[Gunny] Client gunny 6.1
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Client gunny 6.1

Thành Viên
    Thanks
    5

Client gunny 6.1

Mọi người cho mình hỏi gunny 6.1 thì sài bản client nào vậy.
    Tiện thể cho mình xin, còn không thì gợi ý để mình tìm kiếm cũng được, mình bị giới hạn tìm kiếm quá các bạn ạ.
    Mục đích xin: Vâng! Mình chỉ muốn Dev game thôi , mình có hứng thú với game này, nhưng client cũ thì đã lỗi thời, mình muốn theo kịp công nghệ game này thôi mọi người ạ. Sẵn tiện đây có hội Dev game này ko, cho mình xin tham gia với. Chuyên môn của mình là .NET, crack và build dll v..v
    Trở lại mục đích chính: Xin client source gunny 6.1 nhé ^^
    Thanks all
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhhuy12th xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thanhhuy12th vì bài viết này !

mayasaki (07-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    18

Ðề: Client gunny 6.1

Trích dẫn Gửi bởi thanhhuy12th [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi người cho mình hỏi gunny 6.1 thì sài bản client nào vậy.
    Tiện thể cho mình xin, còn không thì gợi ý để mình tìm kiếm cũng được, mình bị giới hạn tìm kiếm quá các bạn ạ.
    Mục đích xin: Vâng! Mình chỉ muốn Dev game thôi , mình có hứng thú với game này, nhưng client cũ thì đã lỗi thời, mình muốn theo kịp công nghệ game này thôi mọi người ạ. Sẵn tiện đây có hội Dev game này ko, cho mình xin tham gia với. Chuyên môn của mình là .NET, crack và build dll v..v
    Trở lại mục đích chính: Xin client source gunny 6.1 nhé ^^
    Thanks all
    Bản nào thì đi với flash,req,server của bản đó.Còn cái client source chắc VNG có
    Khách viếng thăm hãy cùng choiem1lan2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến choiem1lan2 vì bài viết này !

thanhhuy12th (08-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    5

Oh bạn, vì mình mới tìm hiểu hệ thống chạy có nó nên chưa hiểu, hum qua mình mới tìm hiểu dc. Ý bạn là chỉ cần Dev lại bản web để user có thể đăng nhập là được phải không bạn. Mình đang tìm hiểu server này: [Only registered and activated users can see links. ] của bạn @trong0981.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhhuy12th xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kik4567's Avatar
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi thanhhuy12th [Only registered and activated users can see links. ]
    Oh bạn, vì mình mới tìm hiểu hệ thống chạy có nó nên chưa hiểu, hum qua mình mới tìm hiểu dc. Ý bạn là chỉ cần Dev lại bản web để user có thể đăng nhập là được phải không bạn. Mình đang tìm hiểu server này: [Only registered and activated users can see links. ] của bạn @trong0981.
    Crack bản đó đi rồi muốn làm gì thì làm, còn không thì chịu hạn chế như ko lưu nhân vật khi chơi, chỉ chạy đc localhost,...
    Khách viếng thăm hãy cùng kik4567 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kik4567 vì bài viết này !

thanhhuy12th (08-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    5

Oh mình ko cần chạy online bạn. Mình muốn tìm hiểu cách hoạt động mà bạn trọng đã dev rồi từ đó tự xây dựng cho mình hệ thống riêng. Còn crack thì để kiếm bộ nào ít hạn chế hơn chứ ^^.
    Quay lại câu hỏi: Vậy gunny cơ bản chỉ cần file server + flash + Req là chạy dc phai ko mọi người. Con web login thì mình tự dev dc.

Thành Viên kik4567's Avatar
    Thanks
    40

Oh mình ko cần chạy online bạn. Mình muốn tìm hiểu cách hoạt động mà bạn trọng đã dev rồi từ đó tự xây dựng cho mình hệ thống riêng. Còn crack thì để kiếm bộ nào ít hạn chế hơn chứ ^^.
    Quay lại câu hỏi: Vậy gunny cơ bản chỉ cần file server + flash + Req là chạy dc phai ko mọi người. Con web login thì mình tự dev dc.
    Nói cho đúng thì là 5 cái: Server + Database + Request + Resource (Đây là Client, không có thì load Online, Flash chỉ là một phần của nó) + Website
    Lần sửa cuối bởi kik4567, ngày 08-01-16 lúc 01:25 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kik4567 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kik4567 vì bài viết này !

thanhhuy12th (08-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    5

Cám ơn bạn nhé. Để mình tìm cách rip từ online về thử.
    Trong đây có team nào dev gunny ko nhĩ. Mình cũng mún tham gia học hỏi kinh nghiệm.

Các Chủ đề tương tự

1. [HKGH] Xin Client Bắc Hải Băng Cung Full + Patch Client cho Server V4.1
    Bởi canhenvn1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-10-15, 08:58 AM
  2. [Gunny] Xin giúp hướng dẫn config Client GUnny R16!
    Bởi hunglol trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-05-14, 09:18 PM
  3. [Gunny] Ai có client của gunny r20 của boss share mình với.
    Bởi hunglol trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-05-14, 09:56 AM
  4. [Gunny] Xin client gunny có thể ch+15
    Bởi JongKidz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-07-12, 11:04 AM
  5. Full code Webgame Gunny+data_fix client web
    Bởi khuek8b trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 12-09-11, 11:31 PM