TRẻ trâu Manh động DDOS CLB
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26
    Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

TRẻ trâu Manh động DDOS CLB

Chuyện là như thế này Mấy hôm trước e vừa làm xong Đồ án Và vào lại việc DEV JX thì không biết có thanh niên nào vào pmmmm E kiêu jup nó onl jx sv của nó

- Và thế là nó gửi e card 20k và nhờ làm dùm. Chăc tại vì e jup nhìu ng onl modem nên nó hỏi thăm và Pmmm e.
    và e đồng ý jup nó thế là e kiêu nó đăng nhập centos để e config Lại IP SV và mở port VMN va Modem để onl thế mà nó Đăng nhập sao sai Pass Centos k vào dc Centos thì nó kiêu e ngu và Ăn của nó 20k Centos là của nó đăng nhập k dc thì bố thằng nào onl jup nó dc

--Cái thứ 2 là SV nó dùng VMN 2 e thấy VMN 8 và 0 k dùng đến sv nó thế là e xóa 2 card mạng ảo đó đi vừa xóa xong nó leo lên đầu chữi e là ngu Xóa card mang 0 8 thì SV k vào dc kinh dị SV chỉ dung VMN2 ( Xóa 0 8 thì SV vào k dc trẻ trâu manh động)

-- cái thứ 3 e đã jup k ít ng onl modem thế mà lần đầu tiên bị chữi. E kiêu nó là tao sẽ làm 1 bài viết về mày trên CLB cho mọi người tránh xa Mày.

====> và thế là nó thể hiện với em chụp hinh 3814 bot và BOt đang onl là 1416 hay sao đó và thế là nó DDOS sập CLB để e k vào đăng bài dc. (sập dc từ 3h chiều tới trưa hôm nay ) VÀ nó nói là trình nó LÀ đăng cấp và cảnh cáo e

PS: hiện tại e đang bên trường nên K post ảnh Chát vs YH nó dc. Tối e về e đăng lên CLB ae biết mà tránh xa thể loại trẩu này

--Có AE nào cay khi không vào dc CLB không

Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 10-05-16 lúc 01:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to HungDevJX For This Useful Post:

anhhungah12 (10-05-16), DAMMEMU (11-05-16)

Thành Viên
    Thanks
    7

Icon10 Ðề: TRẻ trâu Manh động DDOS CLB

à không vào được ro vụ này à
    Khách viếng thăm hãy cùng 0986369780 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Ðề: TRẻ trâu Manh động DDOS CLB

Sau khi có ảnh thông tin xác thực kẻ tấn công phá rối clbgames. Đề nghị BQT Và các Mod xử lý thẳng tay với những hành động trên .
    Ps: lo học đi.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi 0986369780 [Only registered and activated users can see links. ]
    à không vào được ro vụ này à
    Hôm qua giờ trông vào đc để phá trinh tin hót mà ông xơi mất rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Forum chủ yếu mở ra làm private đúng nghĩa cho anh em có nơi tụ họp nên có ddos cũng không ảnh hưởng gì nhiều, tăng cái traffic cũng hay, sites có chơi GA đâu mà lo.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

hơn 3k con bot thì cũng ko phải dạng vừa đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng kenobi1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dongmau's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    100

Icon11 Ðề: TRẻ trâu Manh động DDOS CLB

thì ra là vậy
    những newbie như em mới học hỏi dev mà 1 tiếng không vào được clb là rất khó
    nếu đúng như bác nói thì thèn này ác thiệt
    trên clb có bài hướng dẫn online modem ngắn gọn rõ ràn và chính xác mà không chịu tìm
    Sẵn tiện có bác nào có kinh nghiệm online bằng VPS google không cho em yahoo e hỏi một số vấn đề với, e có VPS mà cài hoài không được đang rất cần sự giúp đỡ.
    Khách viếng thăm hãy cùng dongmau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ochohieucac123's Avatar
    Thanks
    60

trình thế kia mà dos cả clb ư k thể tin dc
    Khách viếng thăm hãy cùng ochohieucac123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Chuyện là như thế này Mấy hôm trước e vừa làm xong Đồ án Và vào lại việc DEV JX thì không biết có thanh niên nào vào pmmmm E kiêu jup nó onl jx sv của nó

