[JX] Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện nay - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 344
    Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Ðề: Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện

Trích dẫn Gửi bởi volamchina1 [Only registered and activated users can see links. ]
    file đấy tên nó là gì giúp với lâu quay lại jx như thằng mù đi đêm
    với vấn đề này nữa dùng WinSCP để vào sever đổi IP là gì mới kết nối dc vậy
    của bạn đây.
    Về phần ip login centos thfi tùy người config dùng ip nào thì có 1 ip khác nhau . như của mình thì mình tự config nên khác quắc
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên p13cks03's Avatar
    Thanks
    78

Phần cài đặt từ bước 3 đến bước cuối, bác có thể hướng dẫn kĩ giúp em được không ^^!, em cũng mới biết cài và chơi được 1 tuần nên không rành lắm, thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng p13cks03 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định nguyenhuynhduc's Avatar
    Thanks
    126

Trích dẫn Gửi bởi p13cks03 [Only registered and activated users can see links. ]
    Phần cài đặt từ bước 3 đến bước cuối, bác có thể hướng dẫn kĩ giúp em được không ^^!, em cũng mới biết cài và chơi được 1 tuần nên không rành lắm, thanks
    pmmmm yahoo [Only registered and activated users can see links. ] mình cài jup cho bạn
    Lần sửa cuối bởi nguyenhuynhduc, ngày 27-02-16 lúc 03:10 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    126

Mấy bạn cho mình hỏi làm sao chuyển bản này về bản HKMP sơ khai ví dụ như Đồng cừu...... Chứ không phai là Kim ô
    Ai bik hướng dẫn mình với ^^
    Lần sửa cuối bởi nguyenhuynhduc, ngày 27-02-16 lúc 11:37 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuynhduc [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bạn cho mình hỏi làm sao chuyển bản này về bản đồ HKMP ví dụ như Đồng cừu...... Chứ không phai là Kim ô
    Ai bik hướng dẫn mình với ^^
    Bạn có định nghĩa được bản Server dạng HKMP là như thế nào chưa
    Nếu địnhn ghĩa đc thì tự Development lại chứ hướng dẫn gì nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bthhhz vì bài viết này !

nguyenhuynhduc (27-02-16)

Thành Viên ngocdpt's Avatar
    Thanks
    62

cho mình hỏi: trong patch không có severlist ,copy patch đó qua client vng làm sao kết nốt được mấy bạn.
    vẫn kết nối thất bại.
    còn 1 vấn đề nữa: ip để kết nối client với sever bên máy ảo có phải 192.168.1.200 không ạ
    Lần sửa cuối bởi ngocdpt, ngày 27-02-16 lúc 11:19 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocdpt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    126

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có định nghĩa được bản Server dạng HKMP là như thế nào chưa
    Nếu địnhn ghĩa đc thì tự Development lại chứ hướng dẫn gì nữa
    Tội cái mình chưa hiểu lắm về việc Dev, Tiện thể cho mình hỏi luôn cách add 1 NPC vào BLH và cách xóa NPC Nam Cung Nhất Thiên đi ^^

Thành Viên
    Thanks
    248

nói chung vẫn không cài được. .......
    Khách viếng thăm hãy cùng sogintdemon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi ngocdpt [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi: trong patch không có severlist ,copy patch đó qua client vng làm sao kết nốt được mấy bạn.
    vẫn kết nối thất bại.
    còn 1 vấn đề nữa: ip để kết nối client với sever bên máy ảo có phải 192.168.1.200 không ạ
    1 copy setting bên sever qua đồng bộ là ít lỗi phát sinh
    2 ip 192.168.1.100 là ip client
    ip car mạng là 192.168.1.200
    ip Vmware là 192.168.1.0. lưu ý Centos cònig chạy là Nat8 thì car ảo củng phải sài Nat8 và Cái Vmware cũng phải là ip Nat8
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ztviet vì bài viết này !

ngocdpt (27-02-16)

Thành Viên
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuynhduc [Only registered and activated users can see links. ]
    pmmmm yahoo [Only registered and activated users can see links. ] mình cài jup cho bạn
    Pác có fb hay gì không, em không có dùng yahoo....
    Khách viếng thăm hãy cùng sogintdemon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 10 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] cho mình hỏi về phần giao diện ss2
    Bởi ukay_jack trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-08-14, 08:50 AM
  2. [JX] AE giúp mình về cái giao diện của Jx
    Bởi babyoflove trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-02-12, 12:12 AM
  3. Chỉnh server không giao dịch, có giao dịch.
    Bởi ngoctak546 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-08-11, 05:19 PM
  4. Giao diện mới
    Bởi Kenizzle trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 22-01-11, 12:49 PM
  5. hỏi về giao diện
    Bởi __Q12__ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 18-01-11, 07:25 PM