Cho hỏi về vấn đề spawn Quái vật sever 8.2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 1 của 1
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon10 spawn Quái cho sever chạy trên SQL 5.0 (help)

Hì! Aj pờ rô cho tớ hỏi về vấn đề spawn quái nhé.
    Tớ đã chạy được sever trên MSQL5.0 rất đã do ông ( giấu tên ) share!
    duy chỉ một điều máy nhà tớ là đời napô có 1.8 GHz , ram thì 512.
    Tớ muốn giảm số lượng quái vật xuống và tăng thời gian quái vật xuất hiện sẽ khiến sever nhẹ hơn, máy nuột hơn . tớ có mò một vài cái trong tbl_npc_data mà chả thấy thay đổi gì cả! ai pờ rô giúp tớ với nhé!

tiện đây tớ mới phát hiện một cách không cần đăng ký tài khoản ở web mà vẫn zô đc!
    các bạn vẫn cài easyphp 1.7 như bình thường( tớ xài 2.0).
    nhưng ai mà không thể kết nối web với SQL ( tớ cũng bị) thì cứ để mặc nó đấy mà ăn vạ , ta có cách của ta!
    Vào phần đăng nhập, gõ tên và pass bạn muốn tạo, ban đầu sever sẽ trả lời bạn rằng tài khoản không có tồn tại, chai lì ta đăng nhập lại một lần nữa là uki à! lần sau cứ vào như thường thôi( mặc dù trong phan tbl_account phần pass là một thứ lổm nhổm toàn chữ và số!)
    tớ noob chỉ share cho chicken thui nha mấy pờ rô đừng chém gió tớ tội nghiệp!
    Lần sửa cuối bởi kaophong, ngày 17-10-08 lúc 10:49 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kaophong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Có Sever.có web Tv ThieuVanWeb rồi..nhung web không kết nối sever
    Bởi mrquang2412 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-06-11, 09:16 PM