[JX] Linux 1st Update : Bổ sung Hoa Sơn phái vào JX linux mà Đức tổng hợp - Trang 22
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 22 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 CuốiCuối
Kết quả 211 đến 220 của 232
    Thành Viên
    Thanks
    132

Ðề: Linux 1st Update : Bổ sung Hoa Sơn phái vào JX linux mà Đức tổng hợp

Trích dẫn Gửi bởi kuroo123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác copy sao hay vậy? Có phải chỉ cần copy các file npchuash an.lua, skill/huash an.lua, sk ill.txt, settings\item\goldequipr es.txt qua rồi đồng bộ thôi hả bác. Bác làm thế nào chỉ em với

Hoa Sơn của minhduc_aa có cải tiến hơn bản của cgalaxy mà bác. Em làm ko dc mới hóng đó chứ
    chép các file skill.txt, goldequip.txt, huashanlua, goldequires.txt rồi thư mục huashan vào server mình đang dùng, đồng bộ các mục chứa item trong gateway,server1/setting và cả client nửa là xong.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Kethanglang vì bài viết này !

kuroo123 (19-04-16)

Thành Viên
    Thanks
    141

Trích dẫn Gửi bởi Kethanglang [Only registered and activated users can see links. ]
    chép các file skill.txt, goldequip.txt, huashanlua, goldequires.txt rồi thư mục huashan vào server mình đang dùng, đồng bộ các mục chứa item trong gateway,server1/setting và cả client nửa là xong.
    Hic, em làm theo hướng dẫn của bác copy các file đó rồi đồng bộ client, gateway, server1 rồi mà vẫn ko dc Hình như cấu hình mấy file đó xung đột với server v4 của bác tvnnam share hay sao ấy, nhận skill HS dc rồi mà chỉ xài dc các skill 9x trở xuống, các skill 9x, 12x, 15x ko xài dc. Nhận đồ HS thì GS bị treo, NPC tự dưng biến mất rồi đến nhân vật sau đó là kẹt acc luôn phải tắt GS bật lại. Thiệt buồn quá
    Khách viếng thăm hãy cùng kuroo123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi kuroo123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hic, em làm theo hướng dẫn của bác copy các file đó rồi đồng bộ client, gateway, server1 rồi mà vẫn ko dc Hình như cấu hình mấy file đó xung đột với server v4 của bác tvnnam share hay sao ấy, nhận skill HS dc rồi mà chỉ xài dc các skill 9x trở xuống, các skill 9x, 12x, 15x ko xài dc. Nhận đồ HS thì GS bị treo, NPC tự dưng biến mất rồi đến nhân vật sau đó là kẹt acc luôn phải tắt GS bật lại. Thiệt buồn quá
    Mình làm phát là chạy cái một, còn của bác thì mình nghĩ nên xóa cenos đó đi rồi cài lại.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Kethanglang vì bài viết này !

kuroo123 (20-04-16)

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi Kethanglang [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình làm phát là chạy cái một, còn của bác thì mình nghĩ nên xóa cenos đó đi rồi cài lại.
    thế bác post ít ảnh lên cho ace xem nào? mà có làm đc nhiệm vụ môn phái và vào đc map hoa sơn để làm nhiệm vụ đc ko? khi chơi có bị lỗi gì ko? mình nghĩ bạn đồng bộ như vậy chưa đủ file đâu?
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    thế bác post ít ảnh lên cho ace xem nào? mà có làm đc nhiệm vụ môn phái và vào đc map hoa sơn để làm nhiệm vụ đc ko? khi chơi có bị lỗi gì ko? mình nghĩ bạn đồng bộ như vậy chưa đủ file đâu?
    Em không lấy hết của bản anh cgalaxy anh à, em chơi bản đó rồi ko làm nv 9x được, còn của em là do trước đó em sài bản minhduc rồi fix lại lấy full skill cộng item rồi mới cho qua v4 thôi vs cách em làm thì hd bác trên rồi.

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Kethanglang vì bài viết này !

tvnnam (21-04-16)

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Em không lấy hết của bản anh cgalaxy anh à, em chơi bản đó rồi ko làm nv 9x được, còn của em là do trước đó em sài bản minhduc rồi fix lại lấy full skill cộng item rồi mới cho qua v4 thôi vs cách em làm thì hd bác trên rồi.
    đúng rồi... mình cũng đang nói lấy hoa sơn của bản của bạn minh duc qua ver 4 mà.... thế mình mới hỏi bạn có làm đc nhiệm vụ môn phái và vào đc map hoa sơn để làm nhiệm vụ đc ko?

Thành Viên
    Thanks
    132

đúng rồi... mình cũng đang nói lấy hoa sơn của bản của bạn minh duc qua ver 4 mà.... thế mình mới hỏi bạn có làm đc nhiệm vụ môn phái và vào đc map hoa sơn để làm nhiệm vụ đc ko?
    bản bác minhduc có add sẵn full skill rồi nhưng ko làm nv tới 6x được,lúc vào phái chỉ cần quay lại blh nhận skill, còn em chế quest lại, còn muốn làm nv mp vsvào map mới sài bản cgalaxy thôi.

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Kethanglang vì bài viết này !

tvnnam (21-04-16)

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

bản bác minhduc có add sẵn full skill rồi nhưng ko làm nv tới 6x được,lúc vào phái chỉ cần quay lại blh nhận skill, còn em chế quest lại, còn muốn làm nv mp vsvào map mới sài bản cgalaxy thôi.
    bản của minhduc chỉ làm đc đến 6x của hoa sơn thôi sao bạn? bạn đã test kỹ chưa? vì bản của minhduc cũng lấy quest nv hoa sơn của bản cgalaxy mà bạn.... vì mình đang muốn làm 1 bản update hoa sơn hoàn chỉnh cho ver 4 mà ngại test và bận công việc quá nên hỏi bạn.

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

bản của minhduc chỉ làm đc đến 6x của hoa sơn thôi sao bạn? bạn đã test kỹ chưa? vì bản của minhduc cũng lấy quest nv hoa sơn của bản cgalaxy mà bạn.... vì mình đang muốn làm 1 bản update hoa sơn hoàn chỉnh cho ver 4 mà ngại test và bận công việc quá nên hỏi bạn.
    Viết nhiệm vụ cho Hoa Sơn phái cũng dễ mà, cái map Hoa Sơn mới không đủ dữ liệu, còn map Hoa Sơn cũ chỉ cần add thêm npc và quái vào.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wermanhme1990 vì bài viết này !

tvnnam (21-04-16)

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Viết nhiệm vụ cho Hoa Sơn phái cũng dễ mà, cái map Hoa Sơn mới không đủ dữ liệu, còn map Hoa Sơn cũ chỉ cần add thêm npc và quái vào.
    giờ muốn bóc tách hoa sơn sang ver 4 thì cũng mệt nhỉ? mà ver 4 test qua cũng thiếu file và có lỗi thì phải?

Trang 22 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Update Linux tiếp nho nhỏ cho ae chơi OFF vui vẻ
    Bởi cgalaxy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 475
    Bài viết cuối: 22-05-19, 10:17 PM
  2. MP06 for NX 9.0.3 Win-Linux x64 (update only) (22/04/15)
    Bởi apple2000 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-04-15, 06:29 PM
  3. [KT] Hỏi cách update bảng xếp hạng kt linux
    Bởi Kyo Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-08-14, 07:47 AM
  4. [JX] [HOT] Bản Update server JX Linux lần 2
    Bởi boynhay1721992 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 26-07-14, 06:43 PM
  5. Share bản nhất kiếm update 2012-10-19 bổ sung thêm all item + pb mới
    Bởi zin1007 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-10-12, 01:41 PM