[JX] Share Server Võ Lâm Phục Hưng Linux Đang Online - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 113
    Thành Viên
    Thanks
    61

Ðề: Share Server Võ Lâm Phục Hưng Linux Đang Online

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn show video lên xem nào, nói xuông đứa mẫu giáo cũng nói được.
    Xin lỗi bạn. nếu mà mình là người nắm giữ những thứ đó thì mình mở online sv mình đã cạnh tranh vs các bạn bằng cách cho hàng loạt sv die rồi đó bạn. Và mình đã bỏ tiền để mua cách Fix giống như của vlbisu.net.
    Nếu server bạn là 1 server lớn đang onl thì bạn cứ quảng cáo rộng rãi lên. đảm bảo sẽ có người sờ gáy tới bạn . Tới khi đó bạn sẽ biết về vụ đó .
    Những server được fix rồi khi vào game gõ lệnh /Console nó sẽ đá hẳn người chơi ra khỏi và không hiển thị giao diện /Console .
    Còn video của bạn chỉ là 1 sv chưa được Fix lỗi đó mà thôi .
    Mình nói nôm na vậy chắc bạn đã hiểu rồi chứ !

Và cũng nói luôn. Game.exe gốc của mình là 4.1 mb chứ ko phải là 2.6mb như các sv share. thân !
    Khách viếng thăm hãy cùng VoNguoiTa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến VoNguoiTa vì bài viết này !

vklchinsuj (13-04-16)

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi VoNguoiTa [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin lỗi bạn. nếu mà mình là người nắm giữ những thứ đó thì mình mở online sv mình đã cạnh tranh vs các bạn bằng cách cho hàng loạt sv die rồi đó bạn. Và mình đã bỏ tiền để mua cách Fix giống như của vlbisu.net.
    Nếu server bạn là 1 server lớn đang onl thì bạn cứ quảng cáo rộng rãi lên. đảm bảo sẽ có người sờ gáy tới bạn . Tới khi đó bạn sẽ biết về vụ đó .
    Vâng, chả cần phải xin lỗi đâu, lấy server share về mở online, gặp lỗi không fix được kêu trời kêu đất, người ta online phà phà, có cái cách phá đếch gì từ cái /Console đó mà cứ nghe Thánh Nổ quăng bom rồi lao vào theo.

Thánh Nổ đâu rồi, sao im re thế, lên tiếng đi chứ hay mua Bờ phôn của Anh Quảng nên cũng học tập anh Quảng quăng bom.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi VoNguoiTa [Only registered and activated users can see links. ]
    Những server được fix rồi khi vào game gõ lệnh /Console nó sẽ đá hẳn người chơi ra khỏi và không hiển thị giao diện /Console .
    Còn video của bạn chỉ là 1 sv chưa được Fix lỗi đó mà thôi .
    Mình nói nôm na vậy chắc bạn đã hiểu rồi chứ !

Và cũng nói luôn. Game.exe gốc của mình là 4.1 mb chứ ko phải là 2.6mb như các sv share. thân !
    đã từng bị và giống như này. Hay quá . Giờ mình mới được hiểu tại sao game.exe của mình tới 4.1 khi mã hóa xong lên 4.5 !
    Khách viếng thăm hãy cùng vklchinsuj xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

xin chữi thẳng mặt những thằng Kiêu ui làm 1 phát linux ra đi nhé. Bớt xàm lông dùm phát đừng có hùa theo. Về nhà mà thể hiên thằng thánh nổ đâu, đéo dev dc cái lol j về SV linux lên đây hù mấy đứa trẻ mới vào SV rồi Đem cái sv của bil4i3n nói là sv của mình bán 10tr. Bao qa kiêu onl 1 ngày 3 4tr,VLTT kìa onl còn đếch có nỗi số tiền đó 1 ngày, Tui mày còn cách lol j để nói không. Lũ quẳng boom. Tao ns thẳng CLB là để học hỏi nhau đừng có lên đây thể hiện mà quẳng boom, Rồi hùa theo nhé loại chúng m ra đời bắn bỏ hết
    Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 13-04-16 lúc 07:14 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HungDevJX vì bài viết này !

nguyenhuynhduc (21-04-16)

Thành Viên TS2GVN's Avatar
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    xin chữi thẳng mặt những thằng Kiêu ui làm 1 phát linux ra đi nhé. Bớt xàm lông dùm phát đừng có hùa theo. Về nhà mà thể hiên thằng thánh nổ đâu, đéo dev dc cái lol j về SV linux lên đây hù mấy đứa trẻ mới vào SV rồi Đem cái sv của bil4i3n nói là sv của mình bán 10tr. Bao qa kiêu onl 1 ngày 3 4tr,VLTT kìa onl còn đếch có nỗi số tiền đó 1 ngày, Tui mày còn cách lol j để nói không. Lũ quẳng boom. Tao ns thẳng CLB là để học hỏi nhau đừng có lên đây thể hiện mà quẳng boom, Rồi hùa theo nhé loại chúng m ra đời bắn bỏ hết
    Thôi anh em đừng chửi và phát ngôn này nọ nửa tớm gọn 1 điều là mình đang cần cái JX WIN ai có cho mình hậu tạ liền
    Khách viếng thăm hãy cùng TS2GVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    nói bạn ấy quá bạn ấy không thèm vào clbgamesvn nữa bây giờ
    Khách viếng thăm hãy cùng hichay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên heodat139's Avatar
    Thanks
    48

Icon14 Ðề: Share Server Võ Lâm Phục Hưng Linux Đang Online

Chúng ta hãy từ bõ võ lâm và bắt đầu cày thuê Liên minh Huyền Thoại
    Khách viếng thăm hãy cùng heodat139 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 2 Users Say Thank You to heodat139 For This Useful Post:

manhdendaica (20-04-16), TS2GVN (13-04-16)

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi hichay [Only registered and activated users can see links. ]
    Vào đâu được nữa mà vào, nổ không đúng nơi, đúng chổ, người ta chữi, mặt mũi đâu mà vào.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi hichay [Only registered and activated users can see links. ]
    Hôm trước có 1 topic mua bán sv linux thấy a vào cmt bán SV. Nó vào cmt nói 1 câu là "mua những thằng này nó đếch biết fix đâu đừng nên mua" nó làm như mình nó là PRO linux ý( Keo_ngot1418 xác nhận độ uy tín của a xong nó câm cái mõm nó luôn),trong khi đó nó nge nói vl f9 là của nó mà đếch ra s, mua bán SV Lấy sv của bil4i3n rồi đem kiêu SV của nó Bao qa nó kiêu 10tr, kiêu SV nó onl 1 ngày 3 4tr. Cái VL f9 của nó đếch có 1 bóng ma nào chơi game. Mà toàn lên đây nổ to.
    Jup thì đếch jup dc gì để cái chữ kí " k tks đừng mơ có sự jup đỡ..." là chướng con mắt rồi
    Cái chuyện này nữa .Hôm trước e cài SV onl modem dùm 1 thằng, nó có nói là pmmm thằng bthhz j đó mua web. nó kiêu thằng bthhhz mua cái web 8tr rồi bán lại nó 3tr mấy a nghĩ sao Còn e nghe xong e cười tét lỗ rốn luôn

Vậy mà vẫn còn những lũ 4 cẳng hùa theo nó bám lấy đít nó mới gê
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 2 Users Say Thank You to HungDevJX For This Useful Post:

Anh2SiTinh (14-04-16), nguyenhuynhduc (21-04-16)

Thành Viên longkandy's Avatar
    Thanks
    36

Các bác giúp em với. Script chuyển sang toàn lỗi font.
    Giờ em phải làm cách nào. Lần trước thì mình cũng bị nên toàn phải nén trong linux trước (tar).
    Giờ up Scrip thì lỗi font, Mong các bác giúp !
    Khách viếng thăm hãy cùng longkandy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-17, 05:23 PM
  2. [JX] Linux: Share server Đức tự tổng hợp từ anh Đô share, cgalaxy và Yoken9x
    Bởi minhduc_aa trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 01-03-16, 11:52 PM
  3. [JX] --Kết-- Phương pháp mở Online server Linux
    Bởi kiemthienvn trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-08-15, 03:30 AM
  4. [JX] Đưa online server Linux
    Bởi kingkiller trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-06-14, 05:15 PM