Cần Biết lý do Van_bom và Jackma2000 bi khóa nick
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24
    Thành Viên phungbaphu's Avatar
    Thanks
    39

Cần Biết lý do Van_bom và Jackma2000 bi khóa nick

chào toàn thẻ anh em ghé thăm. mình đã tham gia GZ này đã lâu đã qua nhiều thời kì nhưng dạo này đúng là diễn đàn có nhiều vấn đề khó hiểu thật.
    1.Tại sao Van_bom bị khóa nick
    nếu là post video sai box? không mình đã thấy video đó xuất hiện đã lâu mà không hề có bất kì phán ánh nào từ mod bản thân mình khi nhìn vào video đó đều thấy bình thường không có gì lạ. Và dĩ nhiên các video đó cũng là đóng góp cho cộng đồng. Ngay cả box dev cũng không có các ràng buộc liên quan đến luật diễn đàn rõ ràng. Nếu Van_bom bị xác nhận là post sai box thì chỉ cần chuyển box nhưng việc khóa Van_bom mình không thấy có nêu lý do nếu ai khóa nick van_bom hãy cho mình và các bạn khác lý do tại sao khóa.
    2.Tại sao Jackma2000 bị khóa nick mình cần 1 câu giải thích? xét về góc độ vi phạm mình chẳng hề nhìn thấy vi phạm gì?
    "thôi kệ nó em
    nó lại kêu thằng freepro vs thằng hacklv lên hùa theo giờ
    chuyên spam với gõ google
    nghe ngữa cả ..."
    hay là câu này đụng chạm đến ai đó? có 1 lần hoangtu_ech click nút thank cũng bị khóa acc lôi đâu ra cái thứ mod vô lễ như thế nhỉ? nếu vậy hãy nêu rõ lý do xem có hợp lý hai là sai? Tôi tham gia diễn đàn này đã lâu ngại vì mình không đủ tài sức để đóng góp tuy nhiên những việc rành rành và khó hiểu phải có lời giải thích thỏa đáng. đừng để tôi và các bạn khác cảm thấy có ai đó lộng quyền rồi lộng hành theo kiểu tức thời như thế
    Lần sửa cuối bởi phungbaphu, ngày 28-05-16 lúc 09:43 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng phungbaphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 4 Users Say Thank You to phungbaphu For This Useful Post:

anhyeuemmaimai (05-08-16), Jackma2000 (03-06-16), thanhchung (28-05-16), vanbom2 (29-05-16)

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Ðề: Cần Biết lý do Van_bom và Jackma2000 bi khóa nick

nói chung là chả qtam.

cái vde là ng ta muốn up mã nguồn hay clip hay ko là quyền ng ta.

vì thực sự làm đc thì mới khoe.

giờ ko fai coder giỏi thì sai chả GG chả nhẽ túm 1 thằng và nói là tao yêu cầu m sửa cho t.

chỉ vì nhiều kiểu như thế kia mà nhiều ng tâm huyết họ ở ẩn thành cộng đồng với nhau.

và đó là sự thật. Cuối cùng những ng tâm huyết chỉ show cho nhau xem và chia sẻ vs nhau.

P/S: vì nhiều và rất nhiều thành phần lôi mã nguồn chia sẻ mặc dù chưa tốt mang đi nhận là của bản thân và bán.

đã thấy ko chỉ nhiều mà là rất nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    .....Đó là nhân vật ở trong thành vẫn chưởng ầm ầm làm các member hoang mang và lo lắng gây loạn game, gây bỏ game...

Vậy xin đưa ra phương hướng chống cho các admin là:
    1, Kiểm tra xem tình trạng nhân vật đó có ở trong thành không
    2, Nếu ở trong thành thì không cho ra skill

3, Còn lại thánh nào kêu cái này ko quan trọng thì em xin chịu, vì Antihack cho game mà kêu ko quan trọng thì bó tay

....... Cái này đơn giản nó chỉ có thế thôi vì source MU giờ cũng đầy ra rồi ví dụ source zteam rồi source 1.00.18 rồi 1.00.90 rồi SS6 SCF chả cần nói thêm gì nữa....mời anh em xem video..

..Đính chính thêm là cái này đợt trước mình nhớ có up 1 lần rồi nhưng hình như đợt forum bị botnet ác quá nên chắc admin backup lên ko còn nên giờ up lại....

