Bổ sung thêm Tòa tháp máu cho PT Offline - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 40 của 40
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: Bổ sung thêm Tòa tháp máu cho PT Offline

Hướng dẫn sử dụng 1 số tool ở đây:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn đầy đủ link server và client thì ở đây:
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Naughty_boy9x's Avatar
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi hungcuongtv [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình sài client của XPT nên mấy cái skin(hình) đồ 10x++ nó thành đồ gà hết =.='! bạn chơi class ji thì cứ cho lệnh drop ra từ item lv thấp --> cao xem cái nào là skin (hình) giống đồ 10x++ thì lấy rồi chỉnh tên+lv+dame+... lại cho ưng ý. Một số item thì phải dùng ItemDistribute
    Chỉnh thông số item thì lấy cái itemeditor ra chỉnh.
    Add item mới vào server thì mình mới bít thay thế skin thôi chứ add item mới thực sự vào thì chưa mò ra hix (phức tạo lém) . Tuy that thế skin nhưng cũng rất good giống như item mới thực sự (mà thực sự rồi)^^!
    Đang nghiên cứu tạo Clan, hix hồi tạo đc jo bó tay.
    @trungboy: có link down client XPT hem gủi mình nha. mình ko thích của thằng EXPT hj
    Ê ku, test thử cái Clan 2.0 giùm đê, mình test thì ok roài. Bạn thử xem có tạo clan ngon ko
    Khách viếng thăm hãy cùng Naughty_boy9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ko có MSI vẫn chạy đc =.='
    Trung fix đc lỗi 100% ko up lv chưa? chỉ với nha ^^!(mình sài cái XPT.exe)
    Khách viếng thăm hãy cùng hungcuongtv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ah mình tham thao topic cũ có giải quyết. Hix lâu ngày quay lại lạc hậu wa chừng hix hix
    Mà sao mình sài client E-XPT khi run game.exe thì nó bảo hack, có cách nào không?
    Khách viếng thăm hãy cùng hungcuongtv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hungcuongtv [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình sài client của XPT nên mấy cái skin(hình) đồ 10x++ nó thành đồ gà hết =.='! bạn chơi class ji thì cứ cho lệnh drop ra từ item lv thấp --> cao xem cái nào là skin (hình) giống đồ 10x++ thì lấy rồi chỉnh tên+lv+dame+... lại cho ưng ý. Một số item thì phải dùng ItemDistribute
    Chỉnh thông số item thì lấy cái itemeditor ra chỉnh.
    Add item mới vào server thì mình mới bít thay thế skin thôi chứ add item mới thực sự vào thì chưa mò ra hix (phức tạo lém) . Tuy that thế skin nhưng cũng rất good giống như item mới thực sự (mà thực sự rồi)^^!
    Đang nghiên cứu tạo Clan, hix hồi tạo đc jo bó tay.
    @trungboy: có link down client XPT hem gủi mình nha. mình ko thích của thằng EXPT hj
    TKS pác nha. Để test xem sao.Ah bác nào có Item 105 ko up cho em với. Mới tạo đc SV nên cái SV như PTV chưa update Item 102 .
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtucoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thanks các bác. Cho mình hỏi cái này nữa nhá . Làm sao để add thêm 3 monters Babell, Kavezu(hong biet dung hok) và Valento. Àh cái lệnh add item vao char mình xài hok đc. Giúp với!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtucoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hoangtucoc [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks các bác. Cho mình hỏi cái này nữa nhá . Làm sao để add thêm 3 monters Babell, Kavezu(hong biet dung hok) và Valento. Àh cái lệnh add item vao char mình xài hok đc. Giúp với!!!!
    Add monster có trong topic rồi bạn xem lại nha. add item vào char là sao? item có 2 cách là dùng lệnh drop hoặc sài itemdistribute để add. Sử dụng thì có hướng dẫn òi!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mấy you pro ơi cho hỏi cái! Mình sài cái update XPT rồi, chạy client bằng cái XPT.exe thì 100% ko up lv đc, sài cái E-XPT thì ko conect đc, sài cái XPT1855 thì ko vào tòa tháp máu đc, sài clan 2.0 sao tạo clan hẻm đc (tạo trên web hay trong game hướng dẫn giùm nha), lúc chạy web vào trang index.asp thì báo lỗi ở line 17. Chỉ giúp mình nha thank nhiều!!!

Thành Viên
    Thanks
    0

Add monster có trong topic rồi bạn xem lại nha. add item vào char là sao? item có 2 cách là dùng lệnh drop hoặc sài itemdistribute để add. Sử dụng thì có hướng dẫn òi!
    Có trong topic rồi mà cái hình 1 bị die ko xem đc, còn cắm cờ để thêm quái thì làm ko đc. > Xin hướng dẫn giúp.

Thành Viên
    Thanks
    7

Ai bảo hình 1 die, vẫn còn nguyên mà =.=!
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. bổ sung 3 bản cập nhật mới nhất của endi cho SS3ep1
    Bởi muonline3k trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 28-02-13, 02:27 AM
  2. [Development] Bổ sung WebShop 0.9 .
    Bởi bachcotsau trong diễn đàn Development
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 08-01-11, 04:28 PM
  3. Bổ sung cho bài hướng dẫn cài đặt GB !
    Bởi TheShinichi trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 03-09-08, 09:36 PM