vấn đề ép sao cho trang bị
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    13

vấn đề ép sao cho trang bị

bác nào biết file liên quan đến số lượng sao khi ép vào trang bị không, tại mình có chơi 1 SV nhưng chĩ ép tối đa là 6*, pro nào giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng banhlongkg1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: vấn đề ép sao cho trang bị

Trích dẫn Gửi bởi banhlongkg1 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào biết file liên quan đến số lượng sao khi ép vào trang bị không, tại mình có chơi 1 SV nhưng chĩ ép tối đa là 6*, pro nào giúp mình với
    B chỉ ép được 6* do dùng Cao Cấp Đoạn Thạch. Code CCDT chỉ ép được tới 6*. Dùng CCDT kết dính. item/sell/3032 là được nhé. Không phải do Sv đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng duycarry xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi duycarry [Only registered and activated users can see links. ]
    B chỉ ép được 6* do dùng Cao Cấp Đoạn Thạch. Code CCDT chỉ ép được tới 6*. Dùng CCDT kết dính. item/sell/3032 là được nhé. Không phải do Sv đâu.
    Bạn có thể giúp mình vấn đề này không, chẳng là máy mình yếu, lâu lâu đi chuyễn acc là bị diss, vào lại thì bị kẹt acc, chĩ khi thoát GSE,WS thì mới vào lại được, có một số SV thì không bị kẹt, bạn giúp mình fix lỗi với
    Khách viếng thăm hãy cùng banhlongkg1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi banhlongkg1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có thể giúp mình vấn đề này không, chẳng là máy mình yếu, lâu lâu đi chuyễn acc là bị diss, vào lại thì bị kẹt acc, chĩ khi thoát GSE,WS thì mới vào lại được, có một số SV thì không bị kẹt, bạn giúp mình fix lỗi với
    [Only registered and activated users can see links. ] fb di b.
    Khách viếng thăm hãy cùng duycarry xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi duycarry [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] fb di b.
    Bạn ơi, sao mình add fb bạn k dc, cho mình xin lại fb bạn đi

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 92
    Bài viết cuối: 18-10-19, 03:23 PM
  2. Test TLBB Giáng Long 14h 02/01 TRANG BỊ VIP, THÚ CƯỠI XỊN, THỜI TRANG NGẦU
    Bởi dragonoath trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-01-16, 08:55 AM
  3. [KT] Xin script Chân Nguyên- Ngoại Trang - Trang bị pet để add vào sever Satthupro_95
    Bởi mrtieutien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-07-13, 01:10 PM
  4. [Gunny] Share Trang Chủ DDTank II 321 Có Trang Đăng Nhập
    Bởi nhokvip99 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-07-13, 04:22 PM
  5. xin trang download file main trang cua webzen
    Bởi mrgacon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-06-11, 04:37 AM