[JX] Linux: Share server Đức tự tổng hợp từ anh Đô share, cgalaxy và Yoken9x - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 100
    Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Ðề: Linux: Share server Đức tự tổng hợp từ anh Đô share, cgalaxy và Yoken9x

Của tớ fix lại chỉ số = 66 thì ra dc tầng 2 (sau skill thiên ngoại lưu tinh là nghiệp hỏa phàn thành) vẫn bình thường mà. Bạn xem lại mở missile.txt = excel thay chỉ số của nó (mặc định ở cột lifetime là 33 hay 32 gì đó, sửa lại - tăng lên là 66) save lại. rồi đồng bộ qua client xem.
    Bên máy tính mình xài ngon.
    đã sữa bằng excel và đúng cái skilll Nghiệp Hõa Phàn Thành dúng dòng cột K. có phải thêm côtk nào hay sữa cái Thiên Ngoại lên 66 không bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    124

Trích dẫn Gửi bởi nguyeenxhair1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hx, b có hướng dẫn chỉnh file này ko chỉ giùm mình với ko biết chỉnh ở cột nào Mò mãi ra đc dòng 26 là ko thể phá hủy r @@
    b có ver4 thì lấy ra chuyển tiếng việt xem k thì down cái của mình r so vs cái bảng đấy mà thêm bớt
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi namqwer16, ngày 22-02-16 lúc 12:03 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng namqwer16 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

ai chỉ mình khảm nạm cái. cho huyền thiết khoáng vào ô khóang thạch không duoc.
    Khách viếng thăm hãy cùng thjenvuongxh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi thjenvuongxh [Only registered and activated users can see links. ]
    ai chỉ mình khảm nạm cái. cho huyền thiết khoáng vào ô khóang thạch không duoc.
    mình thấy bạn cũng post vào topic ver4 tranminhdo. thế tóm lại là bạn dùng bản version nào thế ???. Vì trong bản của mình đã tích vào update của cgalaxy nữa. Mà mình test rồi không thấy lỗi. Bạn xem lại đặt đúng vị trí (hiện 1 - ẩn 1 ,...) và tính năng hút thuộc tính hay khảm nạm vào trang bị huyền tinh hay không nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

TPLink (30-09-16)

Thành Viên
    Thanks
    5

cho mình hỏi,cái lb gọi bos sao m ko xài dc ở map nào hết,h fai sửa ở file nào để xài dc
    Khách viếng thăm hãy cùng aloadsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    mình thấy bạn cũng post vào topic ver4 tranminhdo. thế tóm lại là bạn dùng bản version nào thế ???. Vì trong bản của mình đã tích vào update của cgalaxy nữa. Mà mình test rồi không thấy lỗi. Bạn xem lại đặt đúng vị trí (hiện 1 - ẩn 1 ,...) và tính năng hút thuộc tính hay khảm nạm vào trang bị huyền tinh hay không nhé.
    mình muốn khảm mấy cái đồ phổ của npc Tôn Giả. nó cho đồ 5 dòng chưa khảm nạm. bro biết khảm ntn chỉ mih với
    Khách viếng thăm hãy cùng thjenvuongxh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi aloadsl [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi,cái lb gọi bos sao m ko xài dc ở map nào hết,h fai sửa ở file nào để xài dc
    Vào script\item\bosscharm.lua tìm đoạn
    local tbUseOnlyInMap =
    {
    586,587,588,589,590,591,592,593,594,595,596,597,59 8,599,600,601,602,603,604,
    }
    sử thành thêm ,53 nữa
    local tbUseOnlyInMap =
    {
    586,587,588,589,590,591,592,593,594,595,596,597,59 8,599,600,601,602,603,604,53
    }

53 là map ba lăng huyện.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kethanglang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Kethanglang vì bài viết này !

aloadsl (27-02-16)

Thành Viên
    Thanks
    75

ai cho em hỏi đây là lỗi gì ạ
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng NewbieJX1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi thjenvuongxh [Only registered and activated users can see links. ]
    mình muốn khảm mấy cái đồ phổ của npc Tôn Giả. nó cho đồ 5 dòng chưa khảm nạm. bro biết khảm ntn chỉ mih với
    Bạn tạo nhân vật với nhận trang bị các kiểu, + skill theo ý bạn rồi lên ngựa tìm bãi train kiếm đồ xanh
    - Nhận trang bị huyền tinh (chưa khảm nạm tại chiến tâm tôn giả)
    - Nhận phôi chưa hút thuộc tính tại chiến tâm tôn giả
    - Nhận huyền tinh cấp 10 tại đó luôn
    Các bước: Đến thợ rèn các thành thị hay chiến tâm tôn giả để thao tác:
    1. hút thuộc tính vào phôi: Cho trang bị xanh mà bạn săn dc có chứa dòng mà bạn muốn hút ra ép vào phôi đó (ví dụ dòng hiện 1 là tốc độ đánh ngoại công, bạn cho vũ khí xanh đó + huyền tinh + phôi (hiện 1, chưa có thuộc tính) vào ô thích hợp tại mục (hút)
    2. Khảm: cho vũ khí huyền tinh (chưa khảm) và huyền tinh và phôi vừa ép thuộc tính vào ô thích hợp (tại mục khảm nạm)
    3. bấm xác định. Ví dụ nãy bạn hút phôi hiện 1 là tốc độ đánh ngoại công thì vũ khí huyền tinh sau khi khảm sẽ có

Tốc độ đánh ngoại công 30%
    Chưa khảm nạm
    Chưa khảm nạm
    Chưa khảm nạm
    Chưa khảm nạm
    Chưa khảm nạm

Tương tự bạn hút vũ khí xanh (ẩn 1, hệ thủy) thì phôi ẩn 1 cũng phải là hệ thủy. Vũ khí và trang bị cùng hệ với các phôi thuộc tính ẩn 1, ẩn 2, ẩn 3..
    ví dụ bạn hút ra thuộc tính Thời gian choáng - xxx% đập vào phôi ẩn 1 hệ thủy. Sau khi khảm nạm bạn có vũ khí huyền tinh có các dòng thế này chẳng hạn:

Tốc độ đánh ngoại công 30%
    Thời gian choáng -40%
    Chưa khảm nạm
    Chưa khảm nạm
    Chưa khảm nạm
    Chưa khảm nạm
    Làm tương tự với trang bị huyền tinh bạn nhé.
    Lần sửa cuối bởi minhduc_aa, ngày 22-02-16 lúc 04:45 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

namqwer16 (22-02-16)

Thành Viên
    Thanks
    5

server này acc GM lúc nhận thì nó chuyển thành chữ màu tím,mình muốn bỏ chữ màu tím đi nhưng vẫn là GM thì làm thế nào.vì chữ tím ko đi train quái dc
    Khách viếng thăm hãy cùng aloadsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-17, 05:23 PM
  2. [JX] Share Server VNG chạy bằng linux :) !
    Bởi evilbaby1 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 2136
    Bài viết cuối: 01-09-15, 07:54 AM
  3. [JX] Share bộ server Linux đã việt hoá tổng hợp !
    Bởi tranminhdo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 19-06-14, 08:17 PM
  4. [KT] Share server Kiếm Thế Linux 13 môn phái
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 177
    Bài viết cuối: 14-01-13, 06:18 PM
  5. [MU] Ai đã Dowloadn Server 4.6 của Yoken9x Share thì gửi quá yahoo em cái
    Bởi nghienmu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 11-03-12, 12:42 PM