[JX] Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện nay - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 344
    Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện

Trích dẫn Gửi bởi z0nkazu04 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ép đồ tím nó vẫn thế
    Chả hỉu sao nữa???
    lỗi ép đồ tím sao bạn? bạn đã đồng bộ sever1 - getway - client đúng như mình hướng dẫn cài đặt chưa bạn?
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Vi phạm quy định nguyenhuynhduc's Avatar
    Thanks
    126

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    hỗ trợ tân thủ có sẵn trong lễ quan và chiến tâm tôn giả bạn nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

chắc do cái sever win có vấn đề rồi... do mình dùng win764bit nên cài SQL và DB trực tiếp trên máy thật nên sever win chưa test đc ....a e có thể cài win 7 64bit xong cài SQL và attach DB trực tiếp trên máy thật luôn là đc.... ko sài máy ảo sever win nữa
    mình dùng máy win thật k chạy win ảo @@
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    393

hỗ trợ tân thủ có sẵn trong lễ quan và chiến tâm tôn giả bạn nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

chắc do cái sever win có vấn đề rồi... do mình dùng win764bit nên cài SQL và DB trực tiếp trên máy thật nên sever win chưa test đc ....a e có thể cài win 7 64bit xong cài SQL và attach DB trực tiếp trên máy thật luôn là đc.... ko sài máy ảo sever win nữa
    ý mình là hỗ trợ kiểu level 80 100 120 vv.. cộng thêm event cho sinh động.chứ mang max đồ chập chán lắm. ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng boyganz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên z0nkazu04's Avatar
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    205

lỗi ép đồ tím sao bạn? bạn đã đồng bộ sever1 - getway - client đúng như mình hướng dẫn cài đặt chưa bạn?
    Đồng bộ thì đúng rồi mà!
    Vẫn bị lỗi lấy sai thuộc tính
    Cậu lên Yh! đi
    Lần sửa cuối bởi z0nkazu04, ngày 24-02-16 lúc 02:38 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng z0nkazu04 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi z0nkazu04 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đồng bộ thì đúng rồi mà!
    Vẫn bị lỗi lấy sai thuộc tính
    Cậu lên Yh! đi
    Có ai bị lỗi font chữ thoại của con đồng hành theo mình ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kemcpr's Avatar
    Thanks
    165

ai cai được sever rùi,, up sv lên đi. kèm theo pacth luôn.. vmware 11 k chạy đuọc winxp
    Khách viếng thăm hãy cùng kemcpr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Icon9 Ðề: Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện

AD rảnh làm cái clip hướng dẫn đồng bộ với bạn viết mình chẳng hiểu gì hết
    Khách viếng thăm hãy cùng vunhutha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kemcpr's Avatar
    Thanks
    165

Trích dẫn Gửi bởi vunhutha [Only registered and activated users can see links. ]
    AD rảnh làm cái clip hướng dẫn đồng bộ với bạn viết mình chẳng hiểu gì hết
    đông bộ tứ là sao..
    vd như bạn chép file 004 ở sever qua client .. thì đường dấn bên sever như nào.. thì bạn tạo bên client như thế..
    vd khác nhé.. file settinh/severcfg.ini bên sever.. thì bên clnet bạn phải tao như thế settinh/severcfg.in
    Khách viếng thăm hãy cùng kemcpr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi Kethanglang [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai bị lỗi font chữ thoại của con đồng hành theo mình ko?
    cái đó phải việt hóa hay sao á. mình cũng zạy toàn ò í e
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    173

Mình chế tạo đồ tím toàn thất bại. Có cách nào tăng tỷ lệ lên 100% đc ko nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Kimyuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] cho mình hỏi về phần giao diện ss2
    Bởi ukay_jack trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-08-14, 08:50 AM
  2. [JX] AE giúp mình về cái giao diện của Jx
    Bởi babyoflove trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-02-12, 12:12 AM
  3. Chỉnh server không giao dịch, có giao dịch.
    Bởi ngoctak546 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-08-11, 05:19 PM
  4. Giao diện mới
    Bởi Kenizzle trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 22-01-11, 12:49 PM
  5. hỏi về giao diện
    Bởi __Q12__ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 18-01-11, 07:25 PM