kết hợp skill Phong Thần vào Jx
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Thành Viên
    Thanks
    3

kết hợp skill Phong Thần vào Jx

[Only registered and activated users can see links. ]

mới tập tành làm đc bấy nhiu đó , còn ngựa và item bên đó nữa , đang làm ,đến đầu tháng 1 sẽ hoàn thành xong và OB của sever Khí Phách Anh Hùng sẽ hơi bị wành tráng
    Khách viếng thăm hãy cùng altkimlong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: kết hợp skill Phong Thần vào Jx

sao đánh quái chẳng mất giọt máu nào hết zậy altkimlong
    Khách viếng thăm hãy cùng phatxop xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Ha Noi
    Thanks
    0

=>Nó cũng chỉ cho đẹp chứ sao
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoc_volam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

mệt wá , chẳng qua chưa kết hợp cái script để nó lên damage chứ sao , ông giangleloi nói quả ko sai , trên forum này 70% là dân biết há miệng chờ sung , khi nào làm đc như người ta thì hãy có quyền chê , hiểu ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng altkimlong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mày nhìn kỹ cái topic của mày đi altkimlong, mày khoe với anh em mà , tao chỉ hỏi sao đánh quái ko chết chứ có chê gì đâu hả maỳ, phải chi mày nói là anh em cùng nhau fix lỗi thì còn nghe dc. Cái loại người như mày mới hỏi có 1 câu là chửi người ta thì biến mẹ đi cho tao nhờ. về forum của mày mà pỏt
    Khách viếng thăm hãy cùng phatxop xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên a3pick's Avatar
    Đang ở
    Miền trung xa xôi
    Thanks
    0

đừng nói khó nhau bạn nhé?
    kô phải ai cũng há miệng chờ sug đâu nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng a3pick xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

thế tớ thích post bài trên này đấy cậu có ý kiến gì không !

thế tớ có chỉ thẳng vào mặt cậu nói chưa ?

đọc lại bài của cậu viết đi , cậu đang tự chửi mình đó

Thành Viên
    Đang ở
    Trần Khát Trân & Cầu Giấy !
    Thanks
    32

Này tôi nói thật. Mấy ông làm được mà post lên khoe cũng không phải oai ! Nhiều người mới vào, mới bắt đầu chơi võ lâm offline thì họ biết cái gì mà nói ! Những cái nào chưa biết thi họ phải hỏi để xem lại và khắc phục chứ. Còn cái câu há miệng chờ sung thì chẳng chính xác gì đâu :
    _Nhiều cái hay lấy bên TQ thì các ông truyền nhau riêng ít đưa ra cho các mem .
    _Họ mới vào thì lấy đâu ra thu thập được nhiều phần mềm để dev võ lâm như các ông.
    _Hỏi thì các ông cứ mập mờ, nhiều người có biết lập trình là cái gì đâu mà nói người ta .
    =>> Nói 1 câu như thế này nhé : mấy ông làm được nhiều về cái này thì người khác sẽ có sở trường khác của mình về mọi lĩnh vực khác, chứ mấy ông tưởng là các ông giỏi lắm hay sao !
    Nói chung cái forum này nói là giúp đỡ mem nhưng mà chỉ mới hỏi 1 câu thì đã nói này nói nọ, từ trên xuống dưới chỉ được vài người nhiệt tình giúp đỡ thôi. Ai thì tự hiểu nhé !
    Còn cái server các ông dev và share trên kia thực ra chỉ là server được phát triển bên Trung Quốc có tên là Xuân Thu thôi ! ( Bản này là bản có thể nói khá hoàn thiện, các ông đem về post lên thì lại bảo là cái này các ông dev - cái này chỉ có 2 anh có link down từ lâu nhưng chưa share cho mấy ông thôi, giờ vừa mới được share thì lại bảo các ông dev, nói như thế thì cái câu há miệng chờ xung giống các ông hơn là người khác ).
    Thôi chỉ góp ý cái Jxteam và 1 số người mà thích phô ra !
    Ai đọc được thì tự hiểu mình đã làm gì nhé !
    Lần sửa cuối bởi wizard, ngày 19-12-08 lúc 12:55 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng wizard xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

AltKimlong ơi server Khí Phách Anh Hùng chạy chưa ?? Đợi từ sáng tới giờ .
    Khách viếng thăm hãy cùng vinhthitcay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi wizard [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói chung cái forum này nói là giúp đỡ mem nhưng mà chỉ mới hỏi 1 câu thì đã nói này nói nọ, từ trên xuống dưới chỉ được vài người nhiệt tình giúp đỡ thôi. Ai thì tự hiểu nhé !
    Còn cái server các ông dev và share trên kia thực ra chỉ là server được phát triển bên Trung Quốc có tên là Xuân Thu thôi ! ( Bản này là bản có thể nói khá hoàn thiện, các ông đem về post lên thì lại bảo là cái này các ông dev ). Thôi chỉ góp ý cái Jxteam và 1 số người mà thích phô ra mà thôi !
    Ai đọc được thì tự hiểu mình đã làm gì nhé !
    bạn này nói thì Long cũng tạm chấp nhận , nhưng mà Long nhắc lại , thứ 1 là Long chỉ trách là trách các thành phần mà vào đã tìm cái lỗi để mà phê phán trong khi đó mình không biết gì !
    Hồi tối Long có chat với Socceres Hexpor , ổng nói là Long làm vậy vẫn chưa hoàn thiện , Long im lặng và nhìn nhận , đó là do ổng pro hơn Long và Long chấp nhận sự chỉ trích đó

Các bạn nên hiểu là nhóm dev Jx họ đã bỏ rất nhiều công sức về nhiều mặt khác nhau để mà hoàn thiện cái Jx và hầu hết trong họ là làm cái này với mục tiêu phát triển chung , khi họ hoàn thành cái gì đó thì họ đưa lên với mục đích thông báo tin mừng cho anh em , và điều mà họ muốn là cần 1 sự khích lệ của anh em để mà tiếp tục công việc , đằng này , kể cả topic share source của giangleloi , nhìn xem bao nhiu bài vào đó nói này nói nọ trong khi đó có cái source là mừng muốn chết rồi

Long nói thế đó , ai hiểu thì hiểu , ai chửi thì chửi !

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. cách fix skill 80 ra skill boss ?
    Bởi lekhanh456 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 25-06-11, 03:53 PM
  2. Hỏi về skill thất truyền và skill 120
    Bởi leson301 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-06-11, 12:40 PM
  3. Cách xác định skill và chỉnh thời gian hồi skill
    Bởi rkitvn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu