[JX] Cách fix Core Dumped Jx linux
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    230

Cách fix Core Dumped Jx linux

Mình mới tập dev jx linux có mấy ngày nay thui à, mà vào thấy bảo có vụ Core Dumped nên cũng có tìm hiểu, thấy mấy bạn bảo, chủ yếu là do nó mua số âm từ kỳ trân các nên dẫn đến lỗi dumped, thế giờ mình bỏ cái kỳ trân các đi, đổi wa làm KTC kiểu jx win ngày xưa đó, chỉ add vào 1 NPC nào đó, với số lượng item mình mặc định, vậy là bọn phá server sẽ ko điền số âm vào đc rồi

Cám ơn !
    Khách viếng thăm hãy cùng emyeusss7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    159

Ðề: Cách fix Core Dumped Jx linux

ảo tưởng sức mạnh ........... Thanh niên ngáo chia sẽ
    Khách viếng thăm hãy cùng xomnhalalop12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Ngồi đó mà làm gần 1k item của toàn bộ shop linux
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    230

Trích dẫn Gửi bởi xomnhalalop12 [Only registered and activated users can see links. ]
    ảo tưởng sức mạnh ........... Thanh niên ngáo chia sẽ
    sao lại gọi là ảo tưởng sức mạnh ?
    bạn ngáo thì tự bạn biết, cần gì phải post ra đây

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngồi đó mà làm gần 1k item của toàn bộ shop linux
    có sao đâu nào ?
    ai muốn mở pri thì phải chịu thui, chứ ko lẽ giờ đóng sv khi chưa fix đc ?
    mình hiểu đến đâu, mình share đến đó thui, còn bạn fix đc mà bạn ko share thì đừng nên cười, hoặc là chưa fix đc mà ném boom thì thì nên tránh xa topic mình ra
    vì có xem bạn post trong 1 topic, lúc thì bảo fix dc rồi, lúc thì lại inbox nhờ ng khác chỉ, thấy nó ngồ ngộ =]]

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến emyeusss7 vì bài viết này !

kcdena147 (21-03-19)

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi emyeusss7 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao lại gọi là ảo tưởng sức mạnh ?
    bạn ngáo thì tự bạn biết, cần gì phải post ra đây

có sao đâu nào ?
    ai muốn mở pri thì phải chịu thui, chứ ko lẽ giờ đóng sv khi chưa fix đc ?
    mình hiểu đến đâu, mình share đến đó thui, còn bạn fix đc mà bạn ko share thì đừng nên cười, hoặc là chưa fix đc mà ném boom thì thì nên tránh xa topic mình ra
    vì có xem bạn post trong 1 topic, lúc thì bảo fix dc rồi, lúc thì lại inbox nhờ ng khác chỉ, thấy nó ngồ ngộ =]]
    Thứ 1 : Nếu bạn có thời gian bạn lọc từng item ra bạn bán = Script. thì bạn có thể làm. và rồi 1 trật tự của game đảo lộn tất cả .
    2. Mình chưa từng nói là mình fix được. Mình chỉ có những cách làm. Và mình đang tìm hiểu nó nên mình cũng chưa từng dám lên tiếng là fix đc.
    3. Xin chào bạn. !
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    230

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Thứ 1 : Nếu bạn có thời gian bạn lọc từng item ra bạn bán = Script. thì bạn có thể làm. và rồi 1 trật tự của game đảo lộn tất cả .
    2. Mình chưa từng nói là mình fix được. Mình chỉ có những cách làm. Và mình đang tìm hiểu nó nên mình cũng chưa từng dám lên tiếng là fix đc.
    3. Xin chào bạn. !
    vì cái lý do "sợ đảo lộn trật tự game" mà thằng phá sv nó có cơ hội làm tiền các admin đó

mình thì mới dev cho vui gần đây thui, nên mình cũng ko quan tâm vấn đề đó, mình chỉ nêu cái ý tưởng của mình thôi, ai thích thì làm, ko thì thui, có sao đâu

mà theo mình thì những sv bé bé xinh xinh, thì KTC có vài chục item à, viết lại 1 cái KTC như thế, chả có gì gọi là đảo lộn cả

còn cái sv to bự, cả ngàn item, thì nó giàu sụ rùi, trả ít tiền cho thằng kia khỏi phá thì đâu có đáng gì

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Mình xin đưa ra kết luận sớm về Core Dumped Jx linux
    Bởi bthhhz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 305
    Bài viết cuối: 14-11-20, 11:07 AM
  2. [JX] Cần cao nhân giúp fix fix lỗi phá Core Dumped
    Bởi newbiejxlinux trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 11-11-20, 11:05 AM
  3. [JX] Lối đi cho JX - Segmentation fault (core dumped) (Bug Linux)
    Bởi ShareSever trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 26-08-19, 03:25 PM
  4. [JX] Cần sự giúp đỡ của một bạn biết cách phá Core Dumped Jx Linux
    Bởi bthhhz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-05-16, 11:56 AM
  5. [JX] Nhờ cao nhân chỉ giáo Core dumped
    Bởi mrdoevn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 15-02-16, 07:07 PM