Bổ sung thêm Tòa tháp máu cho PT Offline - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 40
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: Bổ sung thêm Tòa tháp máu cho PT Offline

Bạn dùng ControllerUser ở trong server để chỉnh số tiền hoặc tăng giá 1 món đồ nào đó rùi đăng nhập admin 3 gõ lệnh item sau đó vứt vào shop
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Lòng vòng trên web cuỗm cái này về cho các bạn test thử. Cái này là thêm đền quỷ tầng 3 (Sanc 3) thì phải
    Patch client: [Only registered and activated users can see links. ]
    Patch server: [Only registered and activated users can see links. ]
    Nguồn: forum.ragazone.com
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi trungtheboy, ngày 22-02-10 lúc 10:09 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Naughty_boy9x's Avatar
    Thanks
    3

ĐÚng rồi, hôm trước có thấy nhưng giờ cũng chẳng có time mà test nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng Naughty_boy9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

UH! Dạo này bài vở nhiều lắm không có thời gian để test nên phải nhờ mọi người test hộ thui

Thành Viên
    Thanks
    0

cái này setup clien vào clien còn sever vào server hả ,để làm thử koi
    Khách viếng thăm hãy cùng songvinghia85 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

naughtyboy ơi, làm phiền bạn chỉ mình chút. Mình thử hết cách rồi, sử dụng cả client XPT cũ với client PTV 10572, update client với server rồi mà vào game thì bị lỗi "DC Disconnect with server". vào acc vào game thì ko bị gì hết nhưng tới lúc vào tới game thì thấy char đứng đó với báo lỗi đó, không đụng gì thì nó cứ vậy thôi, click chuột cái là văng ra liền. làm phiền bạn chỉ mình giúp nha, thanks nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng black3y3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Híc mấy bác chỉ em Add Item với. Ko có mã item nên ko add đc. Làm cách nào để tăng dame thế mấy pác. TKS trước !!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtucoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

lâu rồi mới cài lại PTV, để mình về test lại cái rồi mình chỉ chỉnh thông số item & add item. Nếu mấy pro kia chưa trả lời thì đợi mình =.='.
    p/s: Trungboy fix đc lỗi 100% ko up chưa 0.o!
    Khách viếng thăm hãy cùng hungcuongtv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hungcuongtv [Only registered and activated users can see links. ]
    lâu rồi mới cài lại PTV, để mình về test lại cái rồi mình chỉ chỉnh thông số item & add item. Nếu mấy pro kia chưa trả lời thì đợi mình =.='.
    p/s: Trungboy fix đc lỗi 100% ko up chưa 0.o!
    Thanks Pác trước. Xin hướng dẫn cụ thể dùm. Nhân đây cho hỏi thêm cái này, SV minh ko có đồ từ 102 trở lên và dùng lệnh "/@get" + code thì drop đc, nhưng "/@get"+tên item thì ko đc. Chỉ drop đc item <100. Mong các bác chỉ giáo. SV em con nhiều lỗi lắm.Àh cái EV Đầu to la EV gì vậy. Vào hotuk tắc mà ko biết EV ji để tắc.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtucoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hoangtucoc [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks Pác trước. Xin hướng dẫn cụ thể dùm. Nhân đây cho hỏi thêm cái này, SV minh ko có đồ từ 102 trở lên và dùng lệnh "/@get" + code thì drop đc, nhưng "/@get"+tên item thì ko đc. Chỉ drop đc item <100. Mong các bác chỉ giáo. SV em con nhiều lỗi lắm.Àh cái EV Đầu to la EV gì vậy. Vào hotuk tắc mà ko biết EV ji để tắc.
    Mình sài client của XPT nên mấy cái skin(hình) đồ 10x++ nó thành đồ gà hết =.='! bạn chơi class ji thì cứ cho lệnh drop ra từ item lv thấp --> cao xem cái nào là skin (hình) giống đồ 10x++ thì lấy rồi chỉnh tên+lv+dame+... lại cho ưng ý. Một số item thì phải dùng ItemDistribute
    Chỉnh thông số item thì lấy cái itemeditor ra chỉnh.
    Add item mới vào server thì mình mới bít thay thế skin thôi chứ add item mới thực sự vào thì chưa mò ra hix (phức tạo lém) . Tuy that thế skin nhưng cũng rất good giống như item mới thực sự (mà thực sự rồi)^^!
    Đang nghiên cứu tạo Clan, hix hồi tạo đc jo bó tay.
    @trungboy: có link down client XPT hem gủi mình nha. mình ko thích của thằng EXPT hj
    Lần sửa cuối bởi hungcuongtv, ngày 08-06-10 lúc 07:46 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hungcuongtv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. bổ sung 3 bản cập nhật mới nhất của endi cho SS3ep1
    Bởi muonline3k trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 28-02-13, 02:27 AM
  2. [Development] Bổ sung WebShop 0.9 .
    Bởi bachcotsau trong diễn đàn Development
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 08-01-11, 04:28 PM
  3. Bổ sung cho bài hướng dẫn cài đặt GB !
    Bởi TheShinichi trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 03-09-08, 09:36 PM