Ai có thể giúp mình cài SerVer Lineage II Được không ?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    6

Ai có thể giúp mình cài SerVer Lineage II Được không ?

MÌnh đã đọc nhiều bài hưỡng dần cài Server Lineage II nhưng rất bức xúc 1 điều là có link down đc có link thì không . Thành ra không đâu vào đâu cả . Bạn nào có lòng cài giùm mình Server L2 mình cảm ơn !. Nếu được mong bạn Pm Ym! ongtrum_se7en . Nếu cho online được thì càng tốt mình sẽ trả công cho bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng muvip_net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: Ai có thể giúp mình cài SerVer Lineage II Được k

bạn phải nói link nào down ko dc rồi mới có người share lại cho bạn chứ bạn nói không như vầy thì ai biết đường nào mà giúp chứ. cứ post lên thì sẽ có người giúp thôi mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng hansik xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Ai có thể giúp mình cài SerVer Lineage II Được k

Trích dẫn Gửi bởi muvip_net [Only registered and activated users can see links. ]
    MÌnh đã đọc nhiều bài hưỡng dần cài Server Lineage II nhưng rất bức xúc 1 điều là có link down đc có link thì không . Thành ra không đâu vào đâu cả . Bạn nào có lòng cài giùm mình Server L2 mình cảm ơn !. Nếu được mong bạn Pm Ym! ongtrum_se7en . Nếu cho online được thì càng tốt mình sẽ trả công cho bạn
    bạn có thể add yahoo mình :[email protected] mình sẽ cài trực tiếp cho bạn wa Remote bạn vừa xem mình làm vừa nhớ luôn sẽ dệ dàng cho bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng ltkandy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [Guide] Làm Server Lineage 2 CH5 Từ A-Z
    Bởi datinh4ever trong diễn đàn Lineage II
    Trả lời: 51
    Bài viết cuối: 28-11-09, 06:46 PM
  2. Hướng dẫn làm server Lineage II - Kameal Thủ Công
    Bởi davidhuynhvan trong diễn đàn Lineage II
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 08-07-09, 06:57 PM
  3. server lineage cập nhật hàng đêm đây
    Bởi colencon trong diễn đàn Lineage II
    Trả lời: 4