Hướng dẫn lỗi về Laucher và Client - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 37
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Hướng dẫn lỗi về Laucher và Client

sau khi em chay sever HKGH 4.1 thanh cong sau khi vao game no hien cai ban Error Map Loading Failed (Texture Error) la` sao ha anh chi em voi
    Khách viếng thăm hãy cùng chang_ngoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thiệt là nản mà, máy hồi trước bị dính con virut của Tùng, nên sóa hết game rui, bi giờ đang kím lại
    Khách viếng thăm hãy cùng thehuy1987 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Các lỗi ở database của sv4.12 của bác Tùng như sau:
    - Tất cả các chiêu chém thường liên hoàn từ lv35 trở lên ko dùng được, vd như bắn 3 mũi tên của cung, xoay thương 6x của thương ... nhất là khả năng phản dame của đao :-T
    - Pet ko xuất ra được, ko có nhiệm vụ pet
    - Một số loại khí công có tăng điểm cũng ko có tác dụng, vd như cái kc tăng máu của thương, tăng bao nhiêu điểm vẫn vậy, thế mà cũng cái đó cung tăng 5 điểm cao thêm 500 máu , kim chung canh khí, linh giáp hộ thân, kim cang bất hoại , bá khí phá giáp, lưu tinh tam tiễn...
    Đến mức mà dùng cái dây chuyền "các loại kc tăng 50" thương, đao, kiếm, trượng đeo vào vẫn thấp hơn 3k máu, cung --> 19k , bỏ 2 cái bông tai với dây chuyền thì chỉ còn 3k
    - Thăng cấp lần 3,4 ngoại trừ cung, các nhân vật khác ko được tăng thêm máu.
    - Hình như ko có thăng cấp lần 5.
    - Thư gọi làm nhiệm vụ ko hiện tên, dù hầu hết nhiệm vụ ko làm được và toàn tiếng TQ thì cũng phải có tên để còn biết đứa nào gọi làm thăng chức 5 chứ, tìm mãi ko ra
    Bác nào pro fix được hết những cái trên thì share cái database nhé, thx trước

@Mod: Thks bác nêu ra, nhưng mờ .. ~.~ hiện h` k thể nào fix, vì bọn tớ k phải ng` làm ra nó ~.~
    Lần sửa cuối bởi Zenkira, ngày 07-11-09 lúc 09:20 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng as0015 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tui cũng bị nè, search tren google nó bảo là cài lại client, vẫn bị như thường, chắc chả co ai biết đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng XxRunexX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Rick đẹp trai |Rick|'s Avatar
    Đang ở
    House
    Thanks
    5

Sever 3.9 và 3.5 ổ định nhất
    Khách viếng thăm hãy cùng |Rick| xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

anh ơi em đăng nhập mà no hiện lên một cái bảng nhỏ chờ mãi không vào vậy đó bị lỗi gì vậy anh...
    Khách viếng thăm hãy cùng alonebboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mấy anh ơi cho em hỏi cái
    em xài server 3.9 của bác magicvn mà sao vào game làm nv thăng cấp lần 1 lần 2 lần 3 gì cũng không được ...
    nói chung là không làm được nhiệm vụ gì hết :<
    ai làm ơn fix dùm em
    Khách viếng thăm hãy cùng madarona200 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đăng nhập vào games được nhưng vào server games để chơi thì ko được. Server hiện đỏ và có dòng Sever Maintenance(Server bảo trì). Xin Chỉ giúp để khác phục lỗi. Server bản v5.0 HKGH Chiến Thần Cung.
    Khách viếng thăm hãy cùng pmp1988 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trieuthanh1993's Avatar
    Thanks
    56

tui vào game thì đc rùi, đăng nhập ok, chọn sever xong nó cứ hiện cái bảng đang kết nối. mãi không kết nối đc . Mong bạn co thể giúp tui giải quyết vấn đề này
    Khách viếng thăm hãy cùng trieuthanh1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Trích dẫn Gửi bởi trieuthanh1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    tui vào game thì đc rùi, đăng nhập ok, chọn sever xong nó cứ hiện cái bảng đang kết nối. mãi không kết nối đc . Mong bạn co thể giúp tui giải quyết vấn đề này
    Xem lại IP trong Config của GS
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] -= Client JX của VINAGAME SƠN HÀ XÃ TẮC và Client MINH ĐĂNG =-
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 12-11-12, 07:59 PM
  2. [Help]Client VNG có thể làm client để chạy game v83 dc ko :|
    Bởi TNMars trong diễn đàn Maple Story
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-05-11, 10:52 AM
  3. Share Laucher 1.9609
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn Kiếm Khách Anh Hùng