[JX] [Quà tết] Share Anh em bản server Linux Ver4 đón giao thừa ! - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Các bạn cảm thấy ver4 có mang lại niềm vui tết không ?

Người bình chọn
192. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Tốt rất vui

171 89.06%
  • Chưa tốt nên chưa vui

21 10.94%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 17 của 60 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 600
    Thành Viên
    Thanks
    22

Ðề: [Quà tết] Share Anh em bản server Linux Ver4 đón giao thừa !

Các bạn giúp mình với. Cài xong xui ping ok tạo nhân vật xong nhưng vào game nó báo máy chủ bảo trì thì phải làm thế nào đây mọi người.... Giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng .R.I.P. xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên jackson2014's Avatar
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi canlolovn [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác Đô share bản này nhằm gây sự chú ý để bán bản sever hoàn chỉnh của bác ấy . .
    Không có ai mà làm không. Bác ấy share là ngon rồi, bảng của bác ấy cho dù mua cũng xứng đáng. Hiện tại chưa có ai có jx linux mà hoàn thiện cở này
    Khách viếng thăm hãy cùng jackson2014 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến jackson2014 vì bài viết này !

tranminhdo (08-02-16)

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi Kethanglang [Only registered and activated users can see links. ]
    Hehe được rồi.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    TW cài giúp mình với bác 30 cục chả cá............
    Khách viếng thăm hãy cùng gacon237 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Có bác nào rảnh làm bộ SV Linux Ver4 trên VMware cho những ai dùng win 10 như mình không?
    Hóng quá mà đang dùng laptop win 10 k cài đc T.T
    Khách viếng thăm hãy cùng cscd_hg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

cho mình hỏi mình dùng centos cũ thay mỗi cái jxser r config lại là đc đúng k
    Khách viếng thăm hãy cùng trung753 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi iiiuki [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình connect đc bằng wsp rồi ạ. Chỉnh hết ip về 192.168.200.101 là wsp dc. Ping thử máy thật và 2 máy ảo cũng ok rồi. nhưng khi chạy sv báo eror. Chỗ pay ý.
    Mình cũng rơi vào trường hợp giống bạn, khi bật đến s3relay_Y không sao nhưng Pay3sys thì có báo "Connect DB Error".
    Đã cố cài lại MS SQL Server, attach db gì đó giống mấy bước yoken9x làm trong clip nhưng không được.
    Cũng sửa IP của máy ảo vmware là 192.168.200.0 + máy thật là 192.168.200.1 hoặc sau đó là 192.168.200.200, tắt card mạng thật nhưng cũng không được.

Tự nhiên ngẫu hứng vào = cái Pay3sys trong cái Tool Share của Yoken9x thì chạy được , rồi bật tiếp SecureCRT thì có lỗi ???? .
    Có anh nào biết cách fix nào hợp lý trong trường hợp này không ạ?. Xin cám ơn các anh và năm mới vui vẻ nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

TPLink (30-09-16)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng rơi vào trường hợp giống bạn, khi bật đến s3relay_Y không sao nhưng Pay3sys thì có báo "Connect DB Error".
    Đã cố cài lại MS SQL Server, attach db gì đó giống mấy bước yoken9x làm trong clip nhưng không được.
    Cũng sửa IP của máy ảo vmware là 192.168.200.0 + máy thật là 192.168.200.1 hoặc sau đó là 192.168.200.200, tắt card mạng thật nhưng cũng không được.

Tự nhiên ngẫu hứng vào = cái Pay3sys trong cái Tool Share của Yoken9x thì chạy được , rồi bật tiếp SecureCRT thì có lỗi ???? .
    Có anh nào biết cách fix nào hợp lý trong trường hợp này không ạ?. Xin cám ơn các anh và năm mới vui vẻ nhé.
    pm yahoo: [Only registered and activated users can see links. ] , cài Teamview sẵn nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng sweetlove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi trung753 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi mình dùng centos cũ thay mỗi cái jxser r config lại là đc đúng k
    Đc
    Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)
    Khách viếng thăm hãy cùng thanh858036 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bản này phải làm Q mới có skill hả mọi người.
    Khách viếng thăm hãy cùng iiiuki xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tranminhdo's Avatar
    Thanks
    80

Minh ko share thì nói mình ích kỹ ! còn minh share thì nói mình quảng cáo ! nhìu lúc tạo không khí tết cho anh em vui vẻ có cái để nghịch cho vui chứ mục đích mình khuyến khích các bạn tự học để có 1 bản ngon ! mà đọc cmt thấy buồn lòng quá ! các bạn nào thấy mình giỏi rồi thì tự làm lấy theo ý thích của mình còn minh share để khuyến khích tinh thần học hỏi và mài mò của các bạn nào yêu thích hoặc mới tìm hiểu ! ko có cái gi là hoàn hảo theo muôn vàn ý kiến và vô số con người chỉ có sự hoàn hảo theo chuẩn mực của bản thân nên bản thân mình thấy Ver4 khá ổn hơn ver3 nhìu nên mình share 1 cái nền ! các bạn cầm cần câu thì các bạn sẽ no lâu dài nếu bik cách câu ! Cuối cùng mình xin cảm ơn các bạn nào đã ủng hộ mình còn các bạn nào thấy ko thik hoặc trình các bạn cao thì các bạn tự làm cho mình 1 server hoàn hảo ! Mùng 1 tết chúc anh em luôn nhìu sức khỏe !
    Khách viếng thăm hãy cùng tranminhdo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 8 Users Say Thank You to tranminhdo For This Useful Post:

6558503 (09-02-16), duynguyenjx (09-09-16), greentears (08-02-16), HAHT169 (09-02-16), Kethanglang (08-02-16), minhduc_aa (09-02-16), minhkhanh109 (09-02-16), traugiautien (09-02-16)

Trang 17 của 60 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-17, 05:23 PM
  2. [TLBB] Share Giao Diện Chọn Nhân Vật Server 3.56
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-10-15, 09:38 PM
  3. [JX] Share Server VNG chạy bằng linux :) !
    Bởi evilbaby1 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 2136
    Bài viết cuối: 01-09-15, 07:54 AM
  4. [JX] Giúp mình lỗi giao dịch trong server linux với
    Bởi concabach trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-07-15, 08:57 AM
  5. [JX] Share bộ server Linux đã việt hoá tổng hợp !
    Bởi tranminhdo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 19-06-14, 08:17 PM