Share sever kô có virut và fix lại Database - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share sever kô có virut và fix lại Database

anh langtuvn khắc phục dùm em cái lỗi em nêu trên với help me
    Khách viếng thăm hãy cùng axinsports xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi axinsports [Only registered and activated users can see links. ]
    anh ami. ơi cái này có lỗi sever lag không vậy, em thử test nhìu sever fly mà chảng cái nào đc cả, muốn nhìn thấy NPC hay quái thì toàn alt+ tap cái gì cũng phải ấn như vậy thì mới thấy đc kể cả bay bằng chổi...........
    Thường thì khi khởi động server thì monter và NPC chưa load Ok .
    Nên khi bạn khởi động server Thì bạn Ấn tổ hợp 3 phím Ctrl + Alt + Dell Lên bảng Tank manager bạn klick chuột phải vào file Worl server chạy ở chế độ ưu tiên Thử xem nhé !!
    Khách viếng thăm hãy cùng langtuvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Vinh Nghệ An
    Thanks
    0

cái này thấy hết bạn ah. không thấy có bug đó đâu.đã test
    Khách viếng thăm hãy cùng My.Ami.Pro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Vinh Nghệ An
    Thanks
    0

Đây là server của huntersun tất nhiên là có bug này. đây đâu phải server của mình đâu..
    Khách viếng thăm hãy cùng My.Ami.Pro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Sever trước các bạn share có mấy con w32.n mình đã dùng phần mềm Kaspersky quét rồi.Nên mới up lên cho các bạn.Mình úp lên Gaxy vì nhiều khi Mediafire kô download được.Toàn không KB/s vì thằng VDC không cho cổng Mediafire đi qua.Ai dùng mạng khác download ok. Còn database của mấy bạn trước tớ dùng MySQL kô dùng được.Tớ không biết cố tình hay vô tình mà trong Database ở mục thuộc varchar(xxx) ngầm định tối đa là 256 kí tự đây họ tăng lên hàng 1000 thế báo lỗi không cài được.Tớ phải sửa lại hết.Còn vấn đề Việt Hóa các bạn cho mình thời gian để việt hóa chứ .Tớ sẽ ép đồ full vào shop nữa.Có tools rùi mà
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoang_html xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Vinh Nghệ An
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoang_html [Only registered and activated users can see links. ]
    Sever trước các bạn share có mấy con w32.n mình đã dùng phần mềm Kaspersky quét rồi.Nên mới up lên cho các bạn.Mình úp lên Gaxy vì nhiều khi Mediafire kô download được.Toàn không KB/s vì thằng VDC không cho cổng Mediafire đi qua.Ai dùng mạng khác download ok. Còn database của mấy bạn trước tớ dùng MySQL kô dùng được.Tớ không biết cố tình hay vô tình mà trong Database ở mục thuộc varchar(xxx) ngầm định tối đa là 256 kí tự đây họ tăng lên hàng 1000 thế báo lỗi không cài được.Tớ phải sửa lại hết.Còn vấn đề Việt Hóa các bạn cho mình thời gian để việt hóa chứ .Tớ sẽ ép đồ full vào shop nữa.Có tools rùi mà
    Xin thề với pác là đây hok phải server tui ah nha. server của tui thì tui nhận chứ chối làm gì

Thành Viên
    Thanks
    0

còn lỗi này nữa em len cấp 15 muốn làm class cung thủ ko tìm thấy npc chuyển chức ở đâu cả
    Khách viếng thăm hãy cùng axinsports xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Lên map dakon bạn nhé NPC ở trên đó
    Khách viếng thăm hãy cùng langtuvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Vinh Nghệ An
    Thanks
    0

Hướng dẫn nhớ có ảnh minh họa nha anh em....

Thành Viên
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi [A]mi_Able_56 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin thề với pác là đây hok phải server tui ah nha. server của tui thì tui nhận chứ chối làm gì
    He he của ai em kô biết.Chỉ biết là có 17 con.Có bác nào còn bảo là sever nào cũng có.Thế có mà chết à,cài được một trò máy tình nhiềm virut hết.Còn vấn đề database em không biết bác nào sửa rồi.Cái đó chúng ta không tra cứu nữa.Giờ tập trung Việt hóa cả sever lẫn cliet.Xem chừng mất khá nhiều thời gian đấy.Có ai tham gia Việt hóa không,chứ mình em bao giờ mới xong
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoang_html xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối