Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu)
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 35 1 2 3 11 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 348
    Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu)

Từ lúc tham gia diên đàn đến giờ mình hỏi khá nhiều mà chưa đóng góp gì cho diễn đàn.
    Mình sẽ share bản sever đang online của sever mình cho mọi người. Sever mình phát triển trên bản sever Xuân Thu của TQ.Đây là địa chỉ down.
    Sever Giang Hồ Dậy Sóng
    [Only registered and activated users can see links. ]

Sever đã chỉnh, sửa việt hóa (mình tự việt hóa là chủ yếu), viết mới khá nhiều, các bạn chú ý mình giới thiệu tính năng nhé:
    Có đấy đủ tính năng của sever Xuân Thu trừ Bang Hội mình đóng lại để viết lại, Tống Kim 9h tối đến thành tương dương chạy lên máp Tóng Kim (Mình chưa mở xạ phu đến đó vì định viết lại Tong Kim).Nhiệm vụ khiêu chiến đã bỏ, thay vào là cái khác.
    Có những tính năng mới quan trọng:
    Thêm chức năng ép đồ tinh luyện huyền tinh từ 14 loại đá ép, ép đồ Bạch Kim ở Phàm Phu Lão Thiết.
    Thêm chức năng điểm Bạch Kim ở Bạch Kim Nhất Hiệp, thêm đổi đồ Đại Mã Hổ ở Bạch Kim Nhất Hiệp, điển BK rất cần để chế đồ BK.
    (có thể đội 12 tấm bản đồ thần bí, hoặc săn bos ở thành thị kiếm 20 bức mật thư, hoặc train ở các map co sáp xuất nhận được điểm BK khác nhau).
    Thêm chức năng tiền xu ở Kim Ngan Lao Tac.(Có thể mua quả huy hoàng ,nhạc vương kiếm,..).Diểm có bằng đổi KNB.
    Thêm chức năng điểm Kinh Nghiệm Giang Hồ ở Doan Mach Than Y.(mua máu PK, và mua Kì Trân Phúc Duyên).Điển có được khi train ở máp 180, hoặc săn bos)
    Thêm map boss HK ở Xạ Phu.
    Chỉnh sửa hệ thống điểm Phong Hỏa.Có thể đổi đồ HK sơ cấp, trung cấp, cao cấp.
    Chỉnh sửa điểm Danh Vọng.Thêm mua Ngựa BK 180 (có 2 loại) ở sứ giả vượt ải.
    Chỉnh sửa toàn bộ skill, opt trang bị, opt ngựa cho phù hợp và đảm bảo cân bằng trong khả năng có thể của mình.
    Thêm chức năng đánh bạc dặc biệt ở Chủ sòng bạc thần bí.Dánh bạc nếu thắng không mất tiền được điểm Tích Lũy Bạch Kim, Giang Hồ, Xu.
    Bạn cũng có thể dùng xu , diểm TL giang hồ đổi ra tiền vạn ở NPC tương ứng.
    Ngoài ra đóng các chức năng không phù hợp với sever online.

Các bạn có thể dơn về tham khảo, đưa lên online nếu cảm thấy sever không quá kém.
    Hi vọng mọi người sẽ có thêm hướng lựa chọn phát triển sever.
    Giờ mình bận nên chỉ share đựoc thôi, còn nếu hỏi gì về sever nếu có thời gian mình sẽ trả lời.

Thân.
    Khách viếng thăm hãy cùng thachlong78 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu)

Cho hỏi làm thế nào để reg được account vậy bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexi_Laiho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Wed đăng kí đâu bạn. Với lại cái này xài Client TQ dc không hay xài Client TQ phải update thêm hả bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng Sang_pro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Dùng client TQ bạn à. Ko biết cách dùng tool quản lý account nhỉ. Ko biết reg account kiểu gì
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexi_Laiho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Đây là sever mình share cho những ai muốn làm sever bạn à.Có cả sever và pảth sever tương úng luôn đó.Đăng kí bằng cái khởi đọng sever của minh đăng.
    Khách viếng thăm hãy cùng thachlong78 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn có thể chỉ cách dùng Jxstartup của Minh Đăng không. Copy rồi Paste thì báo error. Cảm ơn bạn!

À tiện thể bạn check lại user và pass của bishop nhé

I am Legend Se7eN747's Avatar
    Đang ở
    the library of jx & mu
    Thanks
    29

sv này na ná như cái công lý giang hồ ấy ( cùng hàng Xuân Thu chỉ khác chức năng 1 chút thôi )
    Cung Cấp License Web NBB Full Chức Năng Giá chỉ 100k/Tháng có ưu đãi giảm giá và khuyến mãi mua 5 tháng tặng 1 tháng
    Yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Đã check thử sv CLGH. Sv đó ít chức năng hơn

Se7en biết cách dùng Jxstartup của Minhdang không, hiện tại server này dùng Jxstartup không có phần tạo acc

Thanks
    0

Sever mình chỉnh chú yếu về nội dung sever, chứ không chú trọng đến nhiều chức năng hay không.Phương châm của mình sever có chức năng nào thì chức năng đó phải được sử dụng, không để thừa chức năng.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 07-02-09 lúc 10:15 PM.

Thành Viên
    Thanks
    31

Ụa vậy té ra là Sever này là sever Ofline mà Bạn đem đi Online hả. Là sever này chơi offline dc hả bạn. Mà bạn ơi sao mình vô rồi nhưng không thấy hình của 1 số Npc vậy bạn, với lại đi không dc map Lâm DU Quan, Mac Cao Quat,... là sao vây bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng Sang_pro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 35 1 2 3 11 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server TLBB Tiếu ngạo giang Hồ cho anh em nè !
    Bởi hanny trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 350
    Bài viết cuối: 06-03-13, 10:17 AM
  2. Update Việt Hóa cho server Giang Share
    Bởi f-fantasy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 06-05-10, 09:41 PM