[JX] JX Linux xin hướng dẫn bỏ cẩm nang hoàng kim và 1 số thứ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    5

JX Linux xin hướng dẫn bỏ cẩm nang hoàng kim và 1 số thứ

Có bạn nào biết file rớt cẩm nang hoàng kim nằm ở chỗ nào không vậy cho mình biết với.
    Sẵn tiện cho mình hỏi cách chỉnh đồ rớt sau 1p không nhặt sẽ mất, và cách chỉnh tỷ lệ rớt đồ và tiền với.
    Mình dùng notepad++ mở lên bị lỗi font chữ không đọc được, bạn nào biết sẵn chỉ mình giúp
    Thanks!
    Khách viếng thăm hãy cùng vitdance xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Ðề: JX Linux xin hướng dẫn bỏ cẩm nang hoàng kim và 1 số thứ

Trích dẫn Gửi bởi vitdance [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bạn nào biết file rớt cẩm nang hoàng kim nằm ở chỗ nào không vậy cho mình biết với.
    Sẵn tiện cho mình hỏi cách chỉnh đồ rớt sau 1p không nhặt sẽ mất, và cách chỉnh tỷ lệ rớt đồ và tiền với.
    Mình dùng notepad++ mở lên bị lỗi font chữ không đọc được, bạn nào biết sẵn chỉ mình giúp
    Thanks!

cảm nang hoàng kim vào setting/droprate sau đó tìm tới file drop từ 1x đến nx mà bạn thấy
    Mở setting/item/004/magicscript và tìm tới cẩm nang hoàng kim xem nó có id bao nhiêu ( mình nhớ ko lầm là 1832 hay sao á )
    rồi vào lại các file drop tìm tới số index cẩm nang hoàng kim và xóa nó đi hoặc để dòng rate trong drop đó thành 0 là đc

2 cái còn lại có ở diễn đàn bạn tự xem ! Mình ko có thời gian ngồi lục lạo
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bthhhz vì bài viết này !

vitdance (05-12-15)

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: JX Linux xin hướng dẫn bỏ cẩm nang hoàng kim và 1 số thứ

Chỉnh thời gian mất item rơi trên mặt đất trong jx Linux

bạn vào Settings\obj mở file ObjData.txt lên bằng excel rồi tìm cột LifeTime cột này quy định thời gian item tồn tại dưới đất. số càng lớn thì time mấy càng lâ càng nhỏ thì càng mau

dùng notepad++ mở lên bị lỗi font chữ không đọc được: [Only registered and activated users can see links. ]
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Tuỳ Thân Bảo Nang
    Bởi thanhluan12a14 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 35
    Bài viết cuối: 01-08-21, 12:27 PM
  2. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  3. [TLBB] tạo dc item Tuỳ chân bảo nang nhưng ko sử dụng dc ?? ai cho mình biết lý do ??
    Bởi PkVoTinhS trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-05-14, 02:00 PM
  4. Chủ đề nang giải ???
    Bởi BMK trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 17-05-11, 03:37 PM