[JX] [Quà tết] Share Anh em bản server Linux Ver4 đón giao thừa ! - Trang 47
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Các bạn cảm thấy ver4 có mang lại niềm vui tết không ?

Người bình chọn
192. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Tốt rất vui

171 89.06%
  • Chưa tốt nên chưa vui

21 10.94%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 47 của 60 Đầu tiênĐầu tiên ... 37 45 46 47 48 49 57 ... CuốiCuối
Kết quả 461 đến 470 của 600
    Thành Viên kemcpr's Avatar
    Thanks
    165

Ðề: [Quà tết] Share Anh em bản server Linux Ver4 đón giao thừa !

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    đó là ảnh của bản bác đô thương mại hoá sang jx hiện đại hơn có res + spr trang bị mới, còn topic này các bác nên đọc kỹ đây là share server ver4 đã edit về bản sơn hà xã tắc và các lỗi anh em góp ý, trừ bxh.
    Theo mình cứ gom cái hay cái tốt của yoken, cgalaxy, ver4, trên cái nền jxser của ver3, auto tvnam share là chơi off tẹt ga rồi.
    tks bác...tai mình cứ nhấp vao ? là bị dis game

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    người ta chưa cài được cái UI đó lấy đâu ra cái giao diện đó thì láy đâu ra cái hang mà xin... cái hình này của bac tranminhdo đó
    bác kia sao khôgn gởi cái team tớ giúp cho cái UI nhỉ. ngôi chờ nảy giờ. vãi tía
    đã hiểu thưa bác .......................................
    Khách viếng thăm hãy cùng kemcpr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi hoanghuan [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn phải lấy cái file game.exe ở bản khác cóp vào thì mới dùng dc. Hi vọng bác tranminhdo chỉnh lại cái game exe để chạy dc auto
    Trích dẫn Gửi bởi NewbieJX1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng auto này bình thường
    [Only registered and activated users can see links. ]
    pass: 123456
    Thanks 2 bác,đã làm dc rồi,có bác nào chỉ cách fix ép đồ tím 1 chút thì k cho ép nửa k ah.
    Khách viếng thăm hãy cùng acma_06 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

mình conf các kiểu,theo hd fix của các bạn,tường lửa này no vẫn bị lỗi bishop failed to connect to paysys,ai có cách nào khác fix dc ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng aloadsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi aloadsl [Only registered and activated users can see links. ]
    mình conf các kiểu,theo hd fix của các bạn,tường lửa này no vẫn bị lỗi bishop failed to connect to paysys,ai có cách nào khác fix dc ko?
    Thử xem bản tổng hợp này dc không? Mình và các anh config lại ổn rồi: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

TPLink (30-09-16)

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

1.Kiểm tra lại Paysys trên Server và port có thể do cấu hình ip sai dẫn tới k connect được với paysys...hoặc chưa chạy hoặc firewall đang chặn
    2. kiểm tra mac ở trong serverlist phải có dạng aabb-ccdd-eeff và ở bên config của bishop vào s3relay thì phải có dạng aa-bb-cc-dd-ee-ff . Lỗi này 1 là do thế 2 là do IP ko trùng mac. nếu linux dùng 2 card thì IP nào đi cùng mac đó là được. và IP ở trong serverlist là IP của linux nhé

Nếu hai cách trên vẫn không được thì bạn cài thêm 1 card mạng ảo với ip x.x.x.x. mà bạn đang xài là chạy đc
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi acma_06 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks 2 bác,đã làm dc rồi,có bác nào chỉ cách fix ép đồ tím 1 chút thì k cho ép nửa k ah.
    dùng auto khác là đc các bạn nhé.... do cái game.exe của Ver 4 không chạy đc autoVLBS bạn nhé.... hoặc có thể lấy cái game.exe của ver 3 hoặc yoken hoặc update Galaxy là chạy đc... nhưng sẽ bị lỗi client khi thoát game

link tải auto cho bản ver4: [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã test autopk (KidPkPlusVLBS1.5b): có đầy đủ chức năng của 1 autopro, dùng 1 thời gian chưa thấy khuyết điểm gì

chú ý khi cài đặt: nhớ tải net framework 2.0 trở lên nhé mới xài được
    các bạn vào file host add thêm mấy dòng bên dưới là mở được(đường dẫn C:\Windows\System32\drivers\etc)
    127.0.0.1 update.agtool.net
    127.0.0.1 update.agtool.net/*
    127.0.0.1 agtool.net
    127.0.0.1 agtool.net/*
    127.0.0.1 */agtool.net
    Chép Vn.fon vào thư mục C:\WINDOWS\Fonts
    và bật nên trải nghiệm thôi
    Lần sửa cuối bởi tvnnam, ngày 19-02-16 lúc 11:44 PM.
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi trtiendat [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chỉnh được đồ xanh rớt như mưa rồi nhưng phần hút hít với kỹ năng vốn có thì không thể ra được mặc dù đã làm theo hướng dẫn >"< treo mấy tiếng không được 1 món nào dòng chạy sv nó ghi là beyond limit so renew item như kiểu là sv không cho ra đồ ấy í mình đang xài ver4 của bác Tranminhdo
    Bạn chỉnh đồ xanh ra nhiều ở file nào vậy. Chỉ mk với
    Khách viếng thăm hãy cùng khochet226 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Máy ảo chinh 192.168.1.0
    Máy thật ip 192.168.1.200
    Test và thưởng thức hậu quả
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi khochet226 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn chỉnh đồ xanh ra nhiều ở file nào vậy. Chỉ mk với
    tăng randrate trong file npcdroprate với cả mấy file droprate 10 20 30.... tăng cả magic rate nữa bạn nhé
    bạn nào biết sửa lỗi này không mấy cái dòng renew magic type 139 ấy hình như vì nó mà đánh mỏi auto không ra đồ knvc
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi trtiendat, ngày 20-02-16 lúc 12:03 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trtiendat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trtiendat vì bài viết này !

khochet226 (20-02-16)

Thành Viên
    Thanks
    21

mọi ng cho e hỏi ver này có đồ HK cho Hoa Sơn ko ạ.
    Khách viếng thăm hãy cùng ___NHDL___ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 47 của 60 Đầu tiênĐầu tiên ... 37 45 46 47 48 49 57 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-17, 05:23 PM
  2. [TLBB] Share Giao Diện Chọn Nhân Vật Server 3.56
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-10-15, 09:38 PM
  3. [JX] Share Server VNG chạy bằng linux :) !
    Bởi evilbaby1 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 2136
    Bài viết cuối: 01-09-15, 07:54 AM
  4. [JX] Giúp mình lỗi giao dịch trong server linux với
    Bởi concabach trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-07-15, 08:57 AM
  5. [JX] Share bộ server Linux đã việt hoá tổng hợp !
    Bởi tranminhdo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 19-06-14, 08:17 PM