[Dragonica/DragonSaga]Video Hướng dẫn cài đặt Server Dragonica Chapter 4 Offline - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 76
    Thành Viên
    Thanks
    248

Icon10 Ðề: [Dragonica/DragonSaga]Video Hướng dẫn cài đặt Server Dragonica Chapter 4 Off

Trích dẫn Gửi bởi ngochuycf2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Để ý 1 chút trong phần OptionItem là chỉnh dc thôi, cái này k có gì quá khó nếu bạn quen việc vọc db
    Hiiii.... Nói ra thiệt ngại, em cheat db enchant từ máy món đồ trong máy nick có trong db, chứ em đâu hiểu gì về spl. Nên lúc cheat ra lúc không ra cũng không hiểu tại sao,
    Khách viếng thăm hãy cùng sogintdemon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    39

Ðề: [Dragonica/DragonSaga]Video Hướng dẫn cài đặt Server Dragonica Chapter 4 Off

Trích dẫn Gửi bởi sogintdemon [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiiii.... Nói ra thiệt ngại, em cheat db enchant từ máy món đồ trong máy nick có trong db, chứ em đâu hiểu gì về spl. Nên lúc cheat ra lúc không ra cũng không hiểu tại sao,
    Hãy để ý kỹ 1 chút về cột Enchant03 và 04 khi đập opt đồ. So sánh với opt tuơng ứng trong OptionItem sẽ ra ngay cách chỉnh opt
    Không quá khó, chỉ là cần dùng máy tính nhiều thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng ngochuycf2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ngochuycf2012 vì bài viết này !

sogintdemon (22-08-16)

Thành Viên
    Thanks
    248

Ðề: [Dragonica/DragonSaga]Video Hướng dẫn cài đặt Server Dragonica Chapter 4 Off

Trích dẫn Gửi bởi ngochuycf2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hãy để ý kỹ 1 chút về cột Enchant03 và 04 khi đập opt đồ. So sánh với opt tuơng ứng trong OptionItem sẽ ra ngay cách chỉnh opt
    Không quá khó, chỉ là cần dùng máy tính nhiều thôi
    Cái optionItem list nằm ở chổ nào thế pác ? Em tháy cái enchant 4 là : 812. Còn enchant 3 thì em gán 5476..... luôn là ra ful cái cột Tinh Hóa mà của pháp sư.
    Pác chỉ em cái optionItem chổ nào với, em mò tiếp
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng sogintdemon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi sogintdemon [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái optionItem list nằm ở chổ nào thế pác ? Em tháy cái enchant 4 là : 812. Còn enchant 3 thì em gán 5476..... luôn là ra ful cái cột Tinh Hóa mà của pháp sư.
    Pác chỉ em cái optionItem chổ nào với, em mò tiếp
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr
    DR2_Def.dbo.TB_DefOptionItem
    30 charrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng ngochuycf2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ngochuycf2012 vì bài viết này !

sogintdemon (22-08-16)

Thành Viên
    Thanks
    3

DR2_Def.dbo.TB_DefOptionItem
    30 charrrrr
    mình login ko được, bác rảnh temviewt giúp e được ko a?
    Khách viếng thăm hãy cùng 9876543211 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi 9876543211 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình login ko được, bác rảnh temviewt giúp e được ko a?
    Pác làm tới bước nào rồi ? Login cái gì mà lỗi ?

Thành Viên
    Thanks
    3

em đến phần chạy 3 .bat tích vào 6 cái mà chỉ có 4 cái chạy ,,,, bác help với
    Khách viếng thăm hãy cùng tranmanhdai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi tranmanhdai [Only registered and activated users can see links. ]
    em đến phần chạy 3 .bat tích vào 6 cái mà chỉ có 4 cái chạy ,,,, bác help với
    cái nào ko chạy? xem lại cái đổi MAC address đi,
    Khách viếng thăm hãy cùng lazzyboy9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi lazzyboy9x [Only registered and activated users can see links. ]
    cái nào ko chạy? xem lại cái đổi MAC address đi,
    à cái MAC mình chuyển sang cái khác được rồi enthernet
    Lần sửa cuối bởi tranmanhdai, ngày 03-09-16 lúc 01:47 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tranmanhdai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên doanhkaka's Avatar
    Thanks
    9

Đang xài SQL 2008 R2
    Ko Restore đc cái DR2_Local việt hóa của bạn rồi
    tiếc quá

Cảm ơn bạn nhiều lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng doanhkaka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Dragonica/Dragonsaga] Client FPT ver 3.0.7 + xml.dat
    Bởi ngochuycf2012 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 26-05-22, 12:46 PM
  2. Dragonica/Dragonsaga (Kiếm Rồng) 2.0.14 Server + Client (Chapter 4)
    Bởi kenjidraw trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 275
    Bài viết cuối: 26-01-21, 02:51 PM
  3. [Dragonica/DragonSaga] Demo New GM Tool :D
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-02-16, 10:49 PM
  4. [Dragonica/Dragonsaga] Việt Hóa 90% + Fix Skill vài Class
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 27-02-16, 10:03 PM
  5. Cần 1 sv Dragonica Offline Chapter 4