Source code JXOnline Phiên Bản 64MB UESLESS - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 44
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Source code JXOnline

Trích dẫn Gửi bởi kkmct [Only registered and activated users can see links. ]
    he he, sory nha, mà cho mình hỏi 2 cái sau nha

Thứ 1: Khi mình mở nó bằng vc++ nó đòi user name và pass cho Sourcesafe login là sao ?

Thứ 2: khi mở lên nó báo không tìm thấy 2 project là core và Engine là sao vậy ?

Cảm ơn các bạn đã trả lời !
    Thứ 1 : Những project đó đã được bind với VSS repository, bạn cứ unbind nó là được, ko cần phải có VSS đâu.
    Thứ 2 : Những project này ko hoàn chỉnh, code cũng lỗi ko thể build ngay đc. Chính vì thế mới cần làm lại để có thể build đc.
    Khách viếng thăm hãy cùng eemdlmz2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thiên Đàng City
    Thanks
    1

Bộ soure này hùi trước đã có share 1 lần rồi, thứ 2 là bộ soure này vẫn thiếu rất nhiều file, điển hình các bạn thử build 1 code nào đó, Engine chẳng hạn, sẽ thấy nó báo lỗi thiếu file Include. CÒn bộ soure nguyên gốc nghe nói tới mấy trăm MB lận. Mấy bữa trước có hỏi ông tanlong thì ổng bảo vậy và Hexpor đang bán bộ soure đó với giá 300 hay 3000 yên jif đó
    Khách viếng thăm hãy cùng x10tinpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ông giải nén ra cũng 280MB chứ ít ji, mà sao cái vụ ông Hexpor bán sỏurce code ng nói đông kẻ nói Tây thế nhỉ. Ông Hexpor thì bảo chẳng bao h rao bán cái ji???!! Ai cần thì pm ổng, ổng sẽ tìm cách share cho, rùi lại có tin Hexpor bán sỏuce giá 3000 yên??!. Chả bit tin ai. PM ổng thì khó hơn lên trời. Tốt nhất có ji xài nấy đi!
    Khách viếng thăm hãy cùng huongphieubat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    vgamedev.com
    Thanks
    2

Ðề: Source code JXOnline Phiên Bản 64MB UESLESS

chả biết ai có cái source của hexpor 178 MB decode bên ragezone ko nhỉ. Decode ra link lại die mới chết chứ ...

@all: ai có cái source 178MB của hexpor PM với mình với. xin cảm tạ
    Khách viếng thăm hãy cùng kkmct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator DNTmaster's Avatar
    Đang ở
    GameZone
    Thanks
    6

Mọi người chú ý đây là source chỉ có tính chất tượng trưng thôi không sữ dụng đc đâu đã tải về xem thử nhưng ko có có gì ứng dụng cao vào làm lại server cả nên không thể làm gì đc.
    Source có 2 loại lận cái 64mb là demo à còn cái 298 mb là full Beta còn cái 178mb là server + source +Tools
    To All : hum nay tuyên bố không làm JX nữa bye mọi người nha....
    Khách viếng thăm hãy cùng DNTmaster xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    vgamedev.com
    Thanks
    2

to DNTMaster: Bạn có thể share cho mình source đc ko, bạn ko dev jx nữa mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng kkmct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon8 Ðề: Source code JXOnline Phiên Bản 64MB UESLESS

Trích dẫn Gửi bởi kkmct [Only registered and activated users can see links. ]
    chả biết ai có cái source của hexpor 178 MB decode bên ragezone ko nhỉ. Decode ra link lại die mới chết chứ ...

@all: ai có cái source 178MB của hexpor PM với mình với. xin cảm tạ
    Đây là source code trong cái file 178 MB Hexpor share đó. File đó còn kèm thêm server và tools nên tớ ko up lên nữa, chỉ up source thôi.

Nếu bộ source này được gọi là "đầy đủ" thì chả còn gì để nói nữa phải ko nào ? Các bạn muốn luôn có sẵn mâm cỗ để chỉ vào thưởng thức thôi sao ? Thực sự thì nó đầy đủ, với nghĩa là có đủ source, để build lại server, chỉ thiếu phần client source mà thôi. Tớ đã nói rõ là project đã bị lỗi ko thể build lại, các file source và header cũng tham chiếu ko đúng, chứ ko phải thiếu như x10tinpro nói. Ngoài ra còn phải sửa lại một số phần cho phù hợp, ví dụ như encode text cho bản Tiếng Việt ... Tóm lại là có rất nhiều việc phải làm cho nên tớ mới nhờ sự trợ giúp của mọi người.

Tớ đã up source như cậu mong muốn rồi đó DNTmaster. Cậu có thể làm gì thì tùy, nhưng mà trước khi nói ra thì phải kiểm chứng cho rõ. Đừng có xem sơ qua rùi phán "ko có có gì ứng dụng cao vào làm lại server cả nên không thể làm gì đc".
    Khách viếng thăm hãy cùng eemdlmz2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Mình cũng có xem qua sơ thấy cũng hay nhưng rất tiếc là làm thì lỗi quá ! Khó mà dev típ dc ! Hix Hix ! Tui cũng có ý muốn ko dev nữa, nguyên nhân là bận học (vả lại máy hư) nên chán nản quá ! Làm mà ko SOURCE ngon thì khó mà làm dc những cái mình muốn hix hix ! Dù sao cũng cảm ơn eemdlmz2 đã share bộ SOURCE này để cho tui bít SOURCE có những file gì ! Thanks Very Much !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

um, chac tôi cũng giải nghệ, không dev jx nữa, buye
    Khách viếng thăm hãy cùng tanlongphucho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Chán các bố ! Giải nghệ hết thì còn ai vào box Jx Online này nữa hả .
    Các ông fải hiểu nhờ tất cả chúng ta mà box Jx từ 1 box nghèo nàn nay đã trở nên phồn thịnh như trước . Giờ ai cũng bỏ đi để lại toàn newbie vào coi chơi thôi à !
    ÔNG NÀO NGHỈ KHÔNG LÝ DO ĐỪNG TRÁCH TUI
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Source code
    Bởi alisson trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-07-11, 02:17 AM
  2. Bàn về Source Code Jx đầy đủ, ai có hứng thú thì vào.
    Bởi thachlong78 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 54
    Bài viết cuối: 14-06-11, 02:07 PM
  3. Ai download source code jx thì vào đây
    Bởi JackSparrow trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 31-05-11, 09:58 PM
  4. SHAIYA SERVER and SOURCE CODE
    Bởi soccererhexpor trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 54
    Bài viết cuối: 23-03-09, 04:36 PM
  5. [Release] Source Code anti WPE Pro.
    Bởi tomatoes trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 05-05-08, 07:32 PM