Vài lời tâm sự gởi đến các bạn - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5
Kết quả 41 đến 45 của 45
    Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Ðề: Vài lời tâm sự gởi đến các bạn

Trích dẫn Gửi bởi ngocht [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng đồng ý là thím bthzzz ở trên chảnh vãi . Hỏi cái gì thì cũng kêu lên diễn đàn mà tìm hiểu đi. Diễn đàn là nơi đào tạo mà la.bla... Đồng ý không việc gì phải đi giúp không công cho người khác như thế nhưng thím có thể nói thẳng ra đi tôi làm cho ông trả tôi bao tiền hoặc nói là cái này tôi không biết hoặc là tôi không giúp. Hoặc kệ đi đừng trả lời inbox làm gì. Thím trả lời tốn công. Đi xin xỏ giúp đỡ cũng ngại bỏ mẹ ra mà bị trả lời kiểu khinh khỉnh thốn méo chiu đc .
    như bác nhaozo vs bạn bili3n cái gì giúp đc thì nói. Không thì thôi. Cái nào tính phí thì nói thẳng bao nhiêu luôn có phải thoải mái không @@ !!!
    ũa cái đó tôi chảnh thì bạn đừng hỏi. sao bạn phải hỏi tôi làm gì để tôi chảnh .
    việc đó tôi đếch cần liên quan. Miễn những người giúp tôi nếu họ cần tôi giúp tôi sẵn sàng giúp.
    Còn những đứa mà cứ ba la bô lô
    thì Next =]]z
    Cứ có tiền đếm là đam mê tất cả
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Ơ
    Mở mồm là show này show nọ mà ko share thì là gì vậy
    Còn người ko biết thì ngồi lót dép hóng có gì sai nào

Đương nhiên. Đam mê là ngồi lót dép hóng và có tiền điếm là đc .
    Đam mê cái kiểu ngu dại ko có tiền mà điếm thì đó gọi là đam mê gì vậy

--- Chế độ gộp bài viết ---

Với những loại chỉ có bản năng thì động vật bậc cao ko bao giờ quan hệ tự suy nghĩ nhé anh bạn trẻ
    Đâu có cái gì là cho không. Có qua có lại mới toại lòng nhau.
    Ai từng giúp tôi thì tôi cũng giúp lại
    Còn những thằng chỉ biết lường công người khác thì ... Next
    Thôi coi như thua cái lý lẽ của bạn, đúng là diễn đàn nhiều thành phần nhưng thành phần như bạn giờ mình mới được tận mắt gặp qua.
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HoangTVT vì bài viết này !

VoNguoiTa (01-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    114

Icon10 Ðề: Vài lời tâm sự gởi đến các bạn

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    ũa cái đó tôi chảnh thì bạn đừng hỏi. sao bạn phải hỏi tôi làm gì để tôi chảnh .
    việc đó tôi đếch cần liên quan. Miễn những người giúp tôi nếu họ cần tôi giúp tôi sẵn sàng giúp.
    Còn những đứa mà cứ ba la bô lô
    thì Next =]]z
    Cứ có tiền đếm là đam mê tất cả
    Mình chỉ nhận xét thế thôi còn mình với bạn thì chẳng ảnh hưởng gì đến nhau cả.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Long.MR's Avatar
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi lzlsky301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có topic là có war
    40 năm nữa may ra người VN mới hết được thói đố kỵ dìm hàng nhau
    lol ai dám đố kỵ với huyền thoại 1 đi ko trở lại
    Khách viếng thăm hãy cùng Long.MR xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi lzlsky301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có topic là có war
    40 năm nữa may ra người VN mới hết được thói đố kỵ dìm hàng nhau
    Anh Heo, anh tường anh Trần anh . 3 anh cao thủ ẩn danh quá chừng luôn
    lúc 2013 em mua server ATN của anh lúc đó làm ăn cũng ngon. giờ đi làm nghỉ cái nghề làm game. thấy cũng nhớ mấy anh lắm đó :H
    Khách viếng thăm hãy cùng VoNguoiTa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5