[JX] Share bản Ver 4 TranMinhDo add thêm Đằng Long + Tinh Sương. - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 158
    Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: Share bản Ver 4 TranMinhDo add thêm Đằng Long + Tinh Sương.

Trích dẫn Gửi bởi vikingnguyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin lỗi cho mình hỏi là bạn có thể giúp mình hướng dẫn rõ hơn đc ko ạ ? Vì mình tạo nhân vật mới trong game , mua Thần Hành Phù và Thổ Địa Phù vô hạn nhưng không sử dụng được, xin giúp mình cách fix nó cụ thể vì mình gà lắm ! Cảm ơn bạn tvnam và tất cả các bạn
    Tải bản patch 2.1 của cgalaxy hoặc patch của yoken . vào data copy các file . dmjx01.pak đến dmjx06.pak . sau đó chép qua client đang sử dụng . đồng thời nhớ khai báo file pak vào trong pakage.ini ngoài client
    Script nhận thần hành phù: shenxingfu.lua
    AddItem(6,1,x,1,0,0,0)
    Trong đó X là số Item của thần hành phù hoặc các Item nằm trong setting/item/004/magicscript.txt
    vào đó seach Thần hành phù rồi lấy ID của nó bỏ vào . hình như là cột số 3 ( bỏ cái cột Name ra )
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    53

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hẹn các bác tối CN nha, còn đang fix vài thứ nữa
    ClientFull mà bạn đăng lên có cần đồng bộ file gì với jxser của bạn không vậy hay set root 7777 là chạy luôn.
    Khách viếng thăm hãy cùng quannd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi quannd [Only registered and activated users can see links. ]
    ClientFull mà bạn đăng lên có cần đồng bộ file gì với jxser của bạn không vậy hay set root 7777 là chạy luôn.
    ClientFull và server đã đồng bộ, các bác khỏi cần đồng bộ gì nữa nha. nếu PatchClient k thì còn phải làm thêm vài thao tác.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hvaquang's Avatar
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    ClientFull và server đã đồng bộ, các bác khỏi cần đồng bộ gì nữa nha. nếu PatchClient k thì còn phải làm thêm vài thao tác.
    - có 1 thắc mắc muốn hỏi...! Về cái patch khi chép đè vào thì thấy thư mục settings nhưng khi mở game.exe nó lại load mất thư mục đó rồi ngó vào thì hiện 1 dọc sv của thằng VNG...
    - bác nào có thể giải thích dùm đc k
    Khách viếng thăm hãy cùng hvaquang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trang bị tinh sương và đằng long bị tàng hình bạn ơi, nhận vật phẩm tạo bang không được ai biết chỉ với
    Khách viếng thăm hãy cùng Romano...Uzuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi Romano...Uzuna [Only registered and activated users can see links. ]
    Trang bị tinh sương và đằng long bị tàng hình bạn ơi, nhận vật phẩm tạo bang không được ai biết chỉ với
    Nếu Client là ClientFull và Server bạn k chép đè vào bất kỳ server nào mà là 1 server sạch thì mình chắc chắn sẽ k bị tàn hình.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

xóa server yoken rồi chép server của bạn vào coppy các file như đã hướng dẫn click lễ quan không được mấy ngày rồi ai biết giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng ghost0507 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi ghost0507 [Only registered and activated users can see links. ]
    xóa server yoken rồi chép server của bạn vào coppy các file như đã hướng dẫn click lễ quan không được mấy ngày rồi ai biết giúp với
    Lỗi font trong quá trình bạn sao chép từ máy thật sang máy ảo nhé

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Nếu Client là ClientFull và Server bạn k chép đè vào bất kỳ server nào mà là 1 server sạch thì mình chắc chắn sẽ k bị tàn hình.
    Bạn Cường cho hỏi cái clientfull 3.7G của bạn đã có chép pathclient vào chưa? Hay mình tự chép vào? Hiện tại mình đang bị lỗi font trong quá trình xóa sever cũ để chép sever của bạn vào máy ảo.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn Cường cho hỏi cái clientfull 3.7G của bạn đã có chép pathclient vào chưa? Hay mình tự chép vào? Hiện tại mình đang bị lỗi font trong quá trình xóa sever cũ để chép sever của bạn vào máy ảo.
    Nếu có fix và update bạn nên lập topic mới và chèn sever sẵn trong máy ảo như sever yoken để tránh lỗi font trong quá trình xóa và chép sever bạn nhé. Thankful������

Thành Viên hvaquang's Avatar
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi Romano...Uzuna [Only registered and activated users can see links. ]
    - Đã bảo bác rồi mà... vứt patch vô client sạch đi k chịu... kâkka đắg
    Khách viếng thăm hãy cùng hvaquang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 14 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share sv mình tự chỉnh sửa để nghich từ sever của tranminhdo
    Bởi hoanghuan trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 13-12-18, 09:38 PM
  2. [JX] Share 2 Máy Ảo Ver 4 tranminhdo cho các bác xài Windows 8/8.1/10
    Bởi cuongvh93 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 63
    Bài viết cuối: 05-03-18, 04:01 PM
  3. Thiên long tinh võ server chuyển sinh cực hay và mới lạ trang bị mới, tính năng
    Bởi catkevin trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-05-14, 07:25 PM
  4. Share hiệu ứng Bảo thạch Tinh Hoa
    Bởi duchung145 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 26-04-11, 12:39 PM
  5. can 1 tai khoai tlbb sv than long hoac tinh kiem ai co pm
    Bởi anhtruongdl3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-10-10, 10:41 PM