Vài lời tâm sự gởi đến các bạn - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 45
    Thành Viên
    Thanks
    269

Ðề: Vài lời tâm sự gởi đến các bạn

Trích dẫn Gửi bởi HoangTVT [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn bạn trên nói vltk nát rồi nát nữa cũng chẳng sao, thì chính những cá nhân suy nghĩ ích kỉ như bạn dẫn đến vltk hiện tại trở nên xấu trong mắt mọi người như vậy.
    đừng quơ đũa cả nắm như z chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

Trích dẫn Gửi bởi HoangTVT [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nên giữ lại riêng cho mình, dù bạn k dev hoặc dev ít đi thì cũng chẳng ảnh hưởng gì. Bây giờ bạn muốn share bởi vì tinh thần bạn đang suy sụp không ổn định, mọi quyết định lúc này đều là quyết định nhất thời k suy tính. Bạn đừng suy nghĩ kiểu lỡ mất rồi mất thêm cũng chẳng sao, nếu bạn k giữ được công sức của mình thì cũng chẳng giữ được bạn gái. Phần còn lại thì bạn chia sẻ trên đây, đã rút được kinh nghiệm cho bản thân và cảnh tỉnh đến mọi người cách điều tiết lại giữa đam mê và thực tại là đã tốt rồi không cần phải suy nghĩ nhiều thêm làm gì.

Còn bạn trên nói vltk nát rồi nát nữa cũng chẳng sao, thì chính những cá nhân suy nghĩ ích kỉ như bạn dẫn đến vltk hiện tại trở nên xấu trong mắt mọi người như vậy.
    chưa bao giờ t ngừng chia sẻ những cái biết được nhé. chỉ có điều rất nhiều admin làm nát cái võ lâm lậu chứ không phải là vì share mà nát võ lâm lậu. share mang về dev chơi nghịch chả sao. Toàn các thánh không biết j làm sv rồi hút máu rồi đóng cửa khi phá hỏng game rồi lại mở lại hút lại đóng @@. nát ở đây là như thế đấy thím. mà dạo này còn dev source win ko thím @@
    Keep Moving Forward

Thành Viên keo_ngot1418's Avatar
    Thanks
    158

lạy chúa a men . .
    Khách viếng thăm hãy cùng keo_ngot1418 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi nhaodzo [Only registered and activated users can see links. ]
    chưa bao giờ t ngừng chia sẻ những cái biết được nhé. chỉ có điều rất nhiều admin làm nát cái võ lâm lậu chứ không phải là vì share mà nát võ lâm lậu. share mang về dev chơi nghịch chả sao. Toàn các thánh không biết j làm sv rồi hút máu rồi đóng cửa khi phá hỏng game rồi lại mở lại hút lại đóng @@. nát ở đây là như thế đấy thím. mà dạo này còn dev source win ko thím @@
    Sắp tới sẽ cho ra mắt 1 siêu phẩm vtlk
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

có những người đặt sự ích kỷ của mình ra và đợi ngờ ngày mà họ ră mắt siêu phẩm cho cá nhân của họ như vậy sẽ ko có 1 server nào cạnh tranh vs họ nên .....

chắc có người nhột đây
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

Bác này dựng ra câu chiện tuyệt quá. Mục đích của câu chiện là nhằm quảng cáo server để bán chứ làm gì mà nó share. Các bác đọc kĩ đi quảng cáo thôi vậy mà mod ko xóa bài
    Khách viếng thăm hãy cùng likejx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    có những người đặt sự ích kỷ của mình ra và đợi ngờ ngày mà họ ră mắt siêu phẩm cho cá nhân của họ như vậy sẽ ko có 1 server nào cạnh tranh vs họ nên .....

chắc có người nhột đây
    Họa chăng có nhóm như HƯMT thì mình cảm thấy chút lo lắng chứ những ng chờ trực như các bạn, đối với mình 1 chút bận tâm cũng k có huống hồ là nhột nhạt
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Họa chăng có nhóm như HƯMT thì mình cảm thấy chút lo lắng chứ những ng chờ trực như các bạn, đối với mình 1 chút bận tâm cũng k có huống hồ là nhột nhạt

mình đâu có nói ai hay là tên bạn đâu sao bạn cần phải lên tiếng như bị trúng tên vậy )

Và cũng đương nhiên. Có trình thì cứ ngồi chờ. Miễn sao vẫn thỏa đam mê là dc. Đâu phải như bạn đâu mà phải xoắn não
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    114

Icon10 Ðề: Vài lời tâm sự gởi đến các bạn

Nếu chưa share thì chủ thớt có cho mình vài thứ ngon ngon dùng tạm được không
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên passika's Avatar
    Thanks
    52

Biết được diễn đàn này từ lúc học cao đẳng năm 2011. Lúc đó được pa mua cho cái lap nhưng mình thì chưa vào net. Ngày nào cũng vậy đi xe buýt từ Bến Lức(Los Angeles) - Đầm Sen để đến trường. Lúc này chưa biết yêu nên ở nhà thấy chán đâm ra tự kỷ 1 thời gian dài. Rồi chợt nghĩ trong đầu kiếm game gì ofline chơi cho vui thì suy nghĩ ra game võ lâm truyền kỳ. Rồi bữa đó đi học xong về ghé quán cafe gần trường ngồi search cuối cùng cũng ra từ đó mày mò ngày nào cũng ghé quán cafe tải mấy cái hướng dẫn với "nguyên liệu" (Kêu 1 chai sting ngồi từ 12h trưa đến 3h chiều rồi gần 1 tháng cũng chạy được gameserver sau đó tập tành dev gần 1 năm rưỡi xong nhà kéo net nên bỏ thì cũng là lúc đó cái HDD bắt đầu bad -_- Đến Tết 2015 lên thăm diễn đàn ai ngờ bây giờ có JX Linux thế là đam mê nổi dậy nhưng ko lâu thì có gấu nên bỏ tới giờ. Hiện tại gần Tết muốn làm cái JX hoàn chỉnh để Tết ở nhà có cái mà nghịch nhưng nghe thớt tâm sự bỗng dưng cảm thấy hoang mang Kế hoạch còn 1 tháng nữa xong là đúng đến Tết nhưng chắc phải bỏ ngang.

Tết năm rồi có Quà Tết của tranminhdo nay chắc là quà của thớt :3 Bữa pm thím tranminhdo hỏi mua bản "thương mại" jxoffline giới hạn nhưng 5tr chua quá vs lại cũng ko có nhu cầu online nên đành dev trên nền sẵn có tới đâu hay tới đó bỏ vài chức năng cũng chả sao, quan trọng là làm theo ý mình thích.
    Khách viếng thăm hãy cùng passika xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối