[JX] Linux 1st Update : Bổ sung Hoa Sơn phái vào JX linux mà Đức tổng hợp - Trang 24
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 24 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 14 22 23 24
Kết quả 231 đến 232 của 232
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: Linux 1st Update : Bổ sung Hoa Sơn phái vào JX linux mà Đức tổng hợp

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh ạ, em và bthhhz đã test với ver4 của anh Đô share. Nó rất tuyệt ở tính năng lễ quan. có lẽ nổi trội nhất nhưng task timer theo anh bthhhz thì nó tồn lỗi nhiều hơn hẳn, trang bị ver này em cố hướng nó theo mẫu hiện đại với fix đằng long và hoa sơn, nếu có time em ngâm cái Long Tương của VL miễn phí nhưng khó uể luôn. Tính ra ver4 dành cho ai thích dev hoài niệm CTC & SHXT hay năm 2008 trở về trước và ver này em chơi hiện đại súng ống, skill chưởng kiếm chém...có đủ của thế kỷ 21. Nếu nền là ver4 thì em nghĩ ver4 bản free không đáp ứng đủ "gạch, xi măng, đá, ..." Anh Đô share có 1/4 thôi mà nếu lấy nó sẽ mất 3/4 còn lại. Thôi thà gom góp các bản cũ được một nửa, 1/4 sáng tạo, 1/4 để dành dev từ từ và hóng các anh chị em. ...

Khuyến mãi cho mấy bạn hướng dẫn để chạy lại 1 số hoạt động và event.
    Các hoạt động vận tiêu, bật lại tại script\mission\challengeoftime\npc\dragon_boat ... gì đó: Vô đổi số EndDate đến 2018 hay 2020 cũng được
    Vận tiêu: Chạy ra góc trên map Phượng Tường (ở bên phải Bến tàu) nhận NV, mình nhớ là thế. ngày dc 3 lần cũng dc kha khá kinh nghiệm cho việc train lv >150.
    Event: bỏ mấy dấu -- trong file addspreadnpc gì đấy trong script\global, để hiển thị NPC sư kiện mà bạn muốn xài
    Mở mấy file txt trong folder droprate ở setting tìm ID genre particular của Vật phẩm liên quan đến event, đặt lại số của nó cho tăng droprate lên 2000 hay 3000 chẳng hạn (đừng cho số quá to, vì nó lấn át hết mấy vk/trang bị xanh opt tốt)
    Tìm bãi train và cho auto VLBS 1.3 giải quyết việc của nó.

Nhận dc inbox một bạn nói đánh boss HK rớt ba cái lễ bao 5 phi tốc hoàn chưa vh và nhấp chuột phải nó không ra 5 cái thì sửa lại thông tin của nó trong setting\item\magicscript.txt . ở cột thư mục tham chiếu thì sửa lại là \script\item\xinnianlibao\xinniangift.lua nhé. mấy cái nào mà ko nhấp chuột phải dc đều quất nó đường dẫn \script\item\xinnianlibao\xinniangift.lua chứ ko phải noscripts.lua.
    Những hoạt động khác chắc các bạn dev lên tự tìm hiểu ở kho lưu trữ clbgamesvn nhé, mình hiện tại online trên đt, nhớ dc có nhiêu đó. Mọi người thông cảm vì em chú trọng đến Hoa Sơn nhiều hơn. hehe
    Ai cho e hỏi sao e search hoài k thấy script vận tiêu ở đâu hết vậy?

dragonboat_main.lua trong đây là khiêu chiến thời gian gì mà đâu phải vận tiêu như chủ topic nói đâu?
    Khách viếng thăm hãy cùng phjthjenngoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Ðề: Linux 1st Update : Bổ sung Hoa Sơn phái vào JX linux mà Đức tổng hợp

Trích dẫn Gửi bởi phjthjenngoa [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai cho e hỏi sao e search hoài k thấy script vận tiêu ở đâu hết vậy?

dragonboat_main.lua trong đây là khiêu chiến thời gian gì mà đâu phải vận tiêu như chủ topic nói đâu?
    Nó nằm trong mấy thư mục trong đó thôi bạn, lâu quá online lại quên nhiều rồi hihi
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 24 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 14 22 23 24

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Update Linux tiếp nho nhỏ cho ae chơi OFF vui vẻ
    Bởi cgalaxy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 475
    Bài viết cuối: 22-05-19, 10:17 PM
  2. MP06 for NX 9.0.3 Win-Linux x64 (update only) (22/04/15)
    Bởi apple2000 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-04-15, 06:29 PM
  3. [KT] Hỏi cách update bảng xếp hạng kt linux
    Bởi Kyo Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-08-14, 07:47 AM
  4. [JX] [HOT] Bản Update server JX Linux lần 2
    Bởi boynhay1721992 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 26-07-14, 06:43 PM
  5. Share bản nhất kiếm update 2012-10-19 bổ sung thêm all item + pb mới
    Bởi zin1007 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-10-12, 01:41 PM