....Link dow source chiều sẽ up:...... đã có link:

http://www.mediafire.com/download/vaccvt05ixv5dze/zTeam_24.10.13_S6_3+Source.rar
    ai nói rằng bờm ko đưa ra hướng.

qtrong là CLB nhiều thành phần muốn chỉ tận răng mà ko muốn tìm hiểu nên mới kiểu clip vs mã nguồn
    Lần sửa cuối bởi hackluv, ngày 28-05-16 lúc 09:39 PM.
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hackluv vì bài viết này !

vanbom2 (28-05-16)

Thành Viên
    Thanks
    4

Chào các bạn do níc kia bị block nên mình lập níc mới này để nói vài lời, đó là trong các topich DEV thường thì mình có trình bày kiểu như này:

1, Lỗi như thế nào hoặc nó làm sao hoặc hiện tượng thế nào
    2, Sau đó là đưa ra phương hướng khắc phục để biết mà xử lý

.... Còn lại các bạn nghĩ theo chiều hướng xấu thì chịu, còn bạn nào đọc kỹ suy ngẫm để mà DEV thì sẽ phát triển khá hơn...còn lại video up lên để 1 số người còn biết rõ chi tiết hơn ( ví dụ có thằng giờ nó làm admin MU mấy năm mà nó còn gọi đt hỏi mình là "ông ơi tôi thấy bọn member của tôi nó bảo bug phượng ảo, mà nó là cái gì thế, bung như thế nào hả ông"......... xin hết mình không nói thêm gì nữa, các bạn nào nghĩ theo hướng xấu thì cứ nghĩ cho khổ con tim... ta đi đây..bye anh em...
    Khách viếng thăm hãy cùng vanbom2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tanlockgvn's Avatar
    Thanks
    161

Vậy xin đưa ra phương hướng chống cho các admin là:
    1, Kiểm tra xem tình trạng nhân vật đó có ở trong thành không
    2, Nếu ở trong thành thì không cho ra skill

riêng tôi thấy cài hướng giải quyết này chả giúp ích được gì.
    1. với người đã biết ít hay nhiều thì cái hướng này họ củng nghĩ được.
    2. với người biết quá ít hoặc ko biết chi thì đọc cái hướng này củng như xem mấy cái giật tít của các lều báo.
    3. ở đây ko ai có quyền yêu cầu hay người DEV củng ko có nghĩa vụ chia sẻ code nhưng đã cho cái hướng thì cái hướng có tính cụ thể 1 chút, như là phải code ở chổ nào chẳng hạn. còn không thì để là show video .... thì sẻ ko ai ý kiến.
    PS: tôi thì có ném cái code vô mặt thì củng ko biết paste nó vô file nào, vị trí nào trong source hết.
    Khách viếng thăm hãy cùng tanlockgvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

qua ragezone.com mà học. ở clb làm gì nữa
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi hoangtu_eck94 [Only registered and activated users can see links. ]
    qua ragezone.com mà học. ở clb làm gì nữa
    [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    mod band hộ thằng này cái. spam quá )
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi hoangtu_eck94 [Only registered and activated users can see links. ]
    mod band hộ thằng này cái. spam quá )
    banned cũng chả làm gì.

giờ chui về skype vs fb làm kín cmnr ==!

đâu nhất thiết cứ fai ko tìm hiểu

Thành Viên thanhchung's Avatar
    Thanks
    80

nhìn cái toppic là biết, lướt qua toàn là video , vào cũng đâu có xem được cái gì chứ, trừ khi là dân Dev chắc mới ngẫm ra đc 10/100 cái nguyên lý của bạn đưa ra
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhchung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Jackma2000's Avatar
    Thanks
    209

.........Sỹ dc cái ít tuổi mà tài cao free và pro
    Lần sửa cuối bởi Jackma2000, ngày 04-06-16 lúc 03:13 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Jackma2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chặn đăng kí nick tự động(auto reg nick) trên diễn đàn.
    Bởi ShineGhost trong diễn đàn vBulletin Tutorial
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-02-14, 02:14 AM
  2. ai co nick chat huong dan cach cai dat calbal offline ep nick
    Bởi luc235 trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-10, 09:21 PM