VH zt.dat ( Sv linux). Pack zt.dat thông tin không bị lấy cắp
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Thành Viên
    Thanks
    40

VH zt.dat ( Sv linux). Pack zt.dat thông tin không bị lấy cắp

Sau 1 time tìm hiểu, bjo mình đã VH đk Zt.dat ( sv linux) như main của Sv win mà mình đã post [Only registered and activated users can see links. ] như VNG ( ko dấu nhé), vui hơn là có thể pack cái zt.dat đó để bảo mật thông tin trên main.....tết nhất rảnh rỗi kiki
    Lần sửa cuối bởi handoi198914, ngày 03-02-16 lúc 01:32 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to handoi198914 For This Useful Post:

blackdiamonst2 (03-02-16), ztviet (03-02-16)

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Ðề: VH zt.dat ( Sv linux). Pack zt.dat thông tin không bị lấy cắp

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau 1 time tìm hiểu, bjo mình đã VH đk Zt.dat ( sv linux) như main của Sv win mà mình đã post [Only registered and activated users can see links. ] như VNG ( ko dấu nhé), vui hơn là có thể pack cái zt.dat đó để bảo mật thông tin trên main.....tết nhất rảnh rỗi kiki
    Trình em còn kém lắm. dev ở sever cho vui thôi chứ mấy thứ cao cấp như này em chịu. chẳng biết gì hehe.
    Box mình nhìn cũng lắm cao thủ mà chỉ tiếc không hợp sức và không nổi lên cùng một thời điểm . Nêu như.. có lẻ Zt giờ đã khác
    Box thì vắng tanh lâu lâu có em newbia... lãng vãng
    Cái gì qua cũng nên để cho nó qua...Có lẽ Zt cũng đã đến lúc ngủ được rồi.
    ngày xưa chơi Chinh Đồ không nhiều chỉ toàn chơi Đường Quốc mà lúc đó còn nhỏ tưổi quá nên giờ chỉ là nhớ mơ mơ.

Ôi Bao Nhiêu Kỉ Niệm -- Chị2BMW - LỗiTạiAnh - HoaAnhHùng - MèoLười - Aloha1234
    HậnCa - HậnMuội - SiêuGaoĐỏ - OảiHương - xXLongVNIXx - BạchLongVỹ - Triệu Tử Long - ĐaịCaLong -

zZSieuNetZz. nhớ ông chú 9 này quá mà không còn sđt hay địa chỉ gì hết
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ztviet vì bài viết này !

handoi198914 (03-02-16)

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    Trình em còn kém lắm. dev ở sever cho vui thôi chứ mấy thứ cao cấp như này em chịu. chẳng biết gì hehe.
    Box mình nhìn cũng lắm cao thủ mà chỉ tiếc không hợp sức và không nổi lên cùng một thời điểm . Nêu như.. có lẻ Zt giờ đã khác
    Box thì vắng tanh lâu lâu có em newbia... lãng vãng
    Cái gì qua cũng nên để cho nó qua...Có lẽ Zt cũng đã đến lúc ngủ được rồi.
    ngày xưa chơi Chinh Đồ không nhiều chỉ toàn chơi Đường Quốc mà lúc đó còn nhỏ tưổi quá nên giờ chỉ là nhớ mơ mơ.

Ôi Bao Nhiêu Kỉ Niệm -- Chị2BMW - LỗiTạiAnh - HoaAnhHùng - MèoLười - Aloha1234
    HậnCa - HậnMuội - SiêuGaoĐỏ - OảiHương - xXLongVNIXx - BạchLongVỹ - Triệu Tử Long - ĐaịCaLong -

zZSieuNetZz. nhớ ông chú 9 này quá mà không còn sđt hay địa chỉ gì hết
    chắc có lẽ như vậy... Phần vì cuộc sống, gd. AE nghỉ dev hết..vs lại Zt pt theo hình thức tự phát cho nên nó như vậy...
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến handoi198914 vì bài viết này !

ztviet (03-02-16)

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    chắc có lẽ như vậy... Phần vì cuộc sống, gd. AE nghỉ dev hết..vs lại Zt pt theo hình thức tự phát cho nên nó như vậy...
    phải công nhận zt nó ngoàn ngèo và mất thời gian. mà quan trọng là tại sao đồ họa nó xấu xí tên tủi không bằng ai nên cao thủ Vh mới ít ỏi,và bỏ đi từng ngày như này.
    Buồn...
    chỉ tự nhủ sao mà mình kém cỏi như này chẳng biết tí gì về lập trình. hy vọng Zt ngày nào đó sẽ Hưng Thịnh như ngày xưa.
    chắc chắn một ngày nào đó zt sẽ trở lại
    Lần sửa cuối bởi ztviet, ngày 03-02-16 lúc 05:52 PM.

Thành Viên
    Thanks
    117

bác nào có sever ko chơi đáp xin em để nghịch tết với nào hehe [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng trongbt1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Icon1 Ðề: VH zt.dat ( Sv linux). Pack zt.dat thông tin không bị lấy cắp

Trích dẫn Gửi bởi trongbt1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào có sever ko chơi đáp xin em để nghịch tết với nào hehe [Only registered and activated users can see links. ]
    anh dev bản 3.0 của anh handoi thế nào rồi

Thành Viên
    Thanks
    29

Vừa đọc báo thấy tin vác Thăng trảm ông giám đốc đường sắt đã vui, nghe thêm cái tin này lại vui nữa...
    Khách viếng thăm hãy cùng hattieuadt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Bạn nào có phần mềm sửa hình ảnh của file ztgame.dat khi bắt đầu chạy và sửa hình ảnh của file .pak trên client không share cho anh dev.
    Khách viếng thăm hãy cùng boybomxe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ochohieucac123's Avatar
    Thanks
    60

hỏi ngu tại sao game này k VH có dấu dc
    Khách viếng thăm hãy cùng ochohieucac123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    117

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    anh dev bản 3.0 của anh handoi thế nào rồi
    lâu lắm r a ko động r, cv và phai trông con nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng trongbt1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. ICE Book Reader Pro.v9.4.3 + Lang Pack + Skin Pack
    Bởi mitsumi trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-09-15, 04:16 PM
  3. [JX] Chuyển server linux VNG từ Linux sang máy Thật !!!
    Bởi kenlucky2000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 24-04-14, 07:44 PM
  4. [MU] Ai giúp pack main cho mình với! mình pack bằng Themida 2.1.2.0 bị lỗi!
    Bởi 010891 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-03-13, 08:48 PM
  5. [JX] Cần trợ giúp đọc file đã pack trong thư mục khi đã pack xong.
    Bởi bangduongca trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-08-12, 04:54 PM