zảnh, quá.. - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 26

Chủ đề: zảnh, quá..

Thành Viên ochohieucac123's Avatar
    Thanks
    60

Ðề: zảnh, quá..

Trích dẫn Gửi bởi taynguyengl [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn nc hay nhỉ.. đối với vặt vặt.. vs tôi thì khó.. ng khac thì đơn giản...thế theo bạn.. thì sao.. lúc nào cũng ném tiền đi àk,... động não đi
    Bạn tưởng tự nhiên mà bít dc cái vặt để chỉ à. muốn bít thì làm sao tốn chất xám . thức khuya . hại não . mất ngủ . tàn phai nhan sắc ... để đánh đỗi cái vặt mà bạn nói đó vậy ai đền cho chúng tôi tuy làm vì đam mê nhưng ông nghĩ xem ông chỉ đến giờ đi ngủ thẳng cẳng sáng ra lên hỏi phát là xong do đó ông mới nghĩ là vặt
    ps: thế nào là vặt, vặt theo kiểu tìm file thì ai cần vài bạc lẻ cuả ông hay là vặt add nhân vật vo lam 2 sang vo lam 1, add thiêứ lâm quyền vô ảnh cước các kiểu con đà điểu
    Lần sửa cuối bởi ochohieucac123, ngày 16-05-16 lúc 06:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ochohieucac123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    41

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn biết qúy đồng tiền bạn bỏ ra, tức bạn biết qúy trọng sức lao động của mình, sao bạn không biết qúy trọng sức lao động của người khác.
    bạn đọc lại cái cmt bạn tra lời đi... hiểu đk hay~ nc...

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi ochohieucac123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn tưởng tự nhiên mà bít dc cái vặt để chỉ à. muốn bít thì làm sao tốn chất xám . thức khuya . hại não . mất ngủ . tàn phai nhan sắc ... để đánh đỗi cái vặt mà bạn nói đó vậy ai đền cho chúng tôi tuy làm vì đam mê nhưng ông nghĩ xem ông chỉ đến giờ đi ngủ thẳng cẳng sáng ra lên hỏi phát là xong do đó ông mới nghĩ là vặt
    ps: thế nào là vặt, vặt theo kiểu tìm file thì ai cần vài bạc lẻ cuả ông hay là vặt add nhân vật vo lam 2 sang vo lam 1, add thiêứ lâm quyền vô ảnh cước các kiểu con đà điểu
    tôi nc.. tôi bỏ đồng tiền. đang với sức người lam.. vai cái. cài game cũng tiền.. chỉ cái này lấy tiền cái đó...RR
    GG để Giao Lưu.. hở za là tiền,... tiền cc
    Khách viếng thăm hãy cùng taynguyengl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

⚔ Nà Ní Team ⚔ ZhouJieLun's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt city
    Thanks
    221

Cuộc sống, ai cũng cần tiền để chi trả cho mọi mặt thôi, cơ bản nếu lỗi nhỏ hoặc hổ trợ linh tinh chả ai đi lấy tiền, trừ khi bạn gặp dân xin vặt thôi, fix lỗi nhiều thì bắt buộc họ phải lấy tiền thôi, đừng chỉ biết yêu cầu, chỉ đứng ở phía bản thân mà không biết xem tình trạng của người khác. Bạn chơi net thì ngồi vô máy đã bắt đầu tính tiền vậy tại sao người ta giúp bạn họ không được lấy tiền?
    Mức tiền đó là thỏa thuận giữa bạn và người có thể fix, nếu bạn không thích mức giá đó thì bạn tự tìm cách sửa, những người sửa được lỗi đó cũng được truyền kinh nghiệm, tự nghiên cứu chứ cũng chả phải là tự thông cả okay?
    [Only registered and activated users can see links. ] 2008
    [Only registered and activated users can see links. ] 2013
    [Only registered and activated users can see links. ] english
    [Only registered and activated users can see links. ] 2010 windows 1click

Thành Viên
    Thanks
    41

Sự Nghiệp đẽo có mới chết.. còn Game không có đẽo chết đâu mà lo...đây k pai việc của mấy bạn.. thế nên đừng cmt gì cả.. toi làm cái cái để gủi đến cái thăng kia... .. măc gì các bạn cmt .. tui chủi là đúng.. thế nên các bạn động não cái.. đưng cmt
    Khách viếng thăm hãy cùng taynguyengl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Có vậy cũng cải nhau. Đúng từ ngày xưa xem các pig hoạt động rất sôi nổi. Vì học hỏi đam mê. Còn giờ hỏi xin đem về online hút máu thì tiền đi trước đúng rồi. Còn cái vặt bạn nói đồng ý . Mọi người bỏ cái chất xám ra để chỉ bạn. Cũng oke . Nhưng bạn hỏi cái gì. Và vấn đề gì. Nếu đơn giãn là là 1 vài cái giải trí off thì chỉ vô tư nhưng vấn đề cao thì tự tìm hoặc tiền.
    Mình khuyên bạn nên tự tìm hiểu . Dev theo ý mình. Để nâng cao code và trình độ. Sẽ có cái hay. Như mình đôi lúc bí cũng mò mẫm đến khi ra vui không thế nào tả đc đâu bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    41

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    Có vậy cũng cải nhau. Đúng từ ngày xưa xem các pig hoạt động rất sôi nổi. Vì học hỏi đam mê. Còn giờ hỏi xin đem về online hút máu thì tiền đi trước đúng rồi. Còn cái vặt bạn nói đồng ý . Mọi người bỏ cái chất xám ra để chỉ bạn. Cũng oke . Nhưng bạn hỏi cái gì. Và vấn đề gì. Nếu đơn giãn là là 1 vài cái giải trí off thì chỉ vô tư nhưng vấn đề cao thì tự tìm hoặc tiền.
    Mình khuyên bạn nên tự tìm hiểu . Dev theo ý mình. Để nâng cao code và trình độ. Sẽ có cái hay. Như mình đôi lúc bí cũng mò mẫm đến khi ra vui không thế nào tả đc đâu bạn
    bạn nc đúng.. cái năng cao thì pải sủa dụng tiền.. nhưng minh tức ở đây là.. cái vụ cài sv... nó cũng đòi tiền...chăng hiểu tại sao nua~......mình tức nên mới đăng lên frum....

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi taynguyengl [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn nc đúng.. cái năng cao thì pải sủa dụng tiền.. nhưng minh tức ở đây là.. cái vụ cài sv... nó cũng đòi tiền...chăng hiểu tại sao nua~......mình tức nên mới đăng lên frum....[Only registered and activated users can see links. ]
    Cài server phải bỏ công và thời gian ra, người ta lao động cho bạn, bạn phải trả công chứ.
    Lần sửa cuối bởi wermanhme1990, ngày 16-05-16 lúc 06:33 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    41

Không spam emotion icon trong bài viết

Thành Viên nyD-vEnus's Avatar
    Thanks
    69

" Nếu bạn giỏi cái thì , đừng làm nó miễn phí "
    Khách viếng thăm hãy cùng nyD-vEnus xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi nyD-vEnus [Only registered and activated users can see links. ]
    " Nếu bạn giỏi cái thì , đừng làm nó miễn phí "
    câu này gần gần với câu "cái gì bạn làm được, nên quy nó ra tiền".
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối