Tập Trung Các Lỗi Liên Quan đến SERVER - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 378
    Thành Viên
    Đang ở
    In the Internet
    Thanks
    0

Ðề: Ai hỏi vào đây

Để cài web thì bạn phải cài IIS, trong phần windows components ấy, và khi giải nén web vào cần đổi pass sa trong file conn.asp, về phần chỉnh dame thì bạn vào trong database rxjhgame, chỉnh sửa trong TBL_KONGFU. Pet thì hiện nay server vẫn chưa thể có. Còn về ngọc thuộc tính mua bị dis là do bạn chưa chỉnh mt thành font Chinese. Cuối cùng code của pvp 20% là 1008000555
    Khách viếng thăm hãy cùng DragonRuby xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

sr, tớ hơi gà vụ web cậu có thể cho link HD kỹ kỹ 1 tý đc hơng cả link down lun)
    còn tớ nói vụ cung thủ là hổng phải dame mạnh quá, mà sao cái khí công kia bơm lên thì quá trời máu, con đao lv 100 mà máu thua con cung thủ cùng lv đến 3k ( không mặc đồ)
    Khách viếng thăm hãy cùng nuocda xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định tranvanquan's Avatar
    Thanks
    0

dây đây...lỗi của mình là nhu thế này nè...tớ đã chay thành công server và khi vô clien ( clienTQ của chuôt TT ) vô đến chỗ dấu hỏi ????? nhấp dô đó thì màn hình đen xi..à sau đó nó hiện bảng chũ tau......hi..nhán ok......lai hien ra chữ MAP LOADING FAILED.( TEXTURE EROR ) ---------->mình không bít là lỗi gì mong bác fix giúp mình ..................vơi............................ .............

à mà mình dung clinet của việt nam full........sau đó mình cooppy cái engmix vào trong clinet ( thấy bọn nó nói thế ) khi vô engmix lại có cả linet luôn mình vào cline trong engmix thì có launchcreat nhấp đôi vòa dó thì hiên ra bảng nháp zo HKGH ( sever mình tạo dã confix IP là 127.0.0.1 IP cua mình để tự dông nhà mình kong nối mạng ) dến chỗ dấu hỏi:????? nháp zo thì màn hinh den xì tưởng là dc rồi mùng rỡ ( có cả con chuột diều y như HK online ) nhung hien lên 1 bang ghi lung tung........án ok ....lai hien len bảng MAP LOADING FAILED.( TEXTURE EROR ) ạc máu ...............đó mình trình bày cụ thể lám rồi dó
    Khách viếng thăm hãy cùng tranvanquan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

dây đây...lỗi của mình là nhu thế này nè...tớ đã chay thành công server và khi vô clien ( clienTQ của chuôt TT ) vô đến chỗ dấu hỏi ????? nhấp dô đó thì màn hình đen xi..à sau đó nó hiện bảng chũ tau......hi..nhán ok......lai hien ra chữ MAP LOADING FAILED.( TEXTURE EROR ) ---------->mình không bít là lỗi gì mong bác fix giúp mình ..................vơi............................ .............

à mà mình dung clinet của việt nam full........sau đó mình cooppy cái engmix vào trong clinet ( thấy bọn nó nói thế ) khi vô engmix lại có cả linet luôn mình vào cline trong engmix thì có launchcreat nhấp đôi vòa dó thì hiên ra bảng nháp zo HKGH ( sever mình tạo dã confix IP là 127.0.0.1 IP cua mình để tự dông nhà mình kong nối mạng ) dến chỗ dấu hỏi:????? nháp zo thì màn hinh den xì tưởng là dc rồi mùng rỡ ( có cả con chuột diều y như HK online ) nhung hien lên 1 bang ghi lung tung........án ok ....lai hien len bảng MAP LOADING FAILED.( TEXTURE EROR ) ạc máu ...............đó mình trình bày cụ thể lám rồi dó
    Khách viếng thăm hãy cùng tranvanquan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

cái này nũa có thể chỉ cho mình cụ thể vè cái cline dc ko : thay nhièu người bảo nào là copy paccht vào cline lài còn coppy enmix giải nén vào cline.................lung tung cả mình chả hiểu jif hết trong engmix cung có cline mà chỉ ko có data ........................ mà cline full của VN mình coppy vè tùng pacht cũng có clinet có data hix nhung lai ko có severlist.inf vớii confis.cfg cả lauchcreat.exe nũa .................................................. ..........
    mình dùng sever +HD của CTT ........clinet của VN (cả cua english ve thủ ) cả engmix cả pact TV cả pact VH .............nhiều wa' mà ko chới dc ne......................................huhuhuhu nản wa'

Thành Viên
    Đang ở
    In the Internet
    Thanks
    0

Mình bít lỗi của bạn là j` rùi, bạn copy toàn bộ cái có trong client của Engmix rùi paste vào trong client của việt nam mới dc. Chứ đừng copy nguyên cái engmix rùi paste zô => lỗi thiếu file đó
    Khách viếng thăm hãy cùng DragonRuby xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

alo minh mươn xin data cua HKGH = tieng anh ai co lam on lam phươc share thanks alot
    Khách viếng thăm hãy cùng danielt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Các bạn làm ơn cho minh xin link của server + Client + web của HKGH offfline( mạng Lan)
    Cám ơn nhiều!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenlx12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KELAMAT's Avatar
    Thanks
    0

có lẽ bỏ bản 3.52 tiến lên 4.0 luôn ( hầu hết các server priate TQ hiện nay đều xài bản 4.0)
    các thành viên nhóm phát triển lên YM nhận server 4.0 ( server đã crack ) và Demo 4.1 về nghiên cứu
    có lẽ cần xin box cho nhóm vì send file = YM lâu lắm ̀
    Bình Tĩnh Tự Tin Không Cay Cú -- Âm Thầm Chịu Đựng Trả Thù Sau

Thành Viên
    Thanks
    1

thế chừng nào KLM mới share cái server đó vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng nuocda xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 2269
    Bài viết cuối: 20-08-21, 12:42 AM
  2. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  3. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  4. viết dll checksum for main (không liên quan đến server)
    Bởi dh_notable trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-11-08, 12:48 PM