- Và thế là nó gửi e card 20k và nhờ làm dùm. Chăc tại vì e jup nhìu ng onl modem nên nó hỏi thăm và Pmmm e.
    và e đồng ý jup nó thế là e kiêu nó đăng nhập centos để e config Lại IP SV và mở port VMN va Modem để onl thế mà nó Đăng nhập sao sai Pass Centos k vào dc Centos thì nó kiêu e ngu và Ăn của nó 20k Centos là của nó đăng nhập k dc thì bố thằng nào onl jup nó dc

--Cái thứ 2 là SV nó dùng VMN 2 e thấy VMN 8 và 0 k dùng đến sv nó thế là e xóa 2 card mạng ảo đó đi vừa xóa xong nó leo lên đầu chữi e là ngu Xóa card mang 0 8 thì SV k vào dc kinh dị SV chỉ dung VMN2 ( Xóa 0 8 thì SV vào k dc trẻ trâu manh động)

-- cái thứ 3 e đã jup k ít ng onl modem thế mà lần đầu tiên bị chữi. E kiêu nó là tao sẽ làm 1 bài viết về mày trên CLB cho mọi người tránh xa Mày.

====> và thế là nó thể hiện với em chụp hinh 3814 bot và BOt đang onl là 1416 hay sao đó và thế là nó DDOS sập CLB để e k vào đăng bài dc. (sập dc từ 3h chiều tới trưa hôm nay ) VÀ nó nói là trình nó LÀ đăng cấp và cảnh cáo e

PS: hiện tại e đang bên trường nên K post ảnh Chát vs YH nó dc. Tối e về e đăng lên CLB ae biết mà tránh xa thể loại trẩu này

--Có AE nào cay khi không vào dc CLB không

Đùa chút nha: 20k mà làm giùm nó chữi ngu là đúng rồi, bảo nó mày đưa tao 5 triệu xem thử ai ngu biết liền.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

CÁi ở đâu e k ns là ddos . MÀ e muốn nói tới ÓC CHÓ mà thêr hiện. Rồi sợ DDOS sv

Trích dẫn Gửi bởi dongmau [Only registered and activated users can see links. ]
    thì ra là vậy
    những newbie như em mới học hỏi dev mà 1 tiếng không vào được clb là rất khó
    nếu đúng như bác nói thì thèn này ác thiệt
    trên clb có bài hướng dẫn online modem ngắn gọn rõ ràn và chính xác mà không chịu tìm
    Sẵn tiện có bác nào có kinh nghiệm online bằng VPS google không cho em yahoo e hỏi một số vấn đề với, e có VPS mà cài hoài không được đang rất cần sự giúp đỡ.
    ONL qa modem dc thì mắc mớ j onl qa VPS k dc ta
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dongmau's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    CÁi ở đâu e k ns là ddos . MÀ e muốn nói tới ÓC CHÓ mà thêr hiện. Rồi sợ DDOS sv

ONL qa modem dc thì mắc mớ j onl qa VPS k dc ta
    Hic kì lạ vậy anh ơi , em config chạy được nhưng vào game tạo nhân vật xong kết nối thì nó lại báo là kết nối máy chủ thất bại ko vao đc game. haizzz
    Không biết VPS google nó có khác vps việt ko
    Khách viếng thăm hãy cùng dongmau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. help maùy cấu hình manh cai win 7 bi lag nhu dien
    Bởi hoangtinpro trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 30-11-10, 06:00 PM
  2. patch vn of Manh Tung
    Bởi zenymax trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-07-09, 04:58 PM
  3. Manh Tùng oyyy !1 Help
    Bởi MaxX123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu