[JX] Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện nay - Trang 34
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 34 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 CuốiCuối
Kết quả 331 đến 340 của 344
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện

Các bác giúp mình với chứ mình đã làm y như hướng dẫn rồi mà lúc kết nối SecureCRT vẫn cứ báo lỗi ????, đã kết nối linux nhưng vẫn không được
    Khách viếng thăm hãy cùng lthanhchuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

Trích dẫn Gửi bởi lthanhchuong [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác giúp mình với chứ mình đã làm y như hướng dẫn rồi mà lúc kết nối SecureCRT vẫn cứ báo lỗi ????, đã kết nối linux nhưng vẫn không được
    bạn xem bài này nhe bạn đọc làm theo giúp đc vấn để của bạn đó
    Gán và đặt IP tĩnh cố định cho CentOS
    Sau khi login vào CentOS, bạn gõ dòng lệnh sau:
    ifconfig ấn enter tiếp gõ
    ifconfig eth1 [Only registered and activated users can see links. ] netmask [Only registered and activated users can see links. ] up ấn enter
    hoặc
    ifconfig eth0 [Only registered and activated users can see links. ] netmask [Only registered and activated users can see links. ] up ấn enter
    ko dc bạn vào link dưới xem hướng dẫn
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi vuduymanh, ngày 31-07-16 lúc 02:56 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi lthanhchuong [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu sử dụng win 8 + win 10 thì bạn làm theo hướng dẫn sau là đc nhé.....[Only registered and activated users can see links. ]

còn winxp + win 7 thì sài theo hướng dẫn sau: [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi tvnnam, ngày 31-07-16 lúc 05:42 PM.
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu sử dụng win 8 + win 10 thì bạn làm theo hướng dẫn sau là đc nhé.....[Only registered and activated users can see links. ]

còn winxp + win 7 thì sài theo hướng dẫn sau: [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh Nam cho e hỏi sau khi thoát acc ra em bị crash game, bản này e dùng là của ver4 add đằng long tinh sương ạ.[Only registered and activated users can see links. ]. Anh chỉ e cách fix lại client cho hết bị crash với. CRT ko báo lỗi gì ở server, server hoạt động bình thường ạ.
    Anh vuduymanh có bảo e cóp thử các package.ini server khác nhưng ver 3 và yoken, hay ver2.1 của cgalaxy e thử nó đều crash game sau khi out acc ra ạ.
    Cám ơn anh và các bạn có quan tâm đã chỉ.
    Lần sửa cuối bởi thanhlong_1, ngày 31-07-16 lúc 06:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhlong_1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn xem bài này nhe bạn đọc làm theo giúp đc vấn để của bạn đó
    Gán và đặt IP tĩnh cố định cho CentOS
    Sau khi login vào CentOS, bạn gõ dòng lệnh sau:
    ifconfig ấn enter tiếp gõ
    ifconfig eth1 [Only registered and activated users can see links. ] netmask [Only registered and activated users can see links. ] up ấn enter
    hoặc
    ifconfig eth0 [Only registered and activated users can see links. ] netmask [Only registered and activated users can see links. ] up ấn enter
    ko dc bạn vào link dưới xem hướng dẫn
    mình đã kết nối ok, cám ơn bác nhiều nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng lthanhchuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kemcpr's Avatar
    Thanks
    165

Ah nam link của ah bị die rồi............................................. ..........
    Khách viếng thăm hãy cùng kemcpr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

xin đường dẫn file hoạt động ra quả huy hoàng. thank
    Lần sửa cuối bởi duongto, ngày 14-12-16 lúc 07:46 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng duongto xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

xin giúp về code add thêm tính năng di chuyển đến map trong LB admin hoặc add thêm map di chuyển vào npc xa phu. thank
    Khách viếng thăm hãy cùng duongto xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

cho mình hỏi lúc chạy jx_linux_y thì lỗi thế này fix sao ?
    terminate called after throwing an instance of 'std::bad_alloc'
    what(): std::bad_alloc
    Khách viếng thăm hãy cùng hinodl01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên operabn's Avatar
    Thanks
    102

link die rồi thớt ơi up lại link đi tks
    Khách viếng thăm hãy cùng operabn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 34 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] cho mình hỏi về phần giao diện ss2
    Bởi ukay_jack trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-08-14, 08:50 AM
  2. [JX] AE giúp mình về cái giao diện của Jx
    Bởi babyoflove trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-02-12, 12:12 AM
  3. Chỉnh server không giao dịch, có giao dịch.
    Bởi ngoctak546 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-08-11, 05:19 PM
  4. Giao diện mới
    Bởi Kenizzle trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 22-01-11, 12:49 PM
  5. hỏi về giao diện
    Bởi __Q12__ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 18-01-11, 07:25 PM