Share server WOW: TBC 2.4.3 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 78
    Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Share server WOW: TBC 2.4.3

client: basic: [Only registered and activated users can see links. ] (khoang 3G)
    ban tbc: [Only registered and activated users can see links. ] (khoang 2G)
    hai link dơn cung on dinh tốc độ khoảng trên 200 Kb/s
    Lần sửa cuối bởi tanlongphucho, ngày 20-09-08 lúc 07:55 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tanlongphucho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mò mãi mới kiếm dc full 2 bộ Epic và vũ khí legendary của human - warrior, night elf - hunter và bloodelf - mage post lên cho a e coi chơi

[Only registered and activated users can see links. ]

Lần sửa cuối bởi huongphieubat, ngày 22-09-08 lúc 08:36 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng huongphieubat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

hình như mình thấy cái client tbc down hơi bị chậm mình up cho các bạn một số link nữa:
    rapidshare:
    megaupload:
    gồm 23 part,mỗi part 95mb riêng patch 23 khoảng 3 Mb
    patch:
    từ 2.xx thành 2.4.0:
    ftp://fabse.homeftp.org/upload/Spiel...ypatch.com.zip.
    còn các bản patch khác mình sẽ up sau
    Khách viếng thăm hãy cùng tanlongphucho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

game nay có yêu cầu máy tính mạnh ko? máy tui pentum4 ram 512 choi dc ko vay ?
    Khách viếng thăm hãy cùng quocnghia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cấu hình yêu cầu (tối thiểu):
    Ram 512MB
    VGA : 32MB (mọi loại card)
    HDD 15G trống
    Khách viếng thăm hãy cùng huongphieubat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bumbum's Avatar
    Thanks
    0

Mình đã cài được server , nhưng vào đến chỗ đăng nhập gõ user và pass thì nó ra cái như hình bên dưới rồi không biết làm sao vào game nữa . Ai biết chỉ dùm với thank .
    hình 1

hình 2
    Lần sửa cuối bởi bumbum, ngày 23-09-08 lúc 01:42 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bumbum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

trong wed :[Only registered and activated users can see links. ] co vai file bi loi~ down load ko dc anh oi xem lai dum di "The file you are trying to access is temporarily unavailable"
    Khách viếng thăm hãy cùng quocnghia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bumbum [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã cài được server , nhưng vào đến chỗ đăng nhập gõ user và pass thì nó ra cái như hình bên dưới rồi không biết làm sao vào game nữa . Ai biết chỉ dùm với thank .
    hình 1

hình 2
    Đây là tình trạng do lần đầu đăng nhập hoặc tạo acc mới, nếu nó hiện bảng testrealm thì bạn nhấn OK nó sẽ hiện tiếp bảng connected và đứng đó ko thấy nhúc nhích. bạn cứ cancel rùi cancel tiếp ra trở lại bảng đăng nhập gõ user và pass vào. Thành công thì nó sẽ vào bảng tạo nhân vật còn nếu nó tiếp tục đứng im hoặc hỏi test realm thì cũng đừng lo. 1 là bạn cứ nhấn enter hoài cho đến khi vào dc, 2 là bạn thoát ra màn hình đăng nhập ngồi coi phim xong quay lại đăng nhập là vô dc .Nguyên nhân là do game phải load phần testrealm là phần sẽ lưu trữ thông tin nv của bạn. Ban đầu máy chưa lưu trữ các file này nên đọc hơi lâu. (Đừng lo chỉ bị lúc đầu thui, sau khi chơi xong rùi thì mấy lần sau sẽ ko bị nữa)

Thành Viên bumbum's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi huongphieubat [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây là tình trạng do lần đầu đăng nhập hoặc tạo acc mới, nếu nó hiện bảng testrealm thì bạn nhấn OK nó sẽ hiện tiếp bảng connected và đứng đó ko thấy nhúc nhích. bạn cứ cancel rùi cancel tiếp ra trở lại bảng đăng nhập gõ user và pass vào. Thành công thì nó sẽ vào bảng tạo nhân vật còn nếu nó tiếp tục đứng im hoặc hỏi test realm thì cũng đừng lo. 1 là bạn cứ nhấn enter hoài cho đến khi vào dc, 2 là bạn thoát ra màn hình đăng nhập ngồi coi phim xong quay lại đăng nhập là vô dc .Nguyên nhân là do game phải load phần testrealm là phần sẽ lưu trữ thông tin nv của bạn. Ban đầu máy chưa lưu trữ các file này nên đọc hơi lâu. (Đừng lo chỉ bị lúc đầu thui, sau khi chơi xong rùi thì mấy lần sau sẽ ko bị nữa)
    Thank bạn , nhưng mình đã làm theo hướng dẫn của bạn đăng nhập vào nó báo success rồi thì nó lại báo lỗi . Hình bên dưới :

Ai biết nó bị lỗi gì , giúp mình fix lỗi với thanks .

Và trong lúc đăng nhập nó báo cần down thêm cái gì đó , cho hỏi có cần down cái đó không .
    Lần sửa cuối bởi bumbum, ngày 23-09-08 lúc 01:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bumbum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn đã chỉnh file realmlist.wtf nằm trong client về địa chỉ 127.0.0.1 chưa? Nếu chưa chỉnh thì bạn vào client mở file đó ra xóa hết nội dung và copy dòng này vào rùi lưu lại:

set realmlist 127.0.0.1

Một cái phiên bản WOW của bạn ko phải là The Burning Crusade. Đây là hình đăng nhập vào game của client tui đang xài. (Bản chính hiệu của Blizzard) Lưu ý cái dòng dưới chữ World of Warcraft có dòng The Burning Crusade

Tui đoán là bạn đang xài phiên bản Basic là phiên bản đầu của WOW. Đây là hình client phiên bản đầu:

Lần sửa cuối bởi huongphieubat, ngày 23-09-08 lúc 03:15 PM.

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server cho mọi người!
    Bởi khoamamktvn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 144
    Bài viết cuối: 11-06-10, 07:46 AM
  2. Share server + web MU Sao Đỏ
    Bởi blackrose1086 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 15-11-09, 12:13 PM
  3. [SHARE] Server của VTC (Cần FIX)
    Bởi hoanganh62 trong diễn đàn Releases