[MU] SS8/SS6 muemu.pl +web edit by Galaxy - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 99 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 61 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 987
    Thành Viên cgalaxy's Avatar
    Thanks
    45

Ðề: SS8/SS6 muemu.pl +web edit by Galaxy

bản no lic của michi bị lỗi skill nhé, anh em dùng lại bản lic đi, chạy ngon lành, còn không thì đợi michi fix (chắc lâu)

--- Chế độ gộp bài viết ---

[QUOTE=sanerhp;1084890]
    Trích dẫn Gửi bởi greentears [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chạy main.exe thì không có hiệu ứng gì hết . . . chạy game.exe thì vào game được. chiến ngon luôn

Mình đang cài đặt Mu thì bị trường hợp này,Nếu mình cài client và chép path lần đầu thì không bị gì ,vào bình thường.Nhưng nếu mình thoát ra . sau đó vào lại thì bị.
    Phải tắt máy khởi động lại ,sau đó xóa client và path rồi giải nén chép lại từ đầu thì vào được .(em vào game = game.exe,còn main.exe cũng ko vao được)
    [Only registered and activated users can see links. ]

Xin các cao thủ chỉ giúp em newbie Thanks
    bạn cài đủ thư viện vc+ chưa, chắc bị lỗi thiếu vc+ rồi
    để mình up full cái client của mình lên cho anh em

Trích dẫn Gửi bởi nhaodzo [Only registered and activated users can see links. ]
    thím cgalaxy năm ngoái share bản võ lâm ngon năm nay lại share cả bản Mu ngon nữa ah . thím còn gì nữa share nốt đi để hóng luôn về tết chơi nào
    , bạn có chơi Dekaron ko, nhìn đẹp mà giống mu lắm , mình bản có bản action 11 (full 12 class, có mấy class mới như aloken, wizzard,half bagi,...) + client 90% tiếng việt dekaron Võ thần (đã từng online), mình up lên cho, chơi bao phê
    Khách viếng thăm hãy cùng cgalaxy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 5 Users Say Thank You to cgalaxy For This Useful Post:

herovn1994 (28-01-16), KaizKenny (03-02-16), sanerhp (27-01-16), sogintdemon (28-01-16), thanhluan_lndh (15-02-16)

Thành Viên
    Thanks
    269

Trích dẫn Gửi bởi cgalaxy [Only registered and activated users can see links. ]
    bản no lic của michi bị lỗi skill nhé, anh em dùng lại bản lic đi, chạy ngon lành, còn không thì đợi michi fix (chắc lâu)[COLOR="Silver"]
    dùng bản lic là như nào ạ . . .

Trích dẫn Gửi bởi greentears [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này thì fix sao bạn . . . lấy HWID như nào ạ
    Lần sửa cuối bởi greentears, ngày 27-01-16 lúc 11:10 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    39

[QUOTE=cgalaxy;1084909]bản no lic của michi bị lỗi skill nhé, anh em dùng lại bản lic đi, chạy ngon lành, còn không thì đợi michi fix (chắc lâu)

[QUOTE=sanerhp;1084890]

để mình up full cái client của mình lên cho anh em[COLOR="Silver"]

Thânks bác nhiều.Để tết này ở nhà cày Mu
    Khách viếng thăm hãy cùng sanerhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    135

[QUOTE=cgalaxy;1084909]bản no lic của michi bị lỗi skill nhé, anh em dùng lại bản lic đi, chạy ngon lành, còn không thì đợi michi fix (chắc lâu)

Trích dẫn Gửi bởi sanerhp [Only registered and activated users can see links. ]

để mình up full cái client của mình lên cho anh em

, bạn có chơi Dekaron ko, nhìn đẹp mà giống mu lắm , mình bản có bản action 11 (full 12 class, có mấy class mới như aloken, wizzard,half bagi,...) + client 90% tiếng việt dekaron Võ thần (đã từng online), mình up lên cho, chơi bao phê
    Hóng share Dekaron
    30 char...
    Khách viếng thăm hãy cùng hoaitam1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

bộ file mới nhất của michi28 fix lỗi skills
    anh em down về test nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng online1781 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên mmtdhuy's Avatar
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi herovn1994 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lệnh offstore làm sao kích hoạt được vậy ae.mình tìm mà ko thấy
    Đây bạn xem nhé . 30 char....
    Bạn sinh ngày mấy năm 2016
    Khách viếng thăm hãy cùng mmtdhuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mmtdhuy vì bài viết này !

herovn1994 (28-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    30

dadx fix xong!!
    1. The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.
    Lần sửa cuối bởi ngotiendat, ngày 28-01-16 lúc 03:52 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngotiendat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    39

[QUOTE=sanerhp;1084890]
    mình chạy main.exe thì không có hiệu ứng gì hết . . . chạy game.exe thì vào game được. chiến ngon luôn

Mình đang cài đặt Mu thì bị trường hợp này,Nếu mình cài client và chép path lần đầu thì không bị gì ,vào bình thường.Nhưng nếu mình thoát ra . sau đó vào lại thì bị.
    Phải tắt máy khởi động lại ,sau đó xóa client và path rồi giải nén chép lại từ đầu thì vào được .(em vào game = game.exe,còn main.exe cũng ko vao được)

Xin các cao thủ chỉ giúp em newbie Thanks
    Em có lên mạng xem thì thấy có 1 số người đó là do chương trình antihack ko biết có phải không? Nếu phải thì xin các bác hướng dẫn em cách khắc phục với
    Khách viếng thăm hãy cùng sanerhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ntquang.info's Avatar
    Thanks
    89

Nghe bảo bản này có cài hàng nên k dám xài, kết mỗi chức năng web
    Khách viếng thăm hãy cùng ntquang.info xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    138

Trích dẫn Gửi bởi ntquang.info [Only registered and activated users can see links. ]
    Nghe bảo bản này có cài hàng nên k dám xài, kết mỗi chức năng web
    Bản có dùng lic thì có cài hàng. Còn bản michi28 share ko phải dùng face lic là từ source build ra nên ko có cài hàng nhé

[QUOTE=sanerhp;1085072]
    Trích dẫn Gửi bởi sanerhp [Only registered and activated users can see links. ]

Em có lên mạng xem thì thấy có 1 số người đó là do chương trình antihack ko biết có phải không? Nếu phải thì xin các bác hướng dẫn em cách khắc phục với
    Cái server antihack đèn đỏ lòm kìa bạn.......................................
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenanh_cntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 99 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 61 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] cho mình hỏi về muemu cài trên VPS
    Bởi 161012 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 13-04-16, 09:30 PM
  2. Samsung Galaxy S7 | Những tính năng được chờ đợi trên Galaxy S7
    Bởi ClipNhatCuong trong diễn đàn Video Hài Kịch
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-02-16, 04:21 PM