Ơ cái * sói
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Ơ cái * sói

Thành Viên
    Thanks
    7

Ơ cái * sói

thanh niên lặn mất hút bao lâu đùng cái vô topic thấy bài chọc chủ thớt ban luôn mấy ngày méo cảnh báo mệ gỉ là thế nào.

rảnh quá search trong topic đầy bài spam i cứ nhề tui là cái wtf????

đang định vô share cái pack pv thì đạp ngay vô mặt: spam nhẹ ko đúng chỗ ra đảo.

=.=. thế nhé. ad mất tích, làm bài chọc cho vui cửa vui nhà ấy thế mà ăn ban. rảnh ko có gì làm thì đi sang box mu, gunny các thứ ấy mấy chỗ đó mod nghỉ hết r ko thiếu việc đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng snapenguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Ơ cái * sói

Bạn có thể tiếp tục kêu gào ở đó. Còn tôi nói rồi đại sảnh không phải nơi muốn làm gì thì làm, và nếu bạn vẫn giữ cái thái độ đó thì không phải tôi đâu người khác cũng sẽ cho bạn ra đảo ngay lập tức đó. Còn câu hỏi của bạn thì hỏi các mod khác xem họ trả lời sao.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

bạn thích làm gì mình cấm được hả? . bạn là smod còn mình là member. đơn giản vậy thôi.

thích làm gì thì làm. cảm giác thay thế ad khi ad nghỉ mát thì vô mấy box mu, gunny các thứ ấy chả thiếu việc đâu bạn ạ.

thế nên bớt lên giọng "cầm quyền" đi.
    Khách viếng thăm hãy cùng snapenguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Vậy nên tôi nói bạn cũng nên biết điều chút. Ở đâu tôi không biết chứ riêng đại sảnh là khu vực mà bất kỳ smod nào và admin vào theo dõi report/request của member chứ không phải nơi bạn thích spam là được. Tôi nói luôn tôi mới chỉ tặng bạn có 5 point là quá nhẹ rồi đó chỉ là cảnh cáo thôi. Rảnh thì lục lại nội quy riêng khu vực đại sảnh mà đọc nhé. Tôi cũng không rảnh để nói nhiều đâu nói chừng đó thôi. Còn bạn không nghe thì đừng trách tôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy nên tôi nói bạn cũng nên biết điều chút. Ở đâu tôi không biết chứ riêng đại sảnh là khu vực mà bất kỳ smod nào và admin vào theo dõi report/request của member chứ không phải nơi bạn thích spam là được. Tôi nói luôn tôi mới chỉ tặng bạn có 5 point là quá nhẹ rồi đó chỉ là cảnh cáo thôi. Rảnh thì lục lại nội quy riêng khu vực đại sảnh mà đọc nhé. Tôi cũng không rảnh để nói nhiều đâu nói chừng đó thôi. Còn bạn không nghe thì đừng trách tôi.
    về nhà thể hiện bạn ạ. bạn cũng ko tốt đẹp gì đâu nên mình cũng ko rảnh đôi co với bạn.

thế nên việc ai lấy làm. close giùm