng nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng phungbaphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi phungbaphu [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào bạn chủ topic. Mình xin đính chính với bạn những gì mà bạn đưa ra nếu đúng đó là sự thật thì thanh niên kia có thể ngồi tù vì tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản. và nếu không lầm thì nó đã vì phạm nhiều lần và số tiền đã đủ để truy tố Hình sự tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản nhé. Còn việc công an có tìm ra hay không thì cứ suy nghĩ đi. Số tài khoản ngân hàng đó thì không trốn được. Và dĩ nhiên công an sẽ triệu tập lấy lời khai chưa định tội và bắt đầu mời bạn lên đối chất cùng với việc xem xét các bằng chứng liên quan. Còn việc truy tố định tội thì còn tùy thuộc vào thái độ và mức độ nghiêm trọng nhé
    Cảm ơn bác đã có lời khuyên đối với em
    ... Em có ông anh họ là công an điều tra Huyện Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
    Anh ý bảo em cho nó 24 tiếng vận động hòa giải trong 24 tiêng không thấy gì thì các anh ý sẽ vào cuộc
    Em nghĩ e không lấy được tiền thì cũng để cho thằng này ngồi trại ít bữa với số tiền hơn 8tr cho nó cũng cho nó ngồi ít bữa
    Con cái nó rồi cũng sẽ khác khi biết bố nó thằng lừa đảo cũng như ngồi tù ^^!

Thành Viên phungbaphu's Avatar
    Thanks
    39

Cảm ơn bác đã có lời khuyên đối với em
    ... Em có ông anh họ là công an điều tra Huyện Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
    Anh ý bảo em cho nó 24 tiếng vận động hòa giải trong 24 tiêng không thấy gì thì các anh ý sẽ vào cuộc
    Em nghĩ e không lấy được tiền thì cũng để cho thằng này ngồi trại ít bữa với số tiền hơn 8tr cho nó cũng cho nó ngồi ít bữa
    Con cái nó rồi cũng sẽ khác khi biết bố nó thằng lừa đảo cũng như ngồi tù ^^!
    Tôi Không quan tâm đến các bạn có làm game lậu hay không đâu nhé. Vì ai cũng biết phải làm đến mức độ thế nào mới bị gọi là vi phạm pháp luật không phải làm là vi phạm liền đâu. Còn tùy vào tính chất và mức độ. Tuy nhiên đã bị lừa và thiệt hại bởi 1 cá nhân và số tiền có giá trị cao thì người đó sẽ được pháp luật bảo vệ. Chỉ cần ra đường ai đấm vào mặt bạn thì người đó đã vi phạm pháp luật rồi chứ đừng nói là đi lừa đảo hại người
    Khách viếng thăm hãy cùng phungbaphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    12

Hiện tại e mua 1 cái Sever game đến chạy OFF cũng không được nhé các bác
    Từ client của game nhẩy ra game của người khác

Thành Viên
    Thanks
    6

Cho em hỏi bây giờ em muốn viết đơn thì viết như thế nào và gửi ở đâu ạ
    bạn ra ủy ban công an gần nhà bạn đó ... 10tr chứ ko phải 1 > 2tr đâu .. nhìn cái hình ảnh nó xâm trổ thấy ngứa mép quá .. 10tr nó vào tù rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng kuden10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi kuden10 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ra ủy ban công an gần nhà bạn đó ... 10tr chứ ko phải 1 > 2tr đâu .. nhìn cái hình ảnh nó xâm trổ thấy ngứa mép quá .. 10tr nó vào tù rồi
    kia mà xăm gì bạn hình dán chứ xăm xiếc gì
    Khách viếng thăm hãy cùng kenh14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

sao ai cũng dùng di động xịn ko nhỉ, mình có 1280 chụp hình chân thật nhất từ trước ra sau luôn nà
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần hỏi về webgame daigia.sgame
    Bởi Mi$$_$p@m trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-05-16, 07:40 AM
  2. Sgame lên bảng đếm số rồi. Còn công ty game lậu nào nữa k ?
    Bởi bthhhz trong diễn đàn Chat Chit - Tán Gẫu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-09-15, 01:20 AM
  3. [SHARE] Rgame cũ được Sgame fix lại
    Bởi tumy1327 trong diễn đàn GTA: SA Multiplayer
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-11-14, 03:25 PM
  4. Xin code webgame Thantien.sgame.vn
    Bởi mrlynk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-03-11, 07:15 AM
  5. [RELEASE] Client Đắc Kỷ SGame v1.3.3.14