[JX] Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện nay - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 35 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 344
    Thành Viên
    Thanks
    15

Icon14 Ðề: Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện

Bạn #tvnnam cho mình hỏi tí là mình cũng đang dùng bản này đang dev chỉ có test trang bị huyền tinh (Trang bị tím) thì bị sai thuộc tính cũng với opt khi lấy hoặc khảm nạm ! Trong topic bạn có nói fix được bạn có thể chỉ mình cụ thể không? mình chưa hiểu ý bạn lắm !Thanks
    Lần sửa cuối bởi MrLukeIT, ngày 23-02-16 lúc 07:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng MrLukeIT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    132

Ðề: Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện

Bản này fix được nv hoa sơn ko anh ?
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kemcpr's Avatar
    Thanks
    165

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    tắt như bình thường mà e......mở như thế nào thì tắt lần lượt như thế.......còn BXH e có thể vào ver 4 lấy file scprit của lễ quan reset top nghiên cứu xem. a chơi off nên ko nghiên cứu sâu vào BXH đâu

--- Chế độ gộp bài viết ---

a dùng thấy cập nhập bình thường mà..... nếu ko tự động cập nhập e vào hàm lễ quan reset đc mà

ko cần config ip đâu bạn..... cứ làm theo video là chiến thôi.... còn nếu cài win7 thì còn dễ hơn nữa vì ko cần cài máy ảo win nữa.... vì mục đích cài máy ảo win để chạy sql + db + tools cho máy win loại khác... còn win 7 thì cài luôn nên máy thật cho nhẹ bạn nhé

sever này cũng gần giống ver4 ... chỉ khác 1 chút.... nên tải bản gốc về cũng đc.... nhưng có thể bị lỗi so với bản mình share

Bị lỗi không chạy đuọc máy win a nam.. bị lỗi gì ã
    Khách viếng thăm hãy cùng kemcpr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi MrLukeIT [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn #tvnnam cho mình hỏi tí là mình cũng đang dùng bản này đang dev chỉ có test trang bị huyền tinh (Trang bị tím) thì bị sai thuộc tính cũng với opt khi lấy hoặc khảm nạm ! Trong topic bạn có nói fix được bạn có thể chỉ mình cụ thể không? mình chưa hiểu ý bạn lắm !Thanks
    lỗi là do chưa đồng bộ bạn nhé.... nên hút sai thuộc tính .... còn đồng bộ như thế nào thì phần cài đặt mình đã chỉ
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi Kethanglang [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản này fix được nv hoa sơn ko anh ?
    thực ra a chưa test hoa sơn e ạ. nên chưa biết đã fix nv hoa sơn chưa? nhưng cái nhiệm vụ hoa sơn 20 bị lỗi mua đò nhắm là do trong hành trang chưa đủ 5000 lượng nên bị lỗi... thử xóa đi và lập nhân vật mới test lại xem.... hoặc lấy file huashan của galaxy cho vào là đc.... vì ver 4 tranminhdo cũng lấy cấu trúc nhiệm vụ từ đó ra chỉ fix lại chút thôi

Trích dẫn Gửi bởi kemcpr [Only registered and activated users can see links. ]
    Bị lỗi không chạy đuọc máy win a nam.. bị lỗi gì ã
    bạn posst ảnh lên xem bị lỗi gì? đã làm đúng theo video chưa bạn?
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

Kethanglang (23-02-16)

Thành Viên
    Thanks
    21

mn cho e hỏi IP ở client fix thế nào mới vào đc game ạ. e cài bản của a nam nhưng chạy server xong hết thì vào client ko hiện đc khung đăng nhập. vào setting ở client để xem IP thì ko thấy có file severlist.ini copy severlist.ini từ patch client của a Đô sang vào cũng ko đc.
    Khách viếng thăm hãy cùng ___NHDL___ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kemcpr's Avatar
    Thanks
    165

thực ra a chưa test hoa sơn e ạ. nên chưa biết đã fix nv hoa sơn chưa? nhưng cái nhiệm vụ hoa sơn 20 bị lỗi mua đò nhắm là do trong hành trang chưa đủ 5000 lượng nên bị lỗi... thử xóa đi và lập nhân vật mới test lại xem.... hoặc lấy file huashan của galaxy cho vào là đc.... vì ver 4 tranminhdo cũng lấy cấu trúc nhiệm vụ từ đó ra chỉ fix lại chút thôi

[[IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG] day a nam
    Khách viếng thăm hãy cùng kemcpr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    132

Ồ thanks anh, em chép cái nv hoa sơn qua v4 với dùng parchClient này thì làm 1 lèo tới nv 6x xuất sư thành công rồi tới cấp 90 không làm nv tiếp được, mà ko biết nhận làm sao nv9x, em tìm lại các topic trước đó hình như là chưa fix được vụ này
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định nguyenhuynhduc's Avatar
    Thanks
    126

[Only registered and activated users can see links. ]

Thông báo lỗi kết nối passwork thất bại là sao ta. Mặc dù đã ghi đúng pass centos r ai jup mình với
    Lần sửa cuối bởi nguyenhuynhduc, ngày 23-02-16 lúc 11:07 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    75

Gamesv chạy thế này là ổn hay lỗi vậy mấy sư huynh
    [Only registered and activated users can see links. ]
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng NewbieJX1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 35 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] cho mình hỏi về phần giao diện ss2
    Bởi ukay_jack trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-08-14, 08:50 AM
  2. [JX] AE giúp mình về cái giao diện của Jx
    Bởi babyoflove trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-02-12, 12:12 AM
  3. Chỉnh server không giao dịch, có giao dịch.
    Bởi ngoctak546 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-08-11, 05:19 PM
  4. Giao diện mới
    Bởi Kenizzle trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 22-01-11, 12:49 PM
  5. hỏi về giao diện
    Bởi __Q12__ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 18-01-11, 07:25 PM