Fix giùm lỗi đánh quái 1/2 máu là chết đi !!!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon14 Fix giùm lỗi đánh quái 1/2 máu là chết đi !!!!

Mình đã thử qua các sv 2.2 ,4.1 và cả MySQL đều thấy hiện tượng là khi đánh thường (không dung skill) mới 1/2 máu là quái chết,còn khi dung skill đánh thì đánh hết ống máu quái chết Có anh nào giúp mình Fix cái lỗi này ko >< ? Chứ đánh kiểu này ức chế we'
    Khách viếng thăm hãy cùng duythanhny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trở về từ cõi niết bàn CLAWRIDE's Avatar
    Thanks
    6

Ðề: Fix giùm lỗi đánh quái 1/2 máu là chết đi !!!!

ở đâu ra 1/2 máu mà chết thế ? .. chắc không có vụ đó đâu , mình test vẫn hết cả cột mới chết mà .. máy của bạn nhiều khi lag hình thôi , hoặc nhanh quá cũng thế
    Khách viếng thăm hãy cùng CLAWRIDE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Twilightz... Zenkira's Avatar
    Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

Có thể lỗi này là do bạn sử dụng item của một số dtb, setting dame của vũ khí với công lực hoặc chỉ số tấn công quá cao đi ... khiến cho 1 hit là 1 số dame quá lớn, khiến cho tình trạng 1/2 cây là die.
    Lý do ko ảnh hưởng skill là do chỉ số công lực và tấn công ấy chỉ ảnh hưởng khi đánh thường.
    Nếu chơi game onl rồi sẽ biết cái zụ này thôi ...
    Bạn thử lấy 1 vk trắng lụm đc và thử đánh đi, nếu vẫn 1/2 cây máu chết thì mới lạ đó ~.~ ( nhớ tháo hết vòng nhẫn ra nhé, có 1 số cái + chỉ số lớn quá nên cũng bị ! )
    Dạo này chán chán sao ý...

Dev Hkgh là một trong những Nghĩa vụ quân sự of Zen...

Thành Viên tavanhai's Avatar
    Thanks
    0

Bác nào giúp Em tìm cách fix lỗi khong có quái đi, sang bên liễu thiên phủ, vào vô thiên các (tức là mê cung ),..., chẳng thấy có tên quái nào để bụp cả, thế này thì làm sao lên level cao được.
    Khách viếng thăm hãy cùng tavanhai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cái này tui cũng gập rùi, tui cho điểm dame cao quá nên khi đánh quái chỉ một hít là chết chứ chả cần phải 2 phát đâu. lv 50 đánh quái 100 lăn ra chết như thường.
    Khách viếng thăm hãy cùng thehuy1987 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Twilightz... Zenkira's Avatar
    Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thehuy1987 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này tui cũng gập rùi, tui cho điểm dame cao quá nên khi đánh quái chỉ một hít là chết chứ chả cần phải 2 phát đâu. lv 50 đánh quái 100 lăn ra chết như thường.
    Hả ... ông làm cho tui xem ... đố mà ông cầm cây 5m full ops đủ kiểu mà 1 hit kill đc con Băng quái lv 101 ... đố ông luôn . Cho dù full cl 99 ch 99 hay clvc 99 ch 99 full hỏa hay full nội 10 đều ko đc ... thề lun
    Còn lỗi ko có quái thì ... tớ ko rõ =.=" ... vì lúc nào máy tớ cũng quái 1 bầy =.="
    Dạo này chán chán sao ý...

Dev Hkgh là một trong những Nghĩa vụ quân sự of Zen...

Trở về từ cõi niết bàn CLAWRIDE's Avatar
    Thanks
    6

nhóc có tin 1 con lv cầm con kiếm gỗ 1 hit chết con lv 60 không ...

Còn đứa nào 1 hit chết con 101 thì supper man
    Khách viếng thăm hãy cùng CLAWRIDE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

hê hê mấy cái char mình vẽ vừa đánh vừa chạy còn tí bị con quái 10x nó đánh cho về Huyền Bột
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Èo tưởng gì chứ cái đó thì dễ ợt mà. vào bản Kongphu chỉnh AT của chiêu thức lên vài ngàn dame thì đánh con gì gì chả chết, nhưng mà chỉnh vị trí của nhân vật vào trong mê cung ở nam minh hiệu nhé, không thì trên đường chạy vô thì chết là cái chắc. heheheh. Nhưng mà như vậy thì chơi làm chi nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng thehuy1987 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Thách đó Lv1 mà đòi kill quái 6x cho ông mặc cả set Full cho ông edit dame Skills nhưng Lv1 kill sao nổi le te bị quái 3x nó xơi chứ chả chờ 6x.
    Khách viếng thăm hãy cùng 031599450 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này