[JX] Linux 1st Update : Bổ sung Hoa Sơn phái vào JX linux mà Đức tổng hợp - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 232
    Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Ðề: Linux 1st Update : Bổ sung Hoa Sơn phái vào JX linux mà Đức tổng hợp

Trích dẫn Gửi bởi sanerhp [Only registered and activated users can see links. ]
    tại sao mình xóa jxser của yoken và chép jxser của minh duc vào và root thì ko đánh quái được .còn nếu ko xóa của yoken mà chép đè thì đánh quái được
    Lúc trước mình cũng làm theo bác TVnam ver 3 cũng vậy có bác nao biết lỗi này ko
    (mình đã làm thteo đúng hướng dẫn)
    tốt nhất nên xóa sách cái jxser đi . sao đó chép qua rồi set quyền root lại rồi chiến cho đở lổi phát sinh nha bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ztviet vì bài viết này !

sanerhp (06-03-16)

Thành Viên
    Thanks
    39

Thì mình đã xóa sạch và chép cái jxser của bạn qua và root kết quả là lỗi ko đánh quái đựoc. Lúc trước bác TVnam hướng dẫn cái ver3 + galaxy2.1 cũng vậy.
    Nếu mình ko xóa mà chép đè thì đánh quái được .Cũng ko hiểu tại sao ko thấy ai bị lỗi đó còn mình thì bị.
    Khách viếng thăm hãy cùng sanerhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến sanerhp vì bài viết này !

ztviet (06-03-16)

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi sanerhp [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì mình đã xóa sạch và chép cái jxser của bạn qua và root kết quả là lỗi ko đánh quái đựoc. Lúc trước bác TVnam hướng dẫn cái ver3 + galaxy2.1 cũng vậy.
    Nếu mình ko xóa mà chép đè thì đánh quái được .Cũng ko hiểu tại sao ko thấy ai bị lỗi đó còn mình thì bị.
    chắc số bác nhọ giống em hehe. thôi thì chép đè vậy

Thành Viên
    Thanks
    40

mình lấy update nay úp vào ver 4 đc ko vậy mấy bác
    Khách viếng thăm hãy cùng Ducthinh682 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi Ducthinh682 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình lấy update nay úp vào ver 4 đc ko vậy mấy bác
    Dĩ nhiên bác có thể trích ra những cái bác thích để bỏ vào v4.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    141

Icon14 Ðề: Linux 1st Update : Bổ sung Hoa Sơn phái vào JX linux mà Đức tổng hợp

Cảm ơn bác minhduc_aa server tổng hợp các tính năng rất tuyệt, các comment hướng dẫn cũng rất hữu ích với mình Nhưng .... mấy cái file game.exe của bác làm em hãi quá, KIS nó báo virus rồi đành bỏ qua còn khi mở lên chơi tự nhiên nó mở cái explorer.exe lên ghê quá
    Khách viếng thăm hãy cùng kuroo123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi kuroo123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn bác minhduc_aa server tổng hợp các tính năng rất tuyệt, các comment hướng dẫn cũng rất hữu ích với mình Nhưng .... mấy cái file game.exe của bác làm em hãi quá, KIS nó báo virus rồi đành bỏ qua còn khi mở lên chơi tự nhiên nó mở cái explorer.exe lên ghê quá
    bác qua yoken hoặc của tranminhdo dow pact về. có nhất định phải dung pact này không nhỉ.

Thành Viên
    Thanks
    132

Tắt cái đoán hoa đăng ở đâu vậy máy pro ?
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu là phái hoa sơn: bấm tiếp vào hoa sơn trúc ông, nếu đã gia nhập hoa sơn thì sẽ có menu cho bạn nhận toàn 21 kỹ năng nền hoa sơn và các kỹ năng phân tầng chiêu thức. Sẽ có những skill mình cá nhân hóa cho đồng đều để bớt bá đạo như cgalaxy. nếu không vừa ý bạn tự dev lại mình không có ý kiến.
    Nếu là thập đại phái: bạn nên vào phái và học kỹ năng 150, 180 mình đặt tại NPC Đức Hằng giữa ba lăng huyện. nếu trót lỡ vô phái bằng tiếp dẫn môn phái thì xem trong file skill.txt trong setting, gán lệnh nhận vào npc mà bạn muốn để lấy các skill còn lại. Theo ý kiến mình thì bạn xoá nhân vật bằng lệnh trong centos hết đi tạo lại rồi chơi.
    Chuyện âm thanh ánh sáng trong game.exe mình không biết ạ. chờ chuyên gia xịn lên hội ý vậy hihi, thông cảm nhé
    tks bác nhưng ý em hỏi là giờ em muốn khi click vào nhập môn phái thì tự động có skill 1x -> 9x như bản trước của bác share ấy ạ
    Em đang theo hướng CTC chứ ko theo đồ đồng phục
    Khách viếng thăm hãy cùng NewbieJX1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi NewbieJX1 [Only registered and activated users can see links. ]
    tks bác nhưng ý em hỏi là giờ em muốn khi click vào nhập môn phái thì tự động có skill 1x -> 9x như bản trước của bác share ấy ạ
    Em đang theo hướng CTC chứ ko theo đồ đồng phục
    Tại lễ quan hay npc Đức Hằng đều có chứa chức năng cho gia nhập môn phái và tự nhận đủ skill nhập môn đến 150. Như mình có nói ở trang nào đó ver này mình cách tân hiện đại hoá giai đoạn 201x trở về sau chứ không hoài cổ ạ. Hihi. Bạn nghiên cứu dev lại theo ý bạn muốn cũng dc scripts có sẵn trong ver này hết đấy ạ. Thân ái.
    Lần sửa cuối bởi minhduc_aa, ngày 07-03-16 lúc 01:15 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

TPLink (30-09-16)

Trang 6 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Update Linux tiếp nho nhỏ cho ae chơi OFF vui vẻ
    Bởi cgalaxy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 475
    Bài viết cuối: 22-05-19, 10:17 PM
  2. MP06 for NX 9.0.3 Win-Linux x64 (update only) (22/04/15)
    Bởi apple2000 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-04-15, 06:29 PM
  3. [KT] Hỏi cách update bảng xếp hạng kt linux
    Bởi Kyo Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-08-14, 07:47 AM
  4. [JX] [HOT] Bản Update server JX Linux lần 2
    Bởi boynhay1721992 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 26-07-14, 06:43 PM
  5. Share bản nhất kiếm update 2012-10-19 bổ sung thêm all item + pb mới
    Bởi zin1007 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-10-12, 01:41 PM