Bản cập nhật mới nhất từ Plasma32
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23
    Thành Viên
    Thanks
    0

Bản cập nhật mới nhất từ Plasma32

Đây là bản cập nhật GS và GS_CS mới nhất của Plasma32. Tôi đã test và chạy good nhưng vẫn còn 1 lỗi nghiêm trọng là khi làm nhiệm vụ Class3 xong là bị disconnect. Share lên cho mọi người cùng Fix nhé.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng huyvu2202 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Bản cập nhật mới nhất từ Plasma32

Sao ko thấy ai nói gì về bản này vậy???

Tớ thấy bản này được sửa vào ngày 5/10 . Có vẻ mới.

Nhưng ko rõ fix những cái gì?
    Khách viếng thăm hãy cùng LoveBol xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    6

Bản này cũng như các phiên bản khác bị một lỗi nghiêm trọng là đi ChaosCastle 4 khi bị té cầu là crash GS, ChaosCastle 5,6 không bị, còn các CC khác chưa test, các bạn test thư xem.
    Bản tui share làm Quest 3 ok đâu có bị disconnect, nếu cậu bị dis thì lấy cái Quest.bmd khác chép vào Local

***[]*** cái update WzAG.dll mới 20MB này chạy Crash GS liên tục,mình test 2 dll cho 2 Server cái dll mới này crash liên tục,trong khi cái cũ không hề bị crash
    Lần sửa cuối bởi phoxuaxua, ngày 15-10-08 lúc 11:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng phoxuaxua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi phoxuaxua [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản này cũng như các phiên bản khác bị một lỗi nghiêm trọng là đi ChaosCastle 4 khi bị té cầu là crash GS, ChaosCastle 5,6 không bị, còn các CC khác chưa test, các bạn test thư xem.
    Bản tui share làm Quest 3 ok đâu có bị disconnect, nếu cậu bị dis thì lấy cái Quest.bmd khác chép vào Local

***[]*** cái update WzAG.dll mới 20MB này chạy Crash GS liên tục,mình test 2 dll cho 2 Server cái dll mới này crash liên tục,trong khi cái cũ không hề bị crash
    Phoxuaxua ban up cai WzGA.dll 20,531 của bạn gium minh cái nha . Thanks

Thành Viên
    Thanks
    0

GS SS4 của bạn share Crash liên tiếp. [Only registered and activated users can see links. ] có thể share cái GS ko bik Crash của bạn không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng ddvlhn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

theo tôi cai 6.00.01 là it crash nhất nhưng khổ nổi ko làm được check sum phoxuaxua bạn có thể cho mình cái offset để chỉnh cho nó checksum dc không mình làm giống mấy cái ser ss3ep2 mà anh Tomatoes hướng dẫn thì nó lại ko chạy mới đau
    không biết cái SS4 này nó khác chổ nào
    Lần sửa cuối bởi muonline3k, ngày 16-10-08 lúc 07:33 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng muonline3k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Season4 này Checksum hoàn toàn giống với SS3Ep3. Bạn tao Checksum rồi phải kích hoạt cả ở GameServer nữa. Mình tạo Checksum hoàn toàn không bị lỗi gì cả. Server free này sẽ gọi là good nếu nó không........Crash liên tiếp
    Hy vọng sớm có releases fix đc hết lỗi này ^^![Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi trungkien0107h, ngày 16-10-08 lúc 09:18 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkien0107h xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

-=-=Vô Danh=-=- nhactre8x's Avatar
    Thanks
    167

sao mình checksum là GS chạy ko ra gì cả.Client cũng vậy có lúc bị crash
    Ko Có Người Đàn Ông Xấu
    Chỉ Có Những Người Phụ Nữ Ko Thấy Được Cái Đẹp Của Người Đàn Ông Đó

V.I.P
    Thanks
    19

Crash là do các bạn config sai.
    Sau đây là 1 số lổi dẩn đến Crash GS:
    1. Box Kundun : nguyên nhân do GS 1.00.18 load itembag Box KunDun bi Crash cần config lại itemBag của 5 Box,tốt nhất là chỉnh tỉ lệ rơi đồ EXL của Box là 100%
    2.Crash do GS,có nhiều bạn chạy GS bị Crash liên tục hầu như ở đây,khi các bạn gặp lổi 1 các bạn cứ vậy mà Run Server lại rồi crash tiếp cứ lổi Crash nó luôn ở trên máy mà chưa kịp hiện bảng Don't Send ra. Khắc phục Restart máy lại đừng làm gì hết để ko khoảng 10p nếu thấy nó hiện bảng Don't Send nào thì cứ Nhấn Don't Send đến khi ko còn bảng Don't Send nào hết thì thôi.
    3.Bug này hình như nằm ở version 6.1.0.0 khi bật GSCS 6.0.5.0 lên sẻ bị Crash lúc làm Quest trên GSCS.
    4.Ngoài ra còn 1 số lổi do Connect Server làm disconnect.Nên dùng cái của BorTeam sẻ ổn định hơn.
    YH:tanphat44

Thành Viên
    Thanks
    0

Cái GS và GS_CS của tôi thì không bị những tình trạng trên, nhưng lại bị cứ làm xong Quest Class3 la bị dis game rồi out server luôn.

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối