[JX] Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện nay - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 344
    Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện

máy ảo 10 chạy hem dc hix máy ảo 12 mới chạy dc ha anh em
    Khách viếng thăm hãy cùng heorr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Chạy trên tất cả các win miễn là có cài VmWare 11 (Win 64bit).... quên không ghi nhắc mọi người

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi heorr [Only registered and activated users can see links. ]
    máy ảo 10 chạy hem dc hix máy ảo 12 mới chạy dc ha anh em
    cài VmWare 11 (Win 64bit) là đc bạn nhé

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuynhduc [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thông báo lỗi kết nối passwork thất bại là sao ta. Mặc dù đã ghi đúng pass centos r ai jup mình với
    bạn xem lại video và hướng dẫn xem có làm sai hoặc nhâm bước nào ko?

Trích dẫn Gửi bởi NewbieJX1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Gamesv chạy thế này là ổn hay lỗi vậy mấy sư huynh
    [Only registered and activated users can see links. ]
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    sever này là sever nào nhỉ? 6.0 gốc ah? nhìn secureCRT nhìn là lạ...... còn chạy như vậy là đc rồi... bạn thử vào game xem

Trích dẫn Gửi bởi ___NHDL___ [Only registered and activated users can see links. ]
    mn cho e hỏi IP ở client fix thế nào mới vào đc game ạ. e cài bản của a nam nhưng chạy server xong hết thì vào client ko hiện đc khung đăng nhập. vào setting ở client để xem IP thì ko thấy có file severlist.ini copy severlist.ini từ patch client của a Đô sang vào cũng ko đc.
    đổi ip trong mục severlist/setting trong client thành 192.168.1.100 là đc bạn nhé

Trích dẫn Gửi bởi kemcpr [Only registered and activated users can see links. ]
    [[IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG] day a nam
    cài VmWare 11 (Win 64bit).... mới chạy đc bạn nhé

Trích dẫn Gửi bởi Kethanglang [Only registered and activated users can see links. ]
    Ồ thanks anh, em chép cái nv hoa sơn qua v4 với dùng parchClient này thì làm 1 lèo tới nv 6x xuất sư thành công rồi tới cấp 90 không làm nv tiếp được, mà ko biết nhận làm sao nv9x, em tìm lại các topic trước đó hình như là chưa fix được vụ này
    cái này a chưa test thử .... e thử vào phần nhiệm vụ trong scpit xem hoặc nhấn f11 lên ... xem có thông tin hướng dẫn NV hoa sơn ko? a nhớ ko nhầm NVMP hoa sơn fix đến NV 15X rồi e nhé... còn thiếu nhiệm vụ nào đâu? chỉ có skill 18x hoa sơn thì a chưa thấy
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên ochohieucac123's Avatar
    Thanks
    60

ông nam k cài SQL ko có DB sao chơi dc vậy lại còn chạy dc pays cao cmn thủ à

pro thế mà cứ khiêm tốn . chuẩn soái ca
    Lần sửa cuối bởi ochohieucac123, ngày 24-02-16 lúc 06:55 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ochohieucac123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi ochohieucac123 [Only registered and activated users can see links. ]
    ông nam k cài SQL ko có DB sao chơi dc vậy lại còn chạy dc pays cao cmn thủ à

pro thế mà cứ khiêm tốn . chuẩn soái ca
    ông bạn biết giúp tôi phần này đi.... phần cái sever máy ảo jx win để chạy DB, SQL còn gà mờ quá nên chưa tích hợp đc với sever linux... tôi dùng win 7 64bit nên cũng chưa test thử?? cảm ơn ông đã xem giúp... fix dc cho a e xin cái link nhé

Thành Viên
    Thanks
    393

bạn có thể cho mình xin 1 npc hỗ trợ tân thủ như mấy sever online để mình tự sướng đc k :3.
    Khách viếng thăm hãy cùng boyganz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định nguyenhuynhduc's Avatar
    Thanks
    126

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    ông bạn biết giúp tôi phần này đi.... phần cái sever máy ảo jx win để chạy DB, SQL còn gà mờ quá nên chưa tích hợp đc với sever linux... tôi dùng win 7 64bit nên cũng chưa test thử?? cảm ơn ông đã xem giúp... fix dc cho a e xin cái link nhé
    e cài thì đã chính xác r. Tại sao K kết nối pas thất bại mới ớn. A nam team jup e xíu dc k ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kemcpr's Avatar
    Thanks
    165

[IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    đã cài vmware 11 mà vấn bị lỗi như thế
    Khách viếng thăm hãy cùng kemcpr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Chạy trên tất cả các win miễn là có cài VmWare 11 (Win 64bit).... quên không ghi nhắc mọi người

cài VmWare 11 (Win 64bit) là đc bạn nhé

bạn xem lại video và hướng dẫn xem có làm sai hoặc nhâm bước nào ko?

sever này là sever nào nhỉ? 6.0 gốc ah? nhìn secureCRT nhìn là lạ...... còn chạy như vậy là đc rồi... bạn thử vào game xem

đổi ip trong mục severlist/setting trong client thành 192.168.1.100 là đc bạn nhé

cài VmWare 11 (Win 64bit).... mới chạy đc bạn nhé

cái này a chưa test thử .... e thử vào phần nhiệm vụ trong scpit xem hoặc nhấn f11 lên ... xem có thông tin hướng dẫn NV hoa sơn ko? a nhớ ko nhầm NVMP hoa sơn fix đến NV 15X rồi e nhé... còn thiếu nhiệm vụ nào đâu? chỉ có skill 18x hoa sơn thì a chưa thấy
    trong bản f11 nó bảo báo lại An cô nương mà em trả nv rồi, rồi xong ko hiện tiếp gì nữa, anh coi test thử. Hix.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên z0nkazu04's Avatar
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    205

Ép đồ tím nó vẫn thế
    Chả hỉu sao nữa???
    Khách viếng thăm hãy cùng z0nkazu04 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi boyganz [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể cho mình xin 1 npc hỗ trợ tân thủ như mấy sever online để mình tự sướng đc k :3.
    hỗ trợ tân thủ có sẵn trong lễ quan và chiến tâm tôn giả bạn nhé

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuynhduc [Only registered and activated users can see links. ]
    e cài thì đã chính xác r. Tại sao K kết nối pas thất bại mới ớn. A nam team jup e xíu dc k ^^
    chắc do cái sever win có vấn đề rồi... do mình dùng win764bit nên cài SQL và DB trực tiếp trên máy thật nên sever win chưa test đc ....a e có thể cài win 7 64bit xong cài SQL và attach DB trực tiếp trên máy thật luôn là đc.... ko sài máy ảo sever win nữa

Trang 4 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] cho mình hỏi về phần giao diện ss2
    Bởi ukay_jack trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-08-14, 08:50 AM
  2. [JX] AE giúp mình về cái giao diện của Jx
    Bởi babyoflove trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-02-12, 12:12 AM
  3. Chỉnh server không giao dịch, có giao dịch.
    Bởi ngoctak546 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-08-11, 05:19 PM
  4. Giao diện mới
    Bởi Kenizzle trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 22-01-11, 12:49 PM
  5. hỏi về giao diện
    Bởi __Q12__ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 18-01-11, 07:25 PM