[JX] Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện nay - Trang 23
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 23 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 33 ... CuốiCuối
Kết quả 221 đến 230 của 344
    Thành Viên
    Thanks
    42

Ðề: Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Inbox teamview đi, mình xem cho.
    mih đã inbox bạn rồi đó
    mong bạn giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng roianthit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

ok mn chạy đc rồi nha
    tks al

..
    Khách viếng thăm hãy cùng roianthit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

ai cho mình code LB gọi boss Kim Quang Tướng Quân + các loại ngựa được không + hộp gấm ( 12 tấm bản đồ)
    Khách viếng thăm hãy cùng duongto xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi duongto [Only registered and activated users can see links. ]
    ai cho mình code LB gọi boss Kim Quang Tướng Quân + các loại ngựa được không + hộp gấm ( 12 tấm bản đồ)
    Có cần gì nửa không nói luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ztviet vì bài viết này !

vitdonal92 (02-04-16)

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    Có cần gì nửa không nói luôn
    nếu không được, bạn có thể chỉ dẫn mình file tìm các ID item trong sever ver4 được không bạn mình sẽ tự kiếm, mình thực sự không biết tìm id đó thế nào( nó gồm cả 6 con số/ 1 item)

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi duongto [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu không được, bạn có thể chỉ dẫn mình file tìm các ID item trong sever ver4 được không bạn mình sẽ tự kiếm, mình thực sự không biết tìm id đó thế nào( nó gồm cả 6 con số/ 1 item)
    Ngựa thì vào horse . Còn item vào magicscript. Mở bằng ít xeo sẻ thấy cái bác cần. Và id nằm cột đầu tiên.
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to ztviet For This Useful Post:

duongto (02-04-16), vitdonal92 (02-04-16)

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngựa thì vào horse . Còn item vào magicscript. Mở bằng ít xeo sẻ thấy cái bác cần. Và id nằm cột đầu tiên.
    thank bạn, mình tìm được rồi cám ơn bạn nhiều,

Bạn có thể cho mình biết file Bắc đẩu lão nhân ( npc chuyển sinh ở minh nguyệt trấn) dc ko
    Lần sửa cuối bởi duongto, ngày 02-04-16 lúc 06:59 PM. Lý do: thay đổi nội dung hỏi

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi aloadsl [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bạn cho mình hỏi làm sao để sử dụng cái này nhìu hơn 1 lần 1 ngày vậy?
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngọc Bài không được dùng ở thành thị thôn trấn hả bạn, có cách fix nào để sử dụng LB gọi boss ở thôn trấn thành thị không bạn, vì mình không có khu vực bang, mỗi lần lập khu vực bang chung xong--> vào khu vực bang nó báo đường đi không thông, nên không có nơi nào gọi boss dc cả

Thành Viên
    Thanks
    4

Có bạn nào giúp mình vấn đề này với , đó là mình đã vào file magicaled.text gì đó chỉnh dòng kỹ năng vốn có lên đến mã là 500000 rồi mà vẫn train ko rớt đc , Ver3 của bác tranminhdo chỉ cần chỉnh thôi là rớt ngập server mà sao Ver4 này ko thấy vậy ? Help me ?
    Thêm vấn đề nữa là Tỗ Mẫu Lục trang Kỳ Trân Các mua về ko có tác dụng khi mỡ Túi Hành Trang , có lẽ bản này Dev từ bản đầu tiên của TQ giống Sơn Hà Xã Tắc nên chưa có túi hành trang ? Nếu bạn nào biết chỉ mình cách để mình tạo đc ko ạ ? Xin cảm ơn rất nhiều
    PS : Có bạn nào chỉ mình nút thanks bài của các bác ra mần răng đc ko ạ ? Mình gà lắm ko biết vụ này !
    Khách viếng thăm hãy cùng vikingnguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi vikingnguyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bạn nào giúp mình vấn đề này với , đó là mình đã vào file magicaled.text gì đó chỉnh dòng kỹ năng vốn có lên đến mã là 500000 rồi mà vẫn train ko rớt đc , Ver3 của bác tranminhdo chỉ cần chỉnh thôi là rớt ngập server mà sao Ver4 này ko thấy vậy ? Help me ?
    Thêm vấn đề nữa là Tỗ Mẫu Lục trang Kỳ Trân Các mua về ko có tác dụng khi mỡ Túi Hành Trang , có lẽ bản này Dev từ bản đầu tiên của TQ giống Sơn Hà Xã Tắc nên chưa có túi hành trang ? Nếu bạn nào biết chỉ mình cách để mình tạo đc ko ạ ? Xin cảm ơn rất nhiều
    PS : Có bạn nào chỉ mình nút thanks bài của các bác ra mần răng đc ko ạ ? Mình gà lắm ko biết vụ này !
    túi hành trang thì bạn vào khu vực bang hội có xây tác phường dùng điểm cống hiến để đổi thôi (ở khu lễ vật thì phải), ( chú ý để vào được khu vực bang bạn phải add thêm map khu vực bang hội chung (ID 586 còn muốn những map bang hội khác bạn vao maplist.ini tìm) vào worldmap.txt gì đó cái file add + xóa map ấy,

Trang 23 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 33 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] cho mình hỏi về phần giao diện ss2
    Bởi ukay_jack trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-08-14, 08:50 AM
  2. [JX] AE giúp mình về cái giao diện của Jx
    Bởi babyoflove trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-02-12, 12:12 AM
  3. Chỉnh server không giao dịch, có giao dịch.
    Bởi ngoctak546 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-08-11, 05:19 PM
  4. Giao diện mới
    Bởi Kenizzle trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 22-01-11, 12:49 PM
  5. hỏi về giao diện
    Bởi __Q12__ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 18-01-11, 07:25 PM