Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu) - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 348
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu)

hehe
    vào báo danh nào
    ta là TapFiDao

char : đường môn
    Khách viếng thăm hãy cùng lynk_90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

cái playerdbloadingfield là do 1 trong 3 mục settings, script , maps bị bug do bạn chỉnh 1 cái gì mà ko nằm trong lib của sv, bạn nên chép lại 3 folder gốc của file nén lại và copy vào sau đó tùy chỉnh, cái sv này xa phu not work really, vì map add trong script nó khác với map trong maplists nên not work, mình đang làm cái script từ script của akari phù hợp với maplists mà mình post, cố gắng chờ nhé, chỉ 1,2 ngày thôi ví move lên được map mạc cao quật, chan núi trường bạch, lâm du quan rồi, phong lăng độ rồi. Ai biết hàm newworld(idmapn,poss X*8,poss Y*16) thì post lên nhé, vì hàm movenpc với setfightstate mình cũng chưa hiểu lắm, mong hợp tác
    Khách viếng thăm hãy cùng prince xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình làm đc rồi bạn à. Server vẫn hoạt động đều ko có bug về map đâu. Chỉ cần cài font và change IP cho đúng là có thể vào được
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexi_Laiho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Sao tui chơi đi map Săn Boss đó mà lại đi không dc là sao vậy. Vô cái là không làm gì dc màn hình thi đen thui. Có cách nào khắc phục ko. Còn bạn nào đi dc thì chụp hình cảnh đi dc cho mình coi, coi nó ra sao nha
    Khách viếng thăm hãy cùng Sang_pro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

pass bishop là gì vậy kô phải xkjx pass 1111 cũng không phải là mdjx và pass là 1111 vậy là gì
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoang_html xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    43

txjx - 1111
    Thử xem sao..... 30.............
    Khách viếng thăm hãy cùng chai-en xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn dùng JXStartup của Minh Đăng để đổi pass user và pass bishop nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexi_Laiho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

nghe bạn nói sever này khá ổn kô biết có bằng sever cubin mới kô nhưng mình sẽ về down thử(thấy bạn khóa nhiều chức năng quá cũng ớn)
    còn mình thấy nhiều bạn bảo kô tạo accoun dc thì cái này quá dễ kô nhất thiết phải cop cái jxsever vào sever làm gì cho nó báo erro cứ để đó tạo accoun (khi nó báo acc đc tạo thành công thì` tắt đê (vào báo lỗi liền) rồi vào biểu tượng võ lâm là đc tui đã làm (sever cubin cũng thế) nên đừng chê ) nhưng cảm ơn bạn đã share cho mem (mấy cái sever xịn mấy pro dấu để sài một mình hết share lên toàn cái lỗi này với lỗi nọ)
    Khách viếng thăm hãy cùng lemisa123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Sever mình khóa chức năng bang hội để sửa lại thôi.Mà sắp ra skill hỗ trợ bị động ngũ hành tuyệt kĩ rồi, cho những ai chuyển sinh cao cấp, skill này mình tự làm, mà làm mấy cái hình đẹp đẹp bay quanh người dễ lắm, chiều đang mò mấy cái SPR cho skill thì gặp phải, chỉ cần chuyển dạng skill giống chiêu hỗ trợ, hình hiển thị là hình spr, sau đó viết lại cái spit cho skill là được, dễ lắm, ai cần thì mình pót cho.
    Khách viếng thăm hãy cùng thachlong78 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ah mà bạn ơi trong sever bạn có mấy cái file chữ trung quốc (một trong mấy cái file đó có bishop ) bạn có thể hướng dẫn mình đc kô bởi theo mình thấy nếu sever bạn kô có bishop thì kô thể khởi động sever đc bạn giúp giùm nha )
    Khách viếng thăm hãy cùng lemisa123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server TLBB Tiếu ngạo giang Hồ cho anh em nè !
    Bởi hanny trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 350
    Bài viết cuối: 06-03-13, 10:17 AM
  2. Update Việt Hóa cho server Giang Share
    Bởi f-fantasy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 06-05-10, 09:41 PM