Audition ofline 1.6 (Máy ảo VMware10) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Thành Viên
    Thanks
    250

Ðề: Audition ofline 1.6 (Máy ảo VMware10)

Trích dẫn Gửi bởi xiontrung [Only registered and activated users can see links. ]
    mình vẫn còn giữ bộ audition offline 3.25 của Hiếu Trung có tiếng việt luôn , nhưng khá nặng và còn lỗi diss trong siêu thị nên ko có up lên
    Bạn up bản đó lên được không, đang thích mà hồi có lưu link trên mediafire mà giờ xopas hết rồi, cảm ơn nha
    Khách viếng thăm hãy cùng alonewjnd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên xiontrung's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi alonewjnd [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn up bản đó lên được không, đang thích mà hồi có lưu link trên mediafire mà giờ xopas hết rồi, cảm ơn nha
    ok để mình up lên bản của HiếuTrung

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi 0968578813 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này có mỗi 2.39gb thôi ah ADD
    đúng vậy nếu bạn đã cài máy ảo thì chỉ cần tải về giải nén ra và mở bằng máy chủ ảo là chơi được rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng xiontrung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bachtinh's Avatar
    Thanks
    0

mình thích bản này nhất ! bản này mod thêm đồ tài nguyên vào thì quá tuyệt hồi trước có các chỗ chia sẽ tài nguyên của vtc ở diễn đàn toàn lên xin sao đó giải nén file để thêm vào nhờ nhớ lại thật nhớ ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng bachtinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. cần hướng dẫn cài đặt audition ofline cho win 7
    Bởi lovecake trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-06-11, 12:15 PM