[JX] Share Server Võ Lâm Phục Hưng Linux Đang Online - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 113
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: Share Server Võ Lâm Phục Hưng Linux Đang Online

Dù là sv win hay linux thì cái Ui chỉ là để hiển thị giao diện.và cũng chỉ có tác dụng trên client của máy dùng ui đó (tự sướng mà thôi)
    Bản linux mà chúng ta đang dùng cho dù có là hàng phế phẩm của KS hay VNG thì cũng ko có chuyện dùng Ui mà phế dc server.
    "Rụng" dc thì kiếm hiệp tình duyên của KS và vltk của VNG chết thối rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng cocozozo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi cocozozo [Only registered and activated users can see links. ]
    Dù là sv win hay linux thì cái Ui chỉ là để hiển thị giao diện.và cũng chỉ có tác dụng trên client của máy dùng ui đó (tự sướng mà thôi)
    Bản linux mà chúng ta đang dùng cho dù có là hàng phế phẩm của KS hay VNG thì cũng ko có chuyện dùng Ui mà phế dc server.
    "Rụng" dc thì kiếm hiệp tình duyên của KS và vltk của VNG chết thối rùi
    Thiếu hiểu biết mà lại thích thể hiện, khổ thế đấy bạn.
    Mới coi "Mr.Bean đi thi" xong vẫn còn cười, giờ gặp thánh Nổ này cười như điên ấy.

Thánh Nổ gì gì đấy, hướng dẫn Em tí, Em chỉ biết dùng /Console để theo dõi lỗi phát sinh ở client, còn chức năng khác em không biết, giúp em mở mang tầm mắt cái, kiếm cái server vớ vẫn test thử, làm như lời thánh nói bật Console lên thoát ra vào lại mà nó không có hiện tượng gì, chỉ hiện mấy cái lỗi phía client:

Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    75

Topic share của người ta mà mấy bác làm ra topic cãi lộn rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng NewbieJX1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi NewbieJX1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Topic share của người ta mà mấy bác làm ra topic cãi lộn rồi
    Tại thấy ghét thôi, cứ thích thể hiện những cái không hiểu, đã không hiểu biết lại còn không chịu tiếp thu.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wermanhme1990 vì bài viết này !

trongkha779 (13-04-16)

Thành Viên
    Thanks
    61

Về việc bạn gì phía trên đề cập đến File Ui là hoàn toàn có thực, nhưng bạn ấy không diễn tả đúng cho các bạn.
    Mình là người từng bị mình sẽ giải thích rõ cho các bạn như sau :
    1. Bạn đấy đang nói đến File có tên UnChangeShortKey.lua
    Thông tin của file đó gồm ! User - Pass được mã hóa trong jxlinux_y Nếu đăng nhập đúng User và pass và trên Client có cả file UnChangeShortKey.lua chứa thông tin chính xác. Thì nhân vật đó đăng nhập vào sẽ hiển thị lên 1 bảng tiếp theo từ hàm /Console , Khi đó bạn sẽ được chuyển nội dung lên Console bạn có thể gõ lệnh !

vật chốt lại vấn đề ở đây là : file UnChangeShortKey.lua và Lệnh thực thi /Console ai là người đang giữ

2. Về việc bạn gì đó đề cập đến vlbisu.net ko thực thi được lệnh thì như sau mình giải thích luôn
    1. Game.exe của họ không phải game.exe được share đại trà như ở clbgamesvn. và họ đã mã hóa lại , bạn cứ để ý dung lượng file game.exe của họ sẽ khác với dung lượng của file game.exe share !
    Lần sửa cuối bởi VoNguoiTa, ngày 13-04-16 lúc 04:45 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng VoNguoiTa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến VoNguoiTa vì bài viết này !

vklchinsuj (13-04-16)

Thành Viên sysco's Avatar
    Thanks
    31

sao toàn cải nhau không vây? diễn đàn nơi học hỏi giao lưu mà ae
    Khách viếng thăm hãy cùng sysco xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi VoNguoiTa [Only registered and activated users can see links. ]
    Về việc bạn gì phía trên đề cập đến File Ui là hoàn toàn có thực, nhưng bạn ấy không diễn tả đúng cho các bạn.
    Mình là người từng bị mình sẽ giải thích rõ cho các bạn như sau :
    1. Bạn đấy đang nói đến File có tên UnChangeShortKey.lua
    Thông tin của file đó gồm ! User - Pass được mã hóa trong jxlinux_y Nếu đăng nhập đúng User và pass và trên Client có cả file UnChangeShortKey.lua chứa thông tin chính xác. Thì nhân vật đó đăng nhập vào sẽ hiển thị lên 1 bảng tiếp theo từ hàm /Console , Khi đó bạn sẽ được chuyển nội dung lên Console bạn có thể gõ lệnh !

vật chốt lại vấn đề ở đây là : file UnChangeShortKey.lua và Lệnh thực thi /Console ai là người đang giữ

2. Về việc bạn gì đó đề cập đến vlbisu.net ko thực thi được lệnh thì như sau mình giải thích luôn
    1. Game.exe của họ không phải game.exe được share đại trà như ở clbgamesvn. và họ đã mã hóa lại , bạn cứ để ý dung lượng file game.exe của họ sẽ khác với dung lượng của file game.exe share !
    Bạn show video lên xem nào, nói xuông đứa mẫu giáo cũng nói được.

Thành Viên
    Thanks
    132

Bác nào bán bxh 1 đến 10 thôi cũng được, em chơi off là chính không cần hạng vài chục hay vài trăm đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

máy bác đừng cãi nhau nữa vào giúp cái lỗi này với !
    e k bik úp ảnh chỉ đc vậy thui thông cảm [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng kokokoko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi kokokoko [Only registered and activated users can see links. ]
    máy bác đừng cãi nhau nữa vào giúp cái lỗi này với !
    e k bik úp ảnh chỉ đc vậy thui thông cảm [Only registered and activated users can see links. ]
    Chắc là ngày 30 hoặc mồng 1 âm lịch ban đêm không có trăng nên mới tối thui vậy. Mua lồng đèn ở con cung nữ sài tạm hoặc đợi hết đêm mồng 1.

Trang 10 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-17, 05:23 PM
  2. [JX] Linux: Share server Đức tự tổng hợp từ anh Đô share, cgalaxy và Yoken9x
    Bởi minhduc_aa trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 01-03-16, 11:52 PM
  3. [JX] --Kết-- Phương pháp mở Online server Linux
    Bởi kiemthienvn trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-08-15, 03:30 AM
  4. [JX] Đưa online server Linux
    Bởi kingkiller trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-06-14, 05:15 PM