Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu) - Trang 23
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 23 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 33 ... CuốiCuối
Kết quả 221 đến 230 của 348
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu)

hix chờ tới ngày 8/3 up skill 200 mà sao hổng thấy hix bản serve này chạy tốt hơn mấy serve khác nhiu khá đầy đủ máp khá hoàn thiện thiếu mỗi cái auto nữa là ok thank Pác thachlong78 đã up nha hy vọng sáng mai se có skill 200 kakaka
    Lần sửa cuối bởi doncoivm, ngày 08-03-09 lúc 09:00 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng doncoivm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

server có map boss như sv lậu TQ kô thế mấy bạn ? chơi offline chỉ thik đánh boss như chơi vl lậu
    Khách viếng thăm hãy cùng wudangvn88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Kevin D Reaper cá mập xám's Avatar
    Đang ở
    ♣ Deep Blue Sea ♣
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn dơn pảth ở đây cả 2 bản nhé
    [Only registered and activated users can see links. ]
    up lên clien china full, vì skill tự làm cả nên bạn dùng pảth sever nào cũng không có đâu.Còn skill CL thì bạn chú ý up pảth cập nhập đầy đủ nhé khi full bộ +9 thì CL hay TY không thể dữ trân bạn, nhưng tăng với 2 phái này là không thể , bạn phải sử dụng tốt chiêu 150 và PK hợp lí chút là ok.
    2 cái đều là Patch Client ah?
    ok để cá đem về test thử xem sao!
    A human action, once taken, can never be changed!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi doncoivm [Only registered and activated users can see links. ]
    hix chờ tới ngày 8/3 up skill 200 mà sao hổng thấy hix bản serve này chạy tốt hơn mấy serve khác nhiu khá đầy đủ máp khá hoàn thiện thiếu mỗi cái auto nữa là ok thank Pác thachlong78 đã up nha hy vọng sáng mai se có skill 200 kakaka
    Ừ mình dạo này hơi bạn nên có thể sẽ lui vài ngày, mình pót trước hình ảnh vài chiêu 200 cho mọi người coi:
    Đây là Thập Bát La Hán Chưởng (TL)có 2 tầng)

Dây là Đại Lực Trấn Thiên (TV): (có 2 tầng)

Đây là Độc Âm Hóa Cốt (ND): Có 3 tầng, tầng 1 là hình âm phong, sau khi âm phong xuất có tầng 2 là 5 quả cầu màu xanh như bách độc xuyên tâm bay ra từ tâm âm phong, sau đó 5 quả cầu bay ra môt đoạn rồi bay lại chạm vào quái nổ ra tầng 3 như bẫy đường môn nổ.

Đây là Ngục Hỏa Tam Vân: có 2 tầng,tầng 1 là 3 tia vân long bắn ra 3 phía, tia vân long dến cuối đường sẽ xuất hiện tầng 2 là 3 cái vũng lửa cũng di chuyển chút ít.

Còn mấy chiêu kia đang phân vân nhiều thứ chỗ hình ảnh, giờ cũng bận sửa mấy cái lỗi ở sever và quản lí sever nữa nên chắc sẽ chậm mấy ngày.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thành Viên
    Thanks
    0

sao server của bạn mình làm kô có đồ BK vậy , tất cả đều ok nhưng kô bít lấy đồ BK ở NPC nào , mình đã dow tất cả các bản path cập nhật của bạn path vào server , còn cái path client bạn up ở galaxy thì nó die rồi nên mình dùng path trong bạn pathgocserver mà bạn đã up , bạn làm ơn up lại cái path client của bạn lên với hixhix , bạn cho mình hỏi làm cách nào để có điểm BK luôn kô phải đánh boss , đây là 1 sô hình ảnh khi mình chơi kô bít lấy đồ BK chỗ nào luôn [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng wudangvn88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ũa sao mình chơi bấy lâu nay mà ko thấy cái vòng sáng dưới chân giống bạn vậy nó là skill gì vậy bạn ??????
    Khách viếng thăm hãy cùng huynhtrihai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi huynhtrihai [Only registered and activated users can see links. ]
    ũa sao mình chơi bấy lâu nay mà ko thấy cái vòng sáng dưới chân giống bạn vậy nó là skill gì vậy bạn ??????
    đây là skill mình tự add vào trong list skill trong sv có đó , còn cái skill của GM2 bị lỗi , cái skill của GM2 là stvl 9999999d , bs 9999999d nhưng khi đánh boss hết máu nó lại hồi ngay lập tức nên boss kô die , còn cái skill Vip thì add vào nhưng kô có , hixhix , còn mấy cái kill nữa cũng hay đấy nhưng sv của mướp mình làm lại kô có đồ BK mới khốn , kô bít lấy ở NPC nào luôn

Thành Viên
    Thanks
    1

Cần giúp đỡ tìm id của các thứ như: Điểm Phong Hỏa,Điểm bạch kim...
    Khách viếng thăm hãy cùng tiencongaicon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

kô có điểm BK thì kô lấy đc đồ hix trong khi đó sv đã khóa chức năng lấy đồ BK , nên mong chủ topic giúp anh em làm tạo 1 NPC để lấy các điểm BK , điểm kinh nghiệm giang hồ và điểm ứng cử bang chủ

Thành Viên
    Thanks
    1

mình hỏi ID điểm bạch kim vì muốn xem con ngựa bạch kim nó thế nào...còn đồ bạch kim thì bạn dùng hàm AddItem rồi gán cho một con npc và ra nhận thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng tiencongaicon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 23 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 33 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server TLBB Tiếu ngạo giang Hồ cho anh em nè !
    Bởi hanny trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 350
    Bài viết cuối: 06-03-13, 10:17 AM
  2. Update Việt Hóa cho server Giang Share
    Bởi f-fantasy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 06-05-10, 09:41 PM