[JX] Hỏi về cách giới hạn nhân vật JX - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 37
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    8

Ðề: Hỏi về cách giới hạn nhân vật JX

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã xác định rồi. tranminhdo cũng kiêu k giới hạn dc 100% điều bị phá cả
    Mời bạn vào thử server của mình.
    Nếu bạn có thể vào được quá 6 account / 1 IP thì mình tặng bạn 2tr
    Link: volamht.com
    Khách viếng thăm hãy cùng family2806 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi family2806 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có đọc hết cmt của mình chưa. Mình đang nói là a tranminhdo kiêu k có giới hạn nào 100% cả . Và a đô cũng đang bán giới hạn nhân vật là 500k + anti 3tr(ai cố tính vào bằng game.exe khác sẽ bllock ip). Và cũng có hỏi ảnh là giới hạn 100% không, ổng tl là không và mình lên đây chỉ nói v thôi (Vi mình là ng lập ra topic) Và có lúc nào mình cmt có nói là Vượt dc giới hạn acc không mà bạn lên đây thách đố ng ta vượt giới hạn 6acc/1PC của game bạn. OKE bạn PRo rồi. Nhưng đọc cmt của ng ta hẵn vào đáp trả lại.Thấy A độ dev jxlinux rất Pro trong clb mà cũng k làm dc giới hạn 100% thế m làm dc nên m chắc hẳn rất Pro. Bớt tay nhanh hơn não hộ tao phát PRO
    Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 22-04-16 lúc 03:14 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 2 Users Say Thank You to HungDevJX For This Useful Post:

manhdendaica (23-04-16), SmileBlack (22-04-16)

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi family2806 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bớt bớt đi bạn .
    Người ta xài máy ảo thì bạn ở đó mà giới hạn
    Cách của bạn thì chẳng ai mà k biết làm đâu. ngồi đó khoe khoan
    Khách viếng thăm hãy cùng VoNguoiTa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Cái này có 1 cách thủ công hoặc có thể viết 1 cái script nhỏ, kiểm tra số acc login trên 1 ip, nếu qúa số acc quy định thì thông báo block những acc đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này có 1 cách thủ công hoặc có thể viết 1 cái script nhỏ, kiểm tra số acc login trên 1 ip, nếu qúa số acc quy định thì thông báo block những acc đó.
    rồi quán nét thì ngồi đó ngáp ruồi

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi VoNguoiTa [Only registered and activated users can see links. ]
    Chứ còn cách nào nữa, server này chỉ giới hạn được client, nhưng cũng bị phá, nó đâu có cơ chế lưu địa chỉ mac pc ở server đâu.
    Mấy cái giới hạn của 1 số server private download về chơi toàn antivirus nó báo, quán nét còn được.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chứ còn cách nào nữa, server này chỉ giới hạn được client, nhưng cũng bị phá, nó đâu có cơ chế lưu địa chỉ mac pc ở server đâu.
    Mấy cái giới hạn của 1 số server private download về chơi toàn antivirus nó báo, quán nét còn được.
    có 1 cách. tắt máy đi ngủ =]]z

Thành Viên GameZone
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi VoNguoiTa [Only registered and activated users can see links. ]
    Bớt bớt đi bạn .
    Người ta xài máy ảo thì bạn ở đó mà giới hạn
    Cách của bạn thì chẳng ai mà k biết làm đâu. ngồi đó khoe khoan
    Bạn có hiểu giớ hạn theo IP là gì không?
    Cùng IP, dù bạn có cài bao nhiêu máy ảo, chơi bao nhiêu PC thì cũng chỉ vào được từng đó acc.
    Nếu đơn giản vậy thì làm đi.
    Nếu bạn có thể log được 7 acc trên 1 IP (quay lại clip) mình sẵn sàng trả bạn 2tr.
    Mình chẳng quan tâm người khác làm cách gì. Script giới hạn mình tự viết. Vậy thôi.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Thời đại này ai còn cắm máy ở quán net chơi jx?
    Có chăng thì được 1 - 2 người trong cả quán net?
    Quán net cùi bắp đến mức chỉ có 1 đường truyền?
    Khách viếng thăm hãy cùng family2806 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

M thì hay rồi Pro rồi tranminhdo chưa làm dc. Cái thân lên CLB trên mục hỏi đáp đầy rẩy câu hỏi ngu mà bì đặc tỏ vẻ ta đây ông đô làm chưa dc m chắc pro hơn cả ông đô và cgalaxy r đó m là nhất clb này nên cút hộ ra khỏi topic
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Bạn có hiểu giớ hạn theo IP là gì không?
    Cùng IP, dù bạn có cài bao nhiêu máy ảo, chơi bao nhiêu PC thì cũng chỉ vào được từng đó acc.
    Nếu đơn giản vậy thì làm đi.
    Nếu bạn có thể log được 7 acc trên 1 IP (quay lại clip) mình sẵn sàng trả bạn 2tr.
    Mình chẳng quan tâm người khác làm cách gì. Script giới hạn mình tự viết. Vậy thôi.[COLOR="Silver"]
    cái đầu trâu mày bị thiểu năng à . nói chuyện thấy ngu . Giới hạn IP rồi mây thằng quán nét cùng IP mày làm đếch gì .
    Dùng Iptables tăng giới hạn cho IP nó à =]]z
    Nếu quán nét dùng Ip động thì mày hấp cức cả ngày à =]]z !
    Đã ngu còn nguy hiểm
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối