[JX] Nghiên cứu source jx win. Mong Được chỉ giáo
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    5

Nghiên cứu source jx win. Mong Được chỉ giáo

Sao vài tháng học C++ mình muống tìm hiểu về source jx win . Đã build source Minh Phụng thành công. Đã Việt Hoá Các Thứ. Cũng đã từng dev script awjx. Hiên giờ jx win rất it nên muốn phát triển nó lên. Nếu có team nào dev source jx win thì mình xin 1 slot hoặc có 1 sư phụ nào nhận dạy học thì mình sẻ đăng ký học 1 khoá. Mong Các Cao Thủ Giúp Đở
    Khách viếng thăm hãy cùng phongmous96 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Ðề: Nghiên cứu source jx win. Mong Được chỉ giáo

Người mới vào nên tìm cái mới mà vọc, cái source đó theo chuẩn cũ không tốt để phát triển tay nghề, vọc cái này tốt hơn:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Người mới vào nên tìm cái mới mà vọc, cái source đó theo chuẩn cũ không tốt để phát triển tay nghề, vọc cái này tốt hơn:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chỉ đam mê jx win thôi. Kiểu củ nhưng minh rất đam mê bạn ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng phongmous96 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi phongmous96 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chỉ đam mê jx win thôi. Kiểu củ nhưng minh rất đam mê bạn ạ
    Mình góp ý vậy thôi, nếu vọc cho vui thì không vấn đề gì, nếu để nâng cao tay nghề, xác định theo lập trình sau này thì không tốt chút nào, có thể dev jx linux, Lua cũng giúp bạn nâng cao được. Trước team mình cũng có ý định dev jx windows, nhưng sau khi xem xét thấy nên dev jx linux, còn code game khác, chứ cái vc++6.0 qúa cũ không còn phù hợp.
    Lần sửa cuối bởi wermanhme1990, ngày 22-04-16 lúc 12:47 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình góp ý vậy thôi, nếu vọc cho vui thì không vấn đề gì, nếu để nâng cao tay nghề, xác định theo lập trình sau này thì không tốt chút nào, có thể dev jx linux, Lua cũng giúp bạn nâng cao được. Trước team mình cũng có ý định dev jx windows, nhưng sau khi xem xét thấy nên dev jx linux, còn code game khác, chứ cái vc++6.0 qúa cũ không còn phù hợp.
    Vâng. Cảm ơn bạn đã chia sẽ kinh nghiệm

Các Chủ đề tương tự

1. Mong các bạn giàu kinh nghiệm vào hướng dẫn mình với
    Bởi lyxuonghau trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 28-11-12, 08:54 PM
  2. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 25-08-12, 07:49 PM
  3. [TLBB] Mong HD và các bạn Share Source Web dùm cho Billing Win
    Bởi Phamhuys trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 26-02-12, 02:41 PM
  4. Source Dành Cho Người Thích Nghiên Cứu ^^!
    Bởi hoanglong15 trong diễn đàn Release
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 18-12-09, 08:53 AM