DWEB lừa đảo, Chó dại Huy Đạt, Cảnh báo anh em cẩn thận !!! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 22 của 22
    Vi phạm quy định
    Thanks
    59

Ðề: DWEB lừa đảo, Chó dại Huy Đạt, Cảnh báo anh em cẩn thận !!!

Vãi cả các thánh này. lâu lâu quay lại hóa ra các thánh này cũng chỉ dùng lại ở đây ^^.
    có những cái đơn giản như vậy cũng phải đi mua thuê thì chụi rồi. xem ra level các thánh kiếm ăn cũng khá nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng camxuc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KhongGianOL's Avatar
    Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Ðề: DWEB lừa đảo, Chó dại Huy Đạt, Cảnh báo anh em cẩn thận !!!

Trích dẫn Gửi bởi trandainghia [Only registered and activated users can see links. ]
    Thông tin cập nhật :

- Sau khi thấy được cái giá của việc làm ăn tắc trách mất uy tín, thằng này đã gửi lời xin lỗi + đã chuyển lại tiền cho tôi.

[Only registered and activated users can see links. ]

Chuyện này tôi và Huy Đạt đã giải quyết xong. xin gửi lời xin lỗi làm phiền all mọi người quá. Thường nên mạnh tay với những ng k thích làm ăn đàng hoàng.

P/s: mod đóng giúp topi + sửa lại tiêu đề cho phù hợp. tks mod
    Bạn ơi, biết code cái SMS.vn bên này vào web DWEBMU đc ko ?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi nyD-vEnus [Only registered and activated users can see links. ]
    NDGame.net không liên quan đến Huy Đạt vụ này nhé. Còn web JX cậu pm cái Yahoo ở ndgame.net dưới đó mình gởi cho cậu không thôi lại mất mặt Service của mình

Cái tài khoản ngân hàng của mumoira.info Huy Đạt nhờ cậu gởi để đặt banner cho muquakhu.net

Đính chính lại NDGame.net là Service của mình nhé
    Nói hay qá....nhưng cậu làm ơn chỉ cách cấu hình sms đc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng KhongGianOL